พฤษภาคม 21, 2024, 10:01:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: OOO ถามOOO ปัญหาหัวใจค่ะ ----->  (อ่าน 19537 ครั้ง)
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 03:25:34 PM »

ไม่รู้จะคุยเรื่องนี้กับใครได้ ถามหนุ่มในห้องนี้ได้มั้ยคะ

คือ เมื่อสองอาทิตย์ก่อนได้ไปเจอผู้ชายคนนึงค่ะคือเค้าเป็นคนต่างชาติ เรารู้จักกันผ่านfacebook เพราะเขาเป็นคนมีชื่อเสียงค่ะ ประมาณเป็นอาจารย์ ศิลปิน นักปรัชญาทำนอง
นี้ค่ะ เราชอบผลงานของเขาเลยไปแอด และทิ้งcomment ไว้ คุยกันผ่านข้อความไม่กี่ครั้งเองค่ะ

ทีนี้เค้าบอกว่าจะมาไทย เราก็เสนอตัวช่วยเหลือเรื่องงานเขา จนเขามางานก็ลุล่วงไปได้ด้วยดี (ไม่มีอะไรมากค่ะ แค่ประสานงานหาcontact อะไรให้เขานิดหน่อยเอง)

ทีนี้เขาก็นัดเจอเราเพื่อพูดคุยและขอบคุณ

ตอนแรกเราก็ตะหงิดๆ นะคะ เพราะนัดที่ไหนไม่นัดแต่นัดที่bar ของโรงแรมที่เขาพัก(คือbar นี้ที่โรงแรมเขามันดังค่ะ เราก็เคยไปทานไปดื่มบ้าง แต่มันหรูไป คือถ้าไม่มีคนเชิญเราคงไม่ไปอะคะ )

ก็ดื่มไป 1 แก้ว เขาก็ชวนไปต่ออีกบาร์(ที่ดังกว่าในโรงแรม) พอบาร์ที่สองเครื่องดื่มแก้วที่สองไม่กี่จิบ เขาก็กอดแล้วจูบเราเลยค่ะ

เราก็ไม่ขัดขืนค่ะ เพราะก็คิดแล้วว่าอาจเป็นสิ่งที่เกิดขึ้นได้ คือเขาเป็นงานปรัชญาแต่จะเกี่ยวกับเรื่องอีโรติคเยอะมาก (มันเป็นสัญลักษณ์ที่เขาถ่ายทอดออกมาในงานเกี่ยวข้อกับจิตมนุษย์ไรงี้)

คือเขาก็ไม่หล่อนะ คะ อายุมากแล้วอีกต่างหาก น่าจะ 40-50 ส่วนเรา20 ปลายๆค่ะ เป็นผู้ใหญ่แล้ว แต่หน้าเด็ก(ต่างชาติบอกว่าเราเหมือนเด็ก 18-20 ) อาจเป็นเพราะเราเป้นคนอวบ ตลก ร่างเริงด้วย แถมยังชอบแต่งตัว(แต่ไม่แต่งเอกซ์นะคะ มันเอกซ์ไม่ตั้งใจเพราะเป็นคนมีหน้าอก) Embarrassed
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 03:28:55 PM »

เรายอมรับว่าตอนนั้นก็เคลิ้มค่ะ เพราะเราเองก็ไม่มีแฟนมา สีปีแล้ว ( แต่เดทตลอดและต่อเนื่อง )

เราเคยมีsex แบบสอดใส่จริงๆ แต่ 4-5 ครั้งค่ะ ทุกครั้งที่มีอะไรก็ยังจะเจ็บและไม่สนุกอยู่ค่ะ อาจเพราะมีความทรงจำที่ไม่ดีกับsex ในครั้งแรก เพราะเราโดนแฟนข่มขืนค่ะ

ทีนี้เราบอกไม่ถูกจริงๆ ว่าทำไมจากบทสนทนาเกี่ยวกับ ศาสนา ชีวิต และปรัชญา ดันไปจบบนเตียงในห้อง suite ของเขาได้

แต่ก็ไม่ได้มีการสอดใส่ค่ะ เราแค่ blow job ให้เพราะเขาไม่มีcondom
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 03:34:22 PM »

ก่อนเขากลับเราก็ได้เจอเขาอีกครั้ง

สั่งroom service แล้วก็แทบจะมีอะไรไปด้วยdinner ไปด้วย

เราอยากบอกว่าเราชอบเขามากๆค่ะ

แล้วก็มีอะไรกับ รอบแรกซึ่งเขาเสร็จเร็วมาก แถมขอพัก 1 ชม แต่รอบสองกลายเป็นเขาใช้นิ้วให้เราแล้วก็หมดแค่นั้น

คืนนั้นเขาทำงานจนเลยเที่ยงคืน เราก็หลับๆ ตื่นๆ หวังว่าจะมีอะไรอีกรอบ แต่เขาไม่ไหวแล้ว คือเราอยากมีความทรงจำดีๆก่อนเขาไปค่ะ

เขาทำงานที่ต้องเดินทางหลายๆประเทศ

แต่งงานแล้ว หย่าแล้ว มีลูกติด

เราไม่รู้ว่าเราจะทำอย่างไรดีค่ะ ตอนนี้ว้าวุ่นไปหมด

เรารู้สึกกับเขาแบบที่ไม่เคยรู้จักกับใครแบบนี้มาก่อนเลยค่ะ มันเป็นความรู้สึกอบอุ่น และสบายใจอย่างบอกไม่ถูกตลอดเวลาที่อยู่กัน อย่างกับคนที่คุ้นเคยมานานงั้นแหละ

แต่จากงานเขาเราเชื่อว่าต้องมีสาวๆมารุมล้อมแน่นอน แต่เขาบอกว่าเขามีproject อีก 3 ตัวที่น่าจะต้องกลับมาทำที่ไทยค่ะ

คิดว่ายังไงดีค่ะ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 04:21:50 PM »

เป็นครั้งแรกเลยจ้า ที่มีสาวๆมาตั้งกระทู้ถามเรืท่องปัญหาหัวใจแบบนี้ ก่อนอื่นพี่ขอถามก่อนว่า ความรักที่แท้จริงในสายตาน้องคืออะไร?

เฉลย ความรักที่แท้จริง คือ การให้โดยไม่หวังผลตอบแทนเลย ถึงแม้เราจะไม่ใช่คนที่เขาเลือก แต่ก้มีความสุขที่ได้รัก ไม่ได้รักเพื่อยึดติดเอาเป็นเจ้าของ แต่เป็นความรักด้วยความเข้าใจและให้อภัย การมีเซ้กส์กับคนที่เรารักไม่ใช่เรื่องผิด แต่ต้องรุ้จักป้องกันตัวเอง ใส่ถุงยางป้องกันทุกๆครั้ง ทั้งเรื่องโรคติดต่อ และปัญหาการตั้งครรสําคัญมาก

น้องเคยเห็นคนที่เขาอกหักไหมจ๊ะ สมมุติ คน 2 คน อกหักพร้อมๆกัน คนหนึ่งทนทุกข์มากเลยทนไม่ไหวตัดสินใจฆ่าตัวตายไปเลย อีกคนทนได้พอเวลาผ่านไปจนหายอกหัก มีคนเข้าไปถาม ไม่อกหักแล้วหรือ คนนั้นบอก ทัาใจได้แล้ว เห็นไหมจ๊ะ ทุกๆอย่างมันอยุ่ที่ใจเราทั้งนั้นเลย จะสุขหรือทุกขืแค่ไหน อยุ่ที่ใจเราเป็นตัวกัาหนด เมื่อเราเอาจิตเอาใจไปฝากไว้กับสิ่งที่มันเปลี่ยนแปลงไปได้ตลอด เราจะถุกสิ่งนั้นฉุกกระแากไปตามแรงอยากของจิตใจ เมื่อไหร่ที่สามรรถ ปล่อย ปละ ละ วางได้ด้วยใจของตัวเองแล้ว หนักจะกลายเป็นเบา ทุกขืจะกลายเป้นสุข และมองเห็นทุกๆสิ่งได้ในความเป้นจริงจ้า เพราะทุกๆอย่างในโลกใบนี้ล้วนแล้วแต่เปลี่ยนแปลงไปได้ตลอดเวลาจ้า

ให้ดีใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้เจอกับคนที่เรารัก เพราะสิ่งที่สวยงามที่สุดสิ่งหนึ่งตั้งแต่เกิดจนตายคือการที่เราได้ไปรักใครสักคนแล้วได้ความรักตอบแทนกลับมา ความรักจึงเป็นสิ่งที่สวยงามที่สุดสิ่งหนึ่งในโลกนี้เลยจ้า ขอให้รักให้เป็น ความรักไม่มีเหตุผลจ้า แต่ในเวลาเดียวกันมีเหตุผลในตัวเองเสมอเลย เมื่อวันหนึ่งเขาเปลี่ยนไปหรือมีใคร เราได้เผื่อใจไว้รับมือแล้ว ทัาใจไว้แล้ว ปล่อยวางได้ ไม่ยึดติดจนเกินไป ความรักจึงไม่ได้จัากัดแค่คําว่าแฟนหรือคนรัก เป็นพี่น้อง คนรุ้จักก้มีความรุ้สึกดีๆให้กันได้ รักกันได้จ้า

http://www.bathlover.com/smf/index.php  --- แนะนัาบอดนี้ห้องนั่งเล่น ลองไปโพสในเรื่องที่อยากระบาย มีพี่ๆน้องๆมาช่วยกันมากมายเลยจ้า 

Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 04:31:50 PM »

อ่านคำตอบของท่านรองแล้วก็ยิ้มได้

ขอบคุณนะคะ

คือ หนูไม่ได้คิดจะเอาเขาเป็นสามีนะคะ แต่ความรู้สึกมันแค่ฉงนสงสัยว่าหนูจะเอาไงดี

คือแบบว่าช่วงแรกๆมันก็โหยหาคิดถึง แต่ในความเป็นจริงก็รู้ดีว่าจะไปอะไรมันไม่ได้ อยู่กันคนละประเทศ เจอกัน 2 ครั้ง(เอากัน 2 ที)

หนูเองไม่ชอบผู้หญิงที่จิกผู้ชายเลยค่ะ เห็นแล้วรำคาญแทน

คือหนูคิดว่าเราเก็บเค้าไว้ในความทรงจำแล้วก็ไม่ต้องติดต่อเค้าอีกถ้าไม่มีอะไรสำคัญ ดี

หรือว่า

ถ้าหนูคิดถึง หนูแค่ส่งmessage ไปหาว่า "คิดถึงเฉยๆ แค่นี้ได้มั้ยค่ะ"

คืออนาคตก็คืออนาคต หนูคิดว่าคนเราควรสุขอยู่กับปัจจุบัน
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 04:37:38 PM »

หนูไม่ใชพวก "เซ้าซี้" หรือ ทำตัวเป็น ชะนีหวงไข่นะคะ

แค่วางตัวไม่ถูก กลัวแสดงให้เขาเห็นว่าหนูอ่อนไหว

คือหนูเคยคบกับผู้ชายคนนึง 3 ปี

ตลอดเวลา ลองคิดเขาเป็นเรยาเวอร์ชั้นผู้ชาย

หนูเป็นนัท

คือคอยฟังเขาเล่าว่าไปปี้กับใครมาบ้าง

แต่เวลาเขาคึกเขาก็เดินมาจับนมบ้าง จับตูดบ้างต่อหน้าเพื่อนเขาและประกาศว่า เราได้กันแล้ว ทั้งๆที่ไม่เคยค่ะ

เขาเคยจูบหนูตอนเผลอ1 ที ประมาณ3 วิ

คือเขาเจ้าชู้here here แต่หนูก็ทนเพราะรักเขามาก แต่รู้ว่าถ้ามีอะไรกับเขาหนูต้องhurt มากแน่ๆเลยสนิทแต่ไม่ชิดค่ะ

คือเขาก็ชอบเอาหนูมาโด๊ะ ค่ะ ต่อหน้าเพื่อนๆแล้วก็ทำเป็นเรื่องตลกงี้

นี่คือความรักของหนูค่ะ เป็นฝ่ายให้ เขาจะเอากับใคร จะจีบใครหนูคือฟังและให้คำปรึกษาค่ะ
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 04:41:49 PM »

แหม ท่านรอง นี่ครบเครื่องผู้หญิงจิงๆ    
kym7793
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 04:54:51 PM »

เอ่อ เหมือนเล่าเรื่องเสียวเลยนะฮะเนี่ย

บางท่าน อาจมีแอบ"เสร็จ"
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 05:00:03 PM »

ถ้าอยากฟังversion เสียวเดี่ญวจะกลับไปลำดับเหตุการณ์แล้วมาเล่าใหม่นะคะ  Tongue
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 05:23:39 PM »

ถ้าอยากฟังversion เสียวเดี่ญวจะกลับไปลำดับเหตุการณ์แล้วมาเล่าใหม่นะคะ  Tongue

จัดเลยครับ ได้รมณ์ดีอิอิ 
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์