พฤษภาคม 22, 2024, 02:56:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมควรจะลองดีไหม  (อ่าน 22097 ครั้ง)
vampire_ou
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 10:21:14 PM »

ผมแค่มาแชร์ประสบการณ์ครับคุณเจส ไม่ได้ขอให้ใครเชื่อคับเพราะไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรกับผมอยู่แล้ว ผมแค่เขียนไว้ให้คนที่อยากรู้และสนใจในเรื่องของผมอ่านคับ เพราะผมคงไม่ว่างมากขนาดมานั่งแต่งเรื่องให้คนอื่นอ่านหรอกคับ ขอความกรุณาในพื้นที่ส่วนตัวผมนิดนึงคับ
yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 10:45:18 PM »

หุ่นน่ารัก น่าทะนุถนอมเลยค๊าบบบบ

Grin  Grin  Grin

รักษาไว้ดีๆๆนะ
p_chao
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

กูเปลี่ยนรูปไม่ได้

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 10:51:04 PM »

รบกวนด้วยคร๊าบบบ   ขอบคุณล่วงหน้า อิอิ   เมล์ผม [email protected] ส่งไปขอแล้วนะฮับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2015, 10:59:41 PM โดย p_chao » บันทึกการเข้า
vampire_ou
*

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 11:41:58 PM »

ส่งให้แล้วได้ยังคับ
p_chao
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

กูเปลี่ยนรูปไม่ได้

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 11:44:19 PM »

ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ Smiley

คิดในใจว่าเหมือนภาพเด็กร้านนวดกะปู๋(ไม่เห็นหน้า)  55+ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยนะครับ
vampire_ou
*

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 11:53:05 PM »

คงให้เห็นหน้าไม่ได้จริงๆคับ เป็นห่วงนกยูง มีรูปแบ่งผมบ้างไหมท่าน 555
manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 09:32:59 PM »

เพื่อนกันต้องซั่มได้ครับ อิอิ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 11, 2015, 11:41:18 PM »

ส่งให้แล้วได้ยังคับ
ขอให้ข้าน้อยได้ชม เป็นบุญตาด้วยเถอะครับ   [email protected]   ขอบคุณครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2015, 12:09:36 AM โดย Lumia » บันทึกการเข้า
vampire_ou
*

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 12, 2015, 10:47:38 PM »

มาเล่าตามสัญญาคับ เมื่อวันเสาร์ของสัปดาห์ก่อน หลังจากที่ผมกับนกยูงไปทำธุระที่มหาลัยผมเสร็จ ก็เลยพานกยูงไปกินข้าวระหว่างที่กำลังนั่งรถอยู่ผมก็คิดว่าวันนั้นจะขอมีอะไรกับนกยูงอีกเพราะไม่ได้ช่วยตัวเองมาหลายวันเก็บน้ำรอวันนั้นโดยเฉพาะเลยพูดไปตรงๆว่านกยูง วันนี้อยากเอานกยูงขอเอาได้ปะ นกยูงถึงกับนั่งเขินหน้าแดงไม่ยอมมองหน้าผมเลยนั่งอ้ำอึ้งตอบประมาณว่าจะเอาตอนนี้เลยหรอเราไม่กล้าเราอาย ผมบอกไปว่าหลังกินข้าวเสร็จ เคยมีอะไรกันแล้วจะอายทำไมขอเอาอีกรอบนะๆๆ แล้วผมก็อ้อนจนสำเร็จตามแผล พานกยูงไปกินข้าวแถวๆมอ ระหว่างรอข้าวผมก็ออกมาซื้อถุงยางเผื่อได้ใช้ แล้วกลับไปนั่งกินข้าวกินไปคิดไปมองนกยูงไปนั่งยิ้มเล็กยิ้มน้อยจนนกยูงว่าว่าบ้าปะเนียยิ้มอยู่ได้  กินเสร็จก็พาไปบ้านผม พ่อแม่ผมทำงานจันทร์ถึงเสาร์วันนั้นเลยไม่มีคนอยู่บ้าน พานกยูงขึ้นห้องเลยคับไม่รออะไรแล้วอยากมาก ไปนั่งกันที่เตียง2คนนกยูงนั่งเกร็งเลยคับผมก็นั่งมองนกยูงสักพักเลยคิดว่าจะเอาคาชุดนักศึกษาเลย หน้าตาน่ารักบวกกับใส่ชุดนักศึกษาอีกทำให้ผมยิ่งขึ้นเลย ผมเลยรุกก่อนเข้าไปจูบปากแล้วก็ไล่ลงมาไซร้คอมือผมก็จับนมนกยูงไปด้วย นกยูงเริ่มหายเกร็ง ผมเลยปลดกระดุมเสื้อนักศึกษานกยูงออก ภาพที่เห็นทำผมขึ้นมาก ชุดชั้นในเหมือนใส่มายั่วผม สีขาวตรงขอบเป็นลูกไม้หยักๆสีชมพูตรงกลางมีโบว์ ผมคลึงนมนกยูงอีกมือก็ถกกระโปรงนกยูงขึ้นมามันเป็นกระโปรงพีทเลยถกง่าย กกน.ลายเดียวกับบราเลยคับผมคลึงไปที่หอยนกยูงนอก กกน. แล้วมองหน้านกยูงไปด้วย หน้าตานกยูงตอนเสียวน่ารักไม่เปลี่ยนเลยคับผมเลยเข้าไปจูบปาก สภาพตอนนั้นนกยูงนั่งเอามือท้าวไปข้างหลังอาขาอีกมือจับแขนผมข้างที่กำลังคลึงหอยอยู่ สักพักผมหันมาดึงบราลงมาไว้ใต้นมให้มันดันนมขึ้นมาให้เบียดๆกัน แล้วผลักนกยูงนอนกับเตียง  ดูดนมนกยูงเลียไปรอบๆหัวนมมือก็คลึงหัวนมอีกข้างจนหัวนมแข่งขึ้นมาสู้ปากผม นกยูงทั้งครางทั้งกัดริมฝีปากมือก็จิกหมอน ผมเห็นแล้วได้อารมณ์ ผมเลยย้ายมาเปิดกระโปรงแล้วแหวกขาออกแล้วก็แหวกกกน.ไปไว้ข้างๆหอยเอาลิ้นเลียน้ำที่ฉ่ำออกมาจากหอยแล้วลากลิ้นเข้าไปในรู นกยูงครางในลำคอ ผมเลยเอานิ้วขยี้เม็ดแตดเธอ นกยูงถึงกับเก็บเสียงไม่อยู่ร้องครางลั่นเลย ผมเล่นกับช่วงล้างจนพอใจแล้วก็ขึ้นไปกระซิบนกยูงว่าทำให้ผมบางผมทนไม่ไหวแล้ว ผมจับให้นกยูงนั่งบนเตียงแล้วผมก็เปิดเสื้อนักศึกษาของนกยูงตรงไหล่ไปไว้ข้างหลังให้เหลือแต่แขนเสื้อที่ใส่อยู่ ผมถอดน้องชายออกมาจ่อหน้าให้นกยูงอม นกยูงก็เริ่มเลียที่หัวน้องชายผมแล้วอมเข้าไปทั้งดุ้น อมเก่งขึ้นเสียวมากๆคับ ใครจะไปคิดคับสาวน่ารักระดับดาวคณะจะมาเปิดนมในชุดมหาลัยมานั่งให้เราเอาน้องชายเข้าปาก รองรับอารมณ์ได้ขนาดนี้ ผมเลยเอามือรวบผมนกยูงมาจับไว้ กระแทกน้องชายเข้าไปในปากให้สุดดุ้นแล้วคาไว้สักพัก นกยูงตบต้นขาผมรัวมาก ผมเลยดึงออกแล้วกระแทกกลับเข้าไปใหม่คาไว้เหมือนเดิมประมาณ3-4รอบ นกยูงเหมือนจะไม่ไหว ผมเลยเอาออกมา น้ำลายนี่ย้อยจากปากนกยูงติดมากับน้องชายผมเป็นทางเลย ได้ที่แล้วผมก็จับนกยูงถอดกกน.ไปคาไว้ที่ขาอ่อนข้างนึงผมใส่ถุงยางเสร็จก็ไปนอนลงบนเตียงแล้วบอกให้นกยูงขึ้นให้ผมหน่อย นกยูงหน้าแดงบอกว่าทำไม่เป็น ผมบอกให้มานั่งค่อมเดี๋ยวก็เป็น นกยูงก็ขึ้นมาค่อมบนตัวผม ผมเอาปลายกระโปรงให้นกยูงคาบไว้และบอกให้นกยูงจับน้องชายผมเข้ารู นกยูงทำหน้าเหมือนงอลผมนิดนึง(คงสั่งเธอเยอะไป)แต่ก็ทำตามคับยกตัวขึ้นแล้วจับน้องชายผมไปจ่อกับรู  ผมนี่ยิ้มเลยภาพนกยูงกำลังจะเอาน้องชายผมเข้ารูของตัวเอง เห็นแล้วเสียวสุดๆ นกยูงเริ่มกดลงมาช้าๆมันแน่นมากคับตอนสุดท้ายนกยูงทิ้งน้ำหนักลงมาทีเดียวจนสุดผมเสียวจนถึงกับต้องยกตัวขึ้นตามเลยคับ สักพักนกยูงก็โยกขึ้นลง โดยมือท้าวมาข้างหลังที่ต้นขาผม ครางน่ารักมาก ขึ้นอยู่นานนกยูงบอกว่าเมื่อยผมเลยให้ค่อมมาข้างหน้าโดยมือนกยูงท้าวอยู่ที่เตียงเหนือไหล่ผม มือผมจับไปที่เอวนกยูงแล้วเริ่มซอย ท่านี้เห็นนมกับหน้านกยูงเต็มๆผมทั้งจูบปาดทั้งดูดนม เร่งจะหวะซอยจนนกยูงแตกครางลั่นเลยหอยนี่ขมิบดูดน้องชายผมมากจนต้องหยุดซอยไม่งั้นมีแตกตาม จากนั่งผมก็เปลี่ยนท่าด้วยท่าหมาคับท่านี้ทำนกยูงแตกไปอีกรอบ บอกเลยว่าสุดๆนกยูงใส่ชุดนักศึกษาในท่านี้ ซอยจนผมไม่ไหวแตกใส่ถุงคารูเลยคับ วันนั้นมันมากผมให้นกยูงอมทำความสะอาดให้อีกรอบแตกคาปากก่อนพาเธอกลับบ้านคับ
Lord Barry
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 13, 2015, 10:22:35 AM »

สุดฟินเลยครับ

อ่านแล้วอิจฉาจริงๆ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์