พฤษภาคม 22, 2024, 07:44:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงในสังคม avc มีม้ายยย?  (อ่าน 18841 ครั้ง)
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 11:21:23 AM »

ไม่เชื่อฮะ ขอ ภาพยืนยันตัว พร้อมเอาลิปสติกเขียนที่มือว่า avc แล้วโพสรูปลงฮะ
อิอิ

อะลงให้แระ เชื่อคนยากนะเรา^^

ถ้าเป็นสาวจริงๆก็ดีนะครับ จะได้เป็นสีสันในบอร์ดเรา เเต่ว่าจะรู้ได้ยังไงละครับว่าเป็นสาวจริงหรือป่าว ต้องมีการพิสูตรกันหน่อยนะครับ^^

คุณโอจ้า จะพิสูจน์ยังไงล่ะคะ??

อยากพิสูจน์ด้วยคน ปูเสื่อรอ Shocked

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
tpop
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 12:28:17 PM »

ถ้าผมเป็น ญ คงไม่ไหวจะดู AV พระเอกแต่ละคน

หน้าเหมือนโดนปลวกแทะ..เห็นใจพวกเธอจริงๆ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 03:23:48 PM »

ไม่เชื่อฮะ ขอ ภาพยืนยันตัว พร้อมเอาลิปสติกเขียนที่มือว่า avc แล้วโพสรูปลงฮะ
อิอิ

อะลงให้แระ เชื่อคนยากนะเรา^^

แอร๊ยยยยย จัดให้ด้วยอ่ะ จุ๊บๆๆๆๆ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2011, 03:28:48 PM โดย sexpistols » บันทึกการเข้า
Ojah
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 05:56:34 PM »

เราเป็นผู้หญิงคนนึงที่อยู่ในบอร์ดนี้ อยากรู้ว่า จะมีผู้หญิงที่อยู่ในบอร์ดนี้เหมือนเราอ่ะป่าวว
เอาแบบที่เป็น ญ จิงๆนะ เข้ามาทักทายกันหน่อยเร็วว

อะคะขอมาก็จัดให้ ญ จิงๆจ้าาาาา

Nana คุณนี่ของจริงครับ นับถือ   เหอๆๆ
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 05:59:40 PM »

ยินดีต้อนรับคับ

nana319
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 07:25:27 PM »

เราเป็นผู้หญิงคนนึงที่อยู่ในบอร์ดนี้ อยากรู้ว่า จะมีผู้หญิงที่อยู่ในบอร์ดนี้เหมือนเราอ่ะป่าวว
เอาแบบที่เป็น ญ จิงๆนะ เข้ามาทักทายกันหน่อยเร็วว

อะคะขอมาก็จัดให้ ญ จิงๆจ้าาาาา

รบกวนทำมือเป็นรูปหัวใจและบอกว่ารักเฮียจืดด้วยครับ   Cool

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
nana
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 02:38:21 AM »

ถ้าผมเป็น ญ คงไม่ไหวจะดู AV พระเอกแต่ละคน

หน้าเหมือนโดนปลวกแทะ..เห็นใจพวกเธอจริงๆ

ก็จิงน้าาา หน้าตาม่ายไหวจะรับ

yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 03:59:47 PM »

ไม่มีใครกล้าแสดงตัวหรอกครับ 555+

ถามอะไรเธอหน่อยดิ เวลาผู้หญิงดูหนังโป๊อ่ะ เธอจินตนาการว่าตัวเองเป็นนางเอก av ปะ อยากรู้
เวลาเราดู เราชอบจินตนาการว่าตัวเองเป็นพระเอก av ทุกทีเลย Cool

แล้วผู้หญิงทั่วไปเค้าดูหนังโป๊กันป่าวอ่ะ หรือว่าดูกันแค่ส่วนน้อย ไม่กี่คน
คือเราไม่กล้าไปถาม เพื่อนผู้หญิงเราอ่ะ ถามเธอแทนละกัน 555+

ตัวเราไม่จิตนาการขนาดนั้น แล้วเราไม่ค่อยได้ดูเท่าไหร่ ส่วนใหญ่จะโหลดให้เพื่อนผู้ชาย ผู้หญิงก็มีแต่ไม่เยอะ แบบว่าเราคัดให้ไงว่านางเอกสวยจิง ไม่ใช่ว่าสวยแต่ในปก จะดูก็แค่เปิดเช็กดูว่านางเอกแจ่มจิงป่าว แต่เพื่อนเราคนนึงเล่าให้ฟังว่าเค้าจิตนาการว่าตัวตัวเองเป็นนางเอกเอวี ยิ่งถ้าเค้าดูแล้วเป็นแบบที่นางเอกโดนรุมอะเค้าจะเอาไปจินตนาการเลยละ Grin

ใจดีจังเลยครับ โหลดให้เพื่อนผู้ชายด้วย
แถมคัดให้เฉพาะเรื่องที่เด็ดๆอีก
ถ้าผมมีเพื่อนแบบนี้นะ รักตายเลย 555+  Grin

mangmoom2126
AV Donator (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 08:55:33 PM »

^
^
+1  ช่าย...รักตายเรย    มีใครสนใจจะดูรูปมือผม  เขียน AVC  มั่งไหมอ่ะครับ 5 5  5 +   มืออ้วนๆอ่ะ เอิ๊กๆ

-ขอบพระคุณครับ-  -/\-
ZherZhaa
ผัวบุ๊คโกะ
AV Highness Honour
โอตาคุกิติมศักดิ์

I Love Yuria Satomi

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 11:27:00 PM »

มือ สวยมากๆ ครับ

ตัวจริงคงน่ารัก แน่นอน
 Grin Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์