พฤษภาคม 22, 2024, 07:37:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงในสังคม avc มีม้ายยย?  (อ่าน 18841 ครั้ง)
nana
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 03:33:20 AM »

มือ สวยมากๆ ครับ

ตัวจริงคงน่ารัก แน่นอน
 Grin Grin

ขอบคุณค่าาาาาาาาา Grin
Hansen
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 09:57:42 AM »

ยินดีต้อนรับครับ แหม..มีพิสูจน์ให้ดูซะด้วย เยี่ยมเลยครับ
ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 07:44:19 PM »

ถ้าผมเป็น ญ คงไม่ไหวจะดู AV พระเอกแต่ละคน

หน้าเหมือนโดนปลวกแทะ..เห็นใจพวกเธอจริงๆ
ผู้ญ เธอไม่ดูหน้าตาผู้ชายหรอกครับ
เพราะหน้าเธออยู่แต่กับอวัยวะ
อีกทั้งตอนโดนเอาก็หลับตาซะงั้น จินตนาการว่าเอากับคนหล่อก็ได้
ไม่ได้มาสนใจรูปร่างหน้าตาผู้ชายว่าจะอ้วนจะผอมจะขาวดำหรอกครับ
ขอทำให้เธอเสียวเป็นพอ ในหนังผู้ชายใส่หน้ากากเอาปี๊บคุมหัวยังมีเลย

จริงไหมครับคุณผู้ญ ...เห็นคนสวยได้แฟนขี้เหร่ก็เยอะแยะไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 07:48:59 PM โดย ♥ AV ㋡ ブラインド犬の心™ » บันทึกการเข้า

absurdtheatre
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 08:43:22 PM »

เพื่อนเกย์ผมเคยบอกว่าหนังเกย์ก็มีเป็นชาย ญ ทำไรกันเหมือนกัน แต่ไม่เหมือนกัน
ตรงผู้ชายหล่อแล้วก็เน้นมุมกล้องไปถ่ายผู้ชายแทน(เรื่องนี้มันเคยเอาให้ผมดูด้วย ดูแล้วไม่ค่อยมีอารมณ์เหมือนดูเอวี ทั้งๆที่ตัวนายแบบกับนางแบบก็หน้าตาดี เพราะมุมกล้องเล่นเน้นตัวผู้ชายซะเหลือเกิน)
ทุกวันนี้ก็สงสัยเหมือนกันนะครับว่าด้วยมุมกล้องเอาใจท่านชาย กับหน้าตาเหมือนปลวกแทะของพระเอกเอวีเนี่ย ผู้หญิงดูแล้วจะมีอารมณ์ไหม ไม่กล้าถาม เคยได้ยินแค่ว่าผู้หญิงเค้าชอบดูหนังอาร์ที่มีฉากอีโรติกสวยๆมากกว่า
รบกวนสาวๆตอบด้วยครับ อิอิ 
fin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 09:55:07 PM »

รายงานตัวอ่ะ หญิงแท้ ไม่ต้องพิสูจน์ DNA ไม่ต้องถามความเห็น เป็นสิทธิส่วนบุคคลอ่ะ
nana
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:19:43 PM »

ถ้าผมเป็น ญ คงไม่ไหวจะดู AV พระเอกแต่ละคน

หน้าเหมือนโดนปลวกแทะ..เห็นใจพวกเธอจริงๆ
ผู้ญ เธอไม่ดูหน้าตาผู้ชายหรอกครับ
อีกทั้งตอนโดนเอาก็หลับตาซะงั้น จินตนาการว่าเอากับคนหล่อก็ได้
ไม่ได้มาสนใจรูปร่างหน้าตาผู้ชายว่าจะอ้วนจะผอมจะขาวดำหรอกครับ
ขอทำให้เธอเสียวเป็นพอ ในหนังผู้ชายใส่หน้ากากเอาปี๊บคุมหัวยังมีเลย

จริงไหมครับคุณผู้ญ ...เห็นคนสวยได้แฟนขี้เหร่ก็เยอะแยะไป

ไม่จิงอะ สำหรับเราหน้าตาต้องดีอะ ไม่ดีจะดูทำไม?
แล้วแฟนเราก็หน้าโอเคอะ แต่หุ่นเค้าดีเพราะออกกำลังกายทุกวัน
ไม่ต้องหล่อมาเวอร์ๆหรอก กัวจะเป็นเกย์มาหลอก
แต่ถ้าหน้าตาเป็นปลวกมาก็คงไม่ไหวนะ ขอเลือกนิดนึงดีกว่า
ผู้หญิงไม่ได้ want กันขนาดว่าจะหน้าตายังไงก็ได้ขอให้เอากูได้ก็พอนะคะ
ถ้าผู้หญิงอย่างที่คุณบอกมาว่าหน้าอยู่แต่กับอวัยวะอะ
คงจะเป็นผู้หญิงที่อยู่ในตู้กระจกรอ พวกผู้ชายไปจิ้มๆซื้อมากกว่ามั้งคะ
nana
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:21:54 PM »

เพื่อนเกย์ผมเคยบอกว่าหนังเกย์ก็มีเป็นชาย ญ ทำไรกันเหมือนกัน แต่ไม่เหมือนกัน
ตรงผู้ชายหล่อแล้วก็เน้นมุมกล้องไปถ่ายผู้ชายแทน(เรื่องนี้มันเคยเอาให้ผมดูด้วย ดูแล้วไม่ค่อยมีอารมณ์เหมือนดูเอวี ทั้งๆที่ตัวนายแบบกับนางแบบก็หน้าตาดี เพราะมุมกล้องเล่นเน้นตัวผู้ชายซะเหลือเกิน)
ทุกวันนี้ก็สงสัยเหมือนกันนะครับว่าด้วยมุมกล้องเอาใจท่านชาย กับหน้าตาเหมือนปลวกแทะของพระเอกเอวีเนี่ย ผู้หญิงดูแล้วจะมีอารมณ์ไหม ไม่กล้าถาม เคยได้ยินแค่ว่าผู้หญิงเค้าชอบดูหนังอาร์ที่มีฉากอีโรติกสวยๆมากกว่า
รบกวนสาวๆตอบด้วยครับ อิอิ 

หนังอาร์น่าจะดีกว่านะคะ ไม่ดูเน้นไปทางนั้งซะหมด (สำหรับตัวเรานะ)
absurdtheatre
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:29:17 PM »

ไม่จิงอะ สำหรับเราหน้าตาต้องดีอะ ไม่ดีจะดูทำไม?
แล้วแฟนเราก็หน้าโอเคอะ แต่หุ่นเค้าดีเพราะออกกำลังกายทุกวัน
ไม่ต้องหล่อมาเวอร์ๆหรอก กัวจะเป็นเกย์มาหลอก
แต่ถ้าหน้าตาเป็นปลวกมาก็คงไม่ไหวนะ ขอเลือกนิดนึงดีกว่า
ผู้หญิงไม่ได้ want กันขนาดว่าจะหน้าตายังไงก็ได้ขอให้เอากูได้ก็พอนะคะ
ถ้าผู้หญิงอย่างที่คุณบอกมาว่าหน้าอยู่แต่กับอวัยวะอะ
คงจะเป็นผู้หญิงที่อยู่ในตู้กระจกรอ พวกผู้ชายไปจิ้มๆซื้อมากกว่ามั้งคะ

ฮ่าๆ หล่อเว่อร์ๆนี่ผมเคยไปผับเกย์ ยอมรับเลยครับว่าถ้ามีรสนิยมเหมือนเค้าด้วยคงอยากได้หลายๆคนในนั้นเป็นแฟน...หล่อมากกกกกกกกก พี่ผู้หญิงที่ไปด้วยถึงกับใจสั่น...แต่เสียใจด้วยกับพี่เค้าจริงๆที่พวกเค้ามองกันเองและไม่ส่งสายตาหวานๆเหล่านั้นมาให้พี่ผมเลย ฮ่าๆ

ว่าแต่ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ นี่ผมก็กะว่าอนาคตถ้าเป็นฝั่งเป็นฝาจะชวนกันดูจะได้ดูด้วยกันได้บ้าง
อีท่านี้สงสัยจะไม่เวิร์คแฮะ ตะหงิดๆมาตั้งแต่ได้ดูหนังเกย์แล้วว่ารสนิยมของแต่ละgenderน่าจะไม่เหมือนกัน ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 10:39:06 PM โดย absurdtheatre » บันทึกการเข้า
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 11:28:16 PM »

แล้วส่วนใหญ่ ผู้หญิง มองผู้ชายที่หุ่น หรือ หน้าตาครับ

บางคนหน้าเหียก แต่หุ่นดี ผู้หญิงชอบป่าวครับ

แล้ว หน้าตาดี แต่ ไม่มีกล้าม ผู้หญิงคิดยังไงครับ

ผมก็ไม่ได้อ้วนนะ แล้วก็ไม่ได้ผอมบักโกรก
แต่มันไม่มีกล้ามอ่ะ ไม่ได้เล่นกล้าม

ผู้หญิง ชอบแบบไนมากกว่ากันครับ

ถามจริงๆนะครับ อยากรู้จริงๆ  Grin

nana
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 02:00:20 AM »

แล้วส่วนใหญ่ ผู้หญิง มองผู้ชายที่หุ่น หรือ หน้าตาครับ

บางคนหน้าเหียก แต่หุ่นดี ผู้หญิงชอบป่าวครับ

แล้ว หน้าตาดี แต่ ไม่มีกล้าม ผู้หญิงคิดยังไงครับ

ผมก็ไม่ได้อ้วนนะ แล้วก็ไม่ได้ผอมบักโกรก
แต่มันไม่มีกล้ามอ่ะ ไม่ได้เล่นกล้าม

ผู้หญิง ชอบแบบไนมากกว่ากันครับ

ถามจริงๆนะครับ อยากรู้จริงๆ  Grin

จิงๆมันไม่เกี่ยวกะหน้าตาหรอกนะเราว่า
ถ้าคนหน้าตาไม่ดีแต่รู้จักแต่งตัวยังจะดูดีกว่าคนที่หน้าตาดี หุ่นดี แล้วแต่งตัวไม่เป็นนะ
ส่วนเรื่องหุ่นนั้นน่าจะเป็นเรื่องรองลงมาอะ เหมือนเป็นผลพลอยได้มากกว่า
หน้าตาไม่ดีแต่หุ่นดี เราว่าก็ยังมีอะไรให้ดีล่ะน่าา
หน้าตาดีแต่หุ่นไม่ดี เราว่าผู้หญิงยังไงก็ชอบคนหน้าตาดี
ผู้หญิงบางคนก็ชอบคนอ้วนนะ บอกว่าน่ารักดี

สรุป....มันแล้วแต่ว่าใครชอบแบบไหนมากว่านะเราว่า
แต่ผู้หญิงร้อยละเก้าสิบชอบผู้ชายที่ให้เกียรติกันคะ (อีกสิบเปอร์เซ็น คงเป็นพวกหลับหูหลับตารักอะ)
คุณจะหน้าตาดีมาจากไหนแต่ไม่ให้เกียรติกัน ร้อยทั้งร้อยหนีหมดคะ ไอ้สิบเปอร์เซ็นข้างบนนี่เด๋วก็ตาสว่าง อยู่ที่ว่านานแค่ไหน
คนรักกันไม่ได้อยู่ที่รูปร่่าง หน้าตา หรือเซ็กซ์ เนอะ อยู่ที่ใจมากว่า เรื่องอื่นมันปรับแต่งกันได้จ้าาาาาา
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์