พฤษภาคม 22, 2024, 07:42:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงในสังคม avc มีม้ายยย?  (อ่าน 18841 ครั้ง)
bieeberry
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 09:45:48 PM »

มาแสดงตัวคะ ผู้หญิงคะ แต่ไม่ได้เข้ามาบ่อยคะ นานๆที 😊
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 10:50:53 AM »

Wink Wink
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 01:28:06 PM »

มาแสดงตัวคะ ผู้หญิงคะ แต่ไม่ได้เข้ามาบ่อยคะ นานๆที 😊

อยากรู้ว่า ทำไมถึงเข้ามาสังคมนี้อะครับ ชอบหรือว่าชอบดูหรือมาแชร์เรื่องอื่นๆ  Smiley
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2015, 09:26:46 PM »

มีสิค๊า เจสไงค้า คริคริ

พี่ผู้ชายคิดว่าจะแยกกะเทยจากภาษาได้หรอคร้ะ คริๆ เจสบอกเลยนะคร้ะว่าคิดผิดคิดใหม่ บางทีหอยที่พี่เพิ่งทาสิ อาจจะเคยเป็นไส้กรอกมาก่อนก็ได้โน๊ะ โฮะๆๆๆๆๆ

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
*

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2015, 09:58:54 PM »

เจสไม่อยากจะพูดอะไรทำร้ายจิตใจพี่ๆนะคะ

แต่สิ่งที่ผู้หญิงมอง อย่างแรกเลยคือรูปร่างค่ะ ถ้าสูงโปร่ง โอเค เจสจะเริ่มมองล้ะ
หน้าตา ขอแค่ไม่แย่ แค่นั้นพอค่ะ ชอบสะอาดๆ ตัดผมสั้นให้เป็นผู้เป็นคน และเซ้นการแต่งตัว นิสนึงค่ะ ขอแบบไซต์พอดีตัว
พวกโอตาคุนี่ลืมไปได้เลย

ส่วนที่พี่ๆพูดปลอบใจตัวเองเรื่องหน้าตาไม่เกี่ยว เกี่ยวแต่ลีลา ขอโทษค่ะ คนเราไม่ได้ทักทายกันด้วยการxxxนะคะ
ยังไงหน้าตาก็ต้องนำมาก่อน ตามด้วยคารม ทำดี ทำเก่งแต่หน้าเป็นผี ผมยาวรากไทร สกปรก
เจออย่างงี้เจสก็ไม่ไหวนะคะ เจสขอหล่อๆดีกว่าค่ะ ส่วนทำไม่เป็น ไม่เป็นไรคร่ะ สอนกันได้

ขอร้องอย่าลุ่มล่าม ให้เกียรติเจสด้วยนะคะ แล้วที่สำคัญนิสัยผู้หญิงแบบเจส ชอบอวดผัวค่ะ
ถ้าไม่หล่อ เจสจะเอาอะไรไปอวดคะ ปิกาจู้งี้หรอ แบบ เฮ้ยแก ผัวเราใหญ่แต่หน้าปรุล่ะ อิจฉาล่ะสิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2015, 05:42:48 PM โดย เจสสิก๊ามิสคอรียา » บันทึกการเข้า

yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2015, 10:55:43 PM »

เจสไม่อยากจะพูดอะไรทำร้ายจิตใจพี่ๆนะคะ

แต่สิ่งที่ผู้หญิงมอง อย่างแรกเลยคือรูปร่างค่ะ ถ้าสูงโปร่ง โอเค เจสจะเริ่มมองล้ะ
หน้าตา ขอแค่ไม่แย่ แค่นั้นพอค่ะ ชอบสะอาดๆ ตัดผมสั้นให้เป็นผู้เป็นคน และเซ้นการแต่งตัว นิสนึงค่ะ ขอแบบไซต์พอดีตัว
พวกโอตาคุนี่ลืมไปได้เลย

ส่วนที่พี่ๆพูดปลอบใจตัวเองเรื่องหน้าตาไม่เกี่ยว เกี่ยวแต่ลีลา ขอโทษค่ะ คนเราไม่ได้ทักทายกันด้วยการเย็ดนะคะ
ยังไงหน้าตาก็ต้องนำมาก่อน ตามด้วยคารม เย็ดดี เย็ดเก่งแต่หน้าเป็นผี ผมยาวรากไทร สกปรก
เจออย่างงี้เจสก็ไม่ไหวนะคะ เจสขอหล่อๆดีกว่าค่ะ ส่วนเยไม่เป็น ไม่เป็นไรคร่ะ สอนกันได้

ขอร้องอย่าลุ่มล่าม ให้เกียรติเจสด้วยนะคะ แล้วที่สำคัญนิสัยผู้หญิงแบบเจส ชอบอวดผัวค่ะ
ถ้าไม่หล่อ เจสจะเอาอะไรไปอวดคะ กระดองี้หรอ แบบ เฮ้ยแก ผัวเราควยใหญ่แต่หน้าปรุล่ะ อิจฉาล่ะสิ

ตรงประเด็น ผมว่าก็ถูกตามนี้เลยนะ 55555
*

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2015, 12:00:19 AM »

อร้าย มาอ่านดู เจสไม่ได้จะพูดแรงแบบนี้นะคร้ะ แต่พี่ๆถามมาเจสก็ตอปไปว่าผู้หญิงมองผู้ชายที่หน้าจริงๆ แต่ระหว่างผู้ชายหล่อ กับดูดี เจสเลือกผู้ชายดูดี สะอาด ม่กกว่าหล่อแต่ซกมกนะคร้ะ

เจสรู้ค่ะว่าผู้ชายทุกคนไม่ได้เกิดมาหน้าเหมือนโดม เพราะงั้น ผู้หญิงอย่างเจสก็ไม่ได้สเปคสูงอยู่แล้ว พี่ๆไม่ต้องไปศัลยกรรมหรอกค่ะ แค่ต้องดูแลตัวเอง ทาครีม ตัดผม โกนหนวดให้ดูสะอาด  แค่นี้เจสก็ว่าดูดีแล้วค่ะ อย่ามัวแต่ชักว่าวกับเล่นเกมส์ทั้งวันนะคร้ะ

ดูผัวเจส ไทเล่อ ควอนสิคะ หัวเถิกตายห่า แต่รวมๆแล้วก็ดูสะอาด พอกินได้ เจสก็เอาค่ะ ฮุๆ

Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 01:26:58 PM »

อร้าย มาอ่านดู เจสไม่ได้จะพูดแรงแบบนี้นะคร้ะ แต่พี่ๆถามมาเจสก็ตอปไปว่าผู้หญิงมองผู้ชายที่หน้าจริงๆ แต่ระหว่างผู้ชายหล่อ กับดูดี เจสเลือกผู้ชายดูดี สะอาด ม่กกว่าหล่อแต่ซกมกนะคร้ะ

เจสรู้ค่ะว่าผู้ชายทุกคนไม่ได้เกิดมาหน้าเหมือนโดม เพราะงั้น ผู้หญิงอย่างเจสก็ไม่ได้สเปคสูงอยู่แล้ว พี่ๆไม่ต้องไปศัลยกรรมหรอกค่ะ แค่ต้องดูแลตัวเอง ทาครีม ตัดผม โกนหนวดให้ดูสะอาด  แค่นี้เจสก็ว่าดูดีแล้วค่ะ อย่ามัวแต่ชักว่าวกับเล่นเกมส์ทั้งวันนะคร้ะ

ดูผัวเจส ไทเล่อ ควอนสิคะ หัวเถิกตายห่า แต่รวมๆแล้วก็ดูสะอาด พอกินได้ เจสก็เอาค่ะ ฮุๆ
แล้วเวลา ตอนน้ำแตก เจส ดูดน้ำให้แฟนไหมคับ
*

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 04:07:36 PM »

แล้วเวลา ตอนน้ำแตก เจส ดูดน้ำให้แฟนไหมคับ

ไม่ค่ะ แค่เลียๆบ้วนทิ้ง คาวมากค่ะ เจสลองกินแล้วเหนียวคอมาก จะอ้วก จริงเจสไม่ชอบให้ใส่หน้าด้วยค่ะ เหม็นคาว

TaeYeon_SS
เรียกเราว่า แทยอน นะคะ ^ ^
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 06:35:31 PM »

แทไงคะที่เป็นผู้หญิงในสังคม avc เหมือนกันค่ะ คุยได้ทุกเรื่องไม่เกี่ยงเลยค่ะ

หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์