พฤษภาคม 12, 2024, 12:44:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [Event] อีเวนท์ถ่ายรูปคู่กับ Ayami Shunka และ Rui Hasegawa มาแล้วครับ!!  (อ่าน 5679 ครั้ง)
libido
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 06:52:05 PM »

อีเวนท์ที่ผมรอคอยเป็นจริงแล้วครับ อีเวนท์โปรโมทหนังใหม่แพ็คคู่ของอายามิกับรุย ABP-312

จะจัดขึ้นวันที่ 20 มิ.ย.นี้ 2 สถานที่ด้วยกัน ซึ่งคอหนัง AV และ ของเล่นผู้ใหญ่รู้จักกันดีครับ

12.00 น.ที่ร้าน Lammtarra อากิบะ

17.00 น.ที่ร้าน M's อากิบะ

รายละเอียดอีเวนท์ (เท่าที่ผมลองแปลเป็นภาษาอังกฤษจากอากู๋นะครับ ฝากผู้รู้ช่วยอธิบายเพิ่มเติมด้วยครับ)

ซื้อ 1 แผ่น ได้จับมือ + เซ็นปกดีวีดี + ถ่ายรูปหมู่ (สาว ๆ จะมายืนโพสให้ถ่ายในชุดธรรมดา มีเวลา 20 วิ)

ซื้อ 2 แผ่น ได้จับมือ + เซ็นปกดีวีดี + ถ่ายรูปหมู่ + ถ่ายรูปคู่ (ชุดธรรมดา มีเวลา 20 วิ)

ซื้อ 3 แผ่น ได้จับมือ + เซ็นปกดีวีดี + ถ่ายรูปหมู่ + ถ่ายรูปคู่ (ชุดว่ายน้ำ มีเวลา 20 วิ)

หมายเหตุ : ผู้เข้าร่วมจะต้องนำกล้องมาเองครับ

ใครไปญี่ปุ่นช่วงนั้นไว้พบกันที่อีเวนท์นะครับ  Smiley

ที่มา : http://www.prestige-av.com/actress/actress_detail.php?name=synka&actress_id=358

9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 07:59:05 PM »

ยินดีด้วยครับ ท่านนี่มีโชตจริงๆ ผมไปญี่ปุ่นมักจะคลาดกับอีเวนท์ที่อยากไปทุกที

จากประสบการณ์ที่เคยไปอีเว้นท์ที่มีดาราสองคน เดาว่า
สิทธิที่ 1 นี่ให้ถ่ายเดี่ยวดาราแต่ละคนคนละ 20 วินาที และได้ถ่ายดาราทั้งสองคนพร้อมกันอีก 20 วินาที (เบ็ดเสร็จรวมเป็น 60 วินาที)

สิทธิที่ 3 น่าจะเหมือน 1 แต่เป็นชุดว่ายน้ำ

ผมคงไม่ได้ไปครับ เพิ่งกลับมาได้ไม่นาน ฝากทักทายสาวๆด้วยครับ

KeneMoko

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 08:48:53 PM »

ซื้อสามแผ่นนี่เอาไปทำอะไรฮะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Anakinz
AV Publisher

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 09:40:38 PM »

เสียดาย ผมไปเดือนหน้า อดเลยยยย

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 09:54:29 PM »

เดือนที่แล้วผมก็พึ่งไปมาแต่ไม่ใช่eventของavแต่เป็นidol groupวงidol collageซื้อcd1แผ่นจะได้ถ่ายรูปคู่กับใครก็ได้1ครั้งเจอคนข้างหน้าซื้อไป5แผ่นแต่ข้อเสียของการถ่ายรูปแบบนี้คือทีมงานเค้าถ่ายได้แย่มาก
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 10:00:49 PM »

อีเวนท์ที่ผมรอคอยเป็นจริงแล้วครับ อีเวนท์โปรโมทหนังใหม่แพ็คคู่ของอายามิกับรุย ABP-312

จะจัดขึ้นวันที่ 20 มิ.ย.นี้ 2 สถานที่ด้วยกัน ซึ่งคอหนัง AV และ ของเล่นผู้ใหญ่รู้จักกันดีครับ

12.00 น.ที่ร้าน Lammtarra อากิบะ

17.00 น.ที่ร้าน M's อากิบะ

รายละเอียดอีเวนท์ (เท่าที่ผมลองแปลเป็นภาษาอังกฤษจากอากู๋นะครับ ฝากผู้รู้ช่วยอธิบายเพิ่มเติมด้วยครับ)

ซื้อ 1 แผ่น ได้จับมือ + เซ็นปกดีวีดี + ถ่ายรูปหมู่ (สาว ๆ จะมายืนโพสให้ถ่ายในชุดธรรมดา มีเวลา 20 วิ)

ซื้อ 2 แผ่น ได้จับมือ + เซ็นปกดีวีดี + ถ่ายรูปหมู่ + ถ่ายรูปคู่ (ชุดธรรมดา มีเวลา 20 วิ)

ซื้อ 3 แผ่น ได้จับมือ + เซ็นปกดีวีดี + ถ่ายรูปหมู่ + ถ่ายรูปคู่ (ชุดว่ายน้ำ มีเวลา 20 วิ)

หมายเหตุ : ผู้เข้าร่วมจะต้องนำกล้องมาเองครับ

ใครไปญี่ปุ่นช่วงนั้นไว้พบกันที่อีเวนท์นะครับ  Smiley

ที่มา : http://www.prestige-av.com/actress/actress_detail.php?name=synka&actress_id=358

รูป2shotทีมงานเค้าจะเป็นคนถ่ายให้ตามจำนวนcdที่คุณซื้อแต่ต้องทำใจหน่อยนะครับเพราะภาพอาจจะไม่ชัด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2015, 10:04:14 PM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
9AKIBA

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 10:04:55 PM »

อีเว้นท์ของเอวีเอากล้องเข้าไปได้ครับ แต่ห้ามถ่ายซี้ซั้ว ให้ถ่ายได้เฉพาะเวลาที่เค้าให้ถ่าย

อีเว้นท์ส่วนใหญ่ไม่ให้ใช้กล้องมือถือ ถ้าไม่เอากล้องส่วนตัวไปนี่หมดสิทธิถ่ายครับ ขอให้เค้าถ่ายรูปโพลารอยด์ได้แค่รูปเดียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2015, 05:43:18 PM โดย 9AKIBA » บันทึกการเข้า

9AKIBA

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 10:06:06 PM »

แผ่น 2 กับ 3 นี่เป็นหนังเรื่องอื่นดาราอื่นของค่ายได้ครับ

libido
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 10:42:10 AM »

แผ่น 2 กับ 3 นี่เป็นหนังเรื่องอื่นดาราอื่นของค่ายได้ครับ

อ่อ ถ้าเป็นของ prestige ก็ได้สินะครับ แต่คงเก็บแผ่นเดี่ยวของอายามิ กับ รุย ที่ออกใหม่ดีกว่า ^^

sometimes
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 09:42:56 PM »

Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์