พฤษภาคม 12, 2024, 04:46:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [Event Photo] ใครชอบ Airi Suzumura ยกมือขึ้น  (อ่าน 16125 ครั้ง)
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 01:07:24 AM »

หน้าตาน้องดูอิดโรยนะครับ 

ท่านดูแลภรรยาท่านยังไงครับ ปล่อยให้หน้าตาดูอิดโรย  Grin ผมว่าอาจเป็นเพราะเวลาออกงานอีเว้นท์ดาราต้องแต่งหน้าเอง เลยอาจแต่งไม่ปิ๊งเหมือนในหนัง

เอ้า..เอามือไปถูกตัวเขาไม่ได้เหรอครับ พึ่งรู้

ถูกตัวได้ตอนที่เค้าให้ เช่น ตอนเชคแฮนด์ ถ้าเวลาอื่นไปทำรุ่มร่าม บีบนม จับแขน โอบไหล่โอบเอว โดนลากคอออกจากงานทันทีครับ

ตาร้อนผ่าวววว เพิ่งรู้ว่าท่านหุ่นใกล้เคียงกัน โพสรูปน้องฮาตะจังอวดเลย  Grin Grin

จริงๆแล้วหุ่นผมผอมเพียวเหมือนเจมส์จิ แต่ผมเซ็นเซอร์ให้ใหญ่หลอกตาอะครับ  Grin รูปฮาตะจังมีให้ดูเยอะแล้วครับ ไว้รอดูดาราคนอื่นบ้างแล้วกันครับ

ผมไปถึง 30 กค พอดี อดเลย ไปแค่หยุดสี่วันนั่นแล อยากไปงาน Duo ของ Aino กะ Mayu chan ก็ไปลำบาก ต้องเลื่อนไฟลท์กลับคืนนั้น ก็หาตั๋วยากมาก คนไทยชอบกลับไฟลท์เที่ยงคืนกันจัง กำไรเที่ยวอีกเกือบทั้งวัน

Airi chan อยากเจอตัวเป็นๆสุดๆเลย พอๆกับ Airi Kijima นั่นก็วันที่ 3 สค ตอนเย็นอีก

ท่าน Pan ลองเช็ค schedule งานดูเรื่อยๆครับ เหมือนว่าบางร้านยังมีตารางว่างที่ยังไม่กำหนดรายละเอียดงานอีเว้นท์

ขอรูป เซ็นเซอร์แค่หน้า จขกท.ได้รึเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ

ขออภัยนะครับคงให้ไม่ได้ ผมอายรูปร่างอ่ะครับ

Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 03:01:50 AM »

ลุกเป็นไฟเลยผม 

REDsaber
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 03:57:43 AM »

+กห5ด+5 ก+ฟดหก   +หก+ด5หกดฟ +ห5กฟ+ด5+หก5ด+5หก+ฟด5ฟ+หกด5กห+ด5+ฟห5 หกด+ 5ห+ฟก5ด+ 5

silent siren: チェリボム
sometimes
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 01:21:12 PM »

ไม่ค่อยสวยในสายตาผม
zetga
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 09:41:54 PM »

อีกหนึ่งขวัญใจผมเลย เป็นดาราผมสั้นที่ความสวย และน่ารัก ติดดันดับของวงการอีกคนนึงเลยก็ว่าได้
ถ้าให้ผมจัดอันดับตามความขอบผมให้ Airi Suzumura นำน้อง Mana Sakura แน่นอนครับ [อันนี้เป็นความชอบส่วนตัวนะครับ]
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 09:42:05 PM »

ตอนแรกกะว่าถ้ามีโอกาสเจอตัวจริงๆ จะแกล้งสะดุดขาตัวเองล้มแล้วเข้าไปกอดซะหน่อย

อดเลย
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 09:51:03 PM »

โดยส่วนตัวคิดว่า ตอนเธอผมยาวจะสวยกว่านี้อีกนะ

ผมชอบประมาณนี้

oxfoldz
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 08:04:58 AM »

ไอริหน้าง่วงมากเลยฮะ

คนในรูป Profile ชื่อ RaMu (ラム) วง Kiss Bee Zero
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 07:53:37 PM »

ผมว่า น้องเค้าดูหมอง ๆ ไปนะครับ แบบยิ้มแปลก ๆ
5555 เวลาเสียวนี่ ไม่แลบลิ้น ก็จะตาเหลือก ๆ หะ ๆ
แต่ชอบมากกกกอ่ะคนนี้ แต่น้อยกว่า หนู Ayane นิดนึง 

RAMZES
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 08:45:18 AM »

ถ่ายรูปไม่ขึ้นครับ ถ้าดูในหนังที่เป็น HD จะเห็นเลยว่าน่ารักกว่าในรูปเยอะ ตัวเล็ก ผิวเนียน ขนดก Wink
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์