พฤษภาคม 12, 2024, 02:34:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [Event Photo] Tsubasa Amami กัปตันซึบาสะแห่งวงการเอวี  (อ่าน 11221 ครั้ง)
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2015, 11:07:15 PM »

รูปสวยครับ

ขอบคุณ จขกท. มากครับ

Chiamarsi Bomber
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2015, 11:30:18 PM »

ขอบคุณครับ ท่าน 9AKIBA สำหรับภาพสวย ๆ มาให้ชาว AVC ได้ดูกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2015, 11:34:28 PM โดย Éric Daniel Pierre Cantona » บันทึกการเข้า
Bluegunner
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 12:08:12 AM »

ขวัญใจตลอดกาล Very ThanK
kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 08:07:57 AM »

น่ารักสมคำล่ำลือจริงๆ  เป๋นอีกคนที่หน้าดูไม่แตกต่างไปจากในหนังมากจนน่าตกใจ เพราะงั้น จะยังรอโหลดหนังใหม่ของนางต่อไปถึงแม้หลังๆจะออกไปทางน่าผิดหวังก็เถอะ  Grin Grin

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kingz9

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 08:11:37 AM »

ขอถามหน่อยครับ ว่า AIKA เคยออกงาน Event แบบนี้กะเค้าไหมครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
003
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 08:59:11 AM »

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ อิจฉาด้วย ได้เจอตัวเป็นๆ แบบใกล้ๆ นี่ เฮ้อออออ น้องเค้าก็สวยน่ารัก น่า...จริงๆ นะครับ
gunner3000
โอตาคุเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 01:48:08 AM »

เป็นอีเว้นที่ดีนะครับ เชื่อว่าทุกคนน่าจะมีความฝัน อยากเจอดาราเอวีในดวงใจสักครั้ง Grin
ป.ล. "ทูช็อตโตะ" เนี่ยทำไมมันถ่ายได้ทีเดียวว้าาา
9AKIBA

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 10:52:24 AM »

พอรู้ตัวว่าฝีมือการถ่ายรูปผมยังไม่ถึงระดับโปรเท่าไหร่ แต่ก็ขอบคุณสำหรับคำชมครับ

ขอบคุณรูปสวย ๆ มากครับท่าน 9AKIBA
แต่ว่ากัปตันหน้าดูหมอง ๆ ไปมากเลยอ่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อสังเกตครับ ผมว่าสถานที่ถ่ายรูปร้านนี้จัดแสงไฟไม่ค่อยดีออกสลัวๆ มีไฟร่มแต่ไม่ค่อยสว่างเท่าไหร่ แนะนำว่าคนที่ไปถ่ายร้านนี้ควรใช้แฟลชช่วย (แต่ผมไม่มี) ปกติการจัดไฟผมชอบร้าน Mulan ที่สุดถ่ายมาดาราผิวขาวผ่องเป็นยองใยเลย

ขอถามหน่อยครับ ว่า AIKA เคยออกงาน Event แบบนี้กะเค้าไหมครับ

ไม่ค่อยเห็นอีเว้นท์ของ AIKA เลยครับ ดาราบางคนไม่ออกอีเว้นท์เลยก็มีครับ เช่น RION นี่ตั้งแต่เดบิ้วต์ในชื่อ SHION มาจนถึงปัจจุบันก็ไม่เคยออกอีเว้นท์เลย Suzuki Koharu นี่เคยออกสมัยย้ายมา Moodyz ใหม่ๆครั้งสองครั้ง จากนั้นก็ไม่ออกอีกเลย

อยากเดินสายบ้างครับ แต่ไม่รู้ภาษาญี่ปุ่นเลย เลยไม่กล้าเข้าเลยครับ

ไม่ต้องกลัวครับ ผมก็พูดภาษาญี่ปุ่นไม่ได้เลย

เป็นอีเว้นที่ดีนะครับ เชื่อว่าทุกคนน่าจะมีความฝัน อยากเจอดาราเอวีในดวงใจสักครั้ง Grin
ป.ล. "ทูช็อตโตะ" เนี่ยทำไมมันถ่ายได้ทีเดียวว้าาา

เคยเจอคนมาเลย์ที่ไม่รู้ภาษาญี่ปุ่นที่อีเว้นท์สงสัยเหมือนกันว่าทำไม "ทูช็อตโตะ"ถึงถ่ายได้รูปเดียว ควาหมาย "ทู"ในคำนี้คงหมายถึงการถ่ายภาพคู่สองคนกับดาราอ่ะครับ

kingz9

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 12:32:50 PM »

ขอบคุณ เจ้าของกระทู้ครับ เสียดายแฮะAIKA ขวัญใจผมเลยนะเนี่ย แต่กัปตันก็น่าสนใจไว้ต้องไปลองบ้างละ

หน้า: 1 [2] พิมพ์