พฤษภาคม 12, 2024, 02:54:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [สำรวจ] โอชิ ในวงการเอวีของท่านทั้งหลายครับ  (อ่าน 36940 ครั้ง)
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 10:51:10 PM »

ผมอยากจะทราบว่าแต่ละท่าน ชอบ นางเอกคนไหน ทำไม เพราะอะไร อยากรู้ว่า ในสังคมของเรานั้น
คามิใครโอชิใครกันบ้าง
ของผม คามิ ตลอดการหรือชอบที่สุดตั้งแต่เริ่มหมกหมุ่น เอวี ละจะเป็นตลอดไป

1. Anri Okita คามิโอชิ

คงไม่มีสาเหตุที่ชอบเพราะมันไม่รู้จะพูดยังไงเพราะผม คลั่งมากยังเก็บโปสเตอร์ของเธอไว้ตลอดมา
ในการประมูลของเว็บนี้ นานมากมายหลายปี ผมชอบมากครับ sex appeal เลเวลสูงมาก แถมยังมีดี
ตรงหน้าอก สวยได้รูป ล่าสุดเป็นคุณแม่ไปเรียบร้อย เศร้า+อิจฉานิดๆ ฮ่า
รูปนี้เป็นปกท สุดยอดเรื่องของเธอ ในความเห็นของผมครับ ID: MDYD-754 ช่วงที่เธอตัดผมสั้นมันมีความอ่อนโยนเพิ่มขึ้นครับมากการลุคที่ผมยาวอาจจะดูเป็นสาววัยทำงานเสียมากกว่า แล้วเรื่องที่ว่าอาจารย์ผมสั้นสอนหนังสือ ผมนี่คัดจมูกไม่น้อยครับ

2. Natsu Kimino โอชิ

ไม่รู้สินะครับผม อันดับ 2 ผมขอยกให้กับสาวน้อย ตัวเล็กหน้าอกฮื่มๆคนนี้ไป ครั้งแรกที่ได้ดู ค่อนข้างตื่นตกใจในหน้าอก
[ก็ผมสายนี้ฮ่าๆ] ผมชอบตรงหน้าที่ดูเด็ก?.... เกินไปกับรูปร่างที่มันเกินตัว แถมการแสดงส่งเสียงนั้นทำให้นึกคิดไปไกล
ได้ถึงเราอยู่ในเหตุการณ์จริง ถึงหนังจะมีออกมาไม่มากนัก แต่ผมชื่นชอบมากครับสำหรับ Natsu Kimino
รูปนี้เป็นปก สุดยอดเรื่องของเธอ ในความเห็นของผมครับ ID: MXGS-824 สายเหงื่อควรหาเก็บครับ ปกติถ้าไม่มีเหงื่อหรือใช้เจล มันคงอีกอารมณ์ แต่ะิเวลาแสดงมีเหงื่อ มีเลิกว่ามันเรียวมากครับ [ห้ามคิดเรื่องเอาน้ำมาฉีดใส่นักแสดง ฮ่าๆ]

3.Satomi Tsubakiori โอชิ

ด้วยรูปร่างที่อวบแบบ ดูดี แล้วหน้าอกหน้าใจยังสวยงามพอเต็มมือ ผมเพลียกับการจิตนาการว่าไปได้ลงไม้ลงมือกับเธอ แต่มันก็เท่านั้นแหละครับ เธอมีข้อดีตรงผู้ใดที่ชอบสาวอวบหน้าใส
หน้าอกใหญ่ หน้าถ้าเด็กน้อยม.ปลาย ที่มันหน้ามันเขี้ยว มากมายต้องเธอครับ สำหรับถ้าจะเลือกดูการแสดงของเธอ เธอเล่นได้ดีในระดับนึงเลยครับ อาจจะไม่เป็นธรรมชาติบ้าง ในช่วงแรก นานวันเข้ามันเรื่มลงตัว ผมคิดว่าเธอสามารถไปได้ไกลนะครับ หนังของเธอออกมายังไม่มากมายเท่าไหร่ ไม่อยากให้เงียบไปนะครับ ถึงขอฝากติดตามลองหามาดูครับ ฮ่าๆ
รูปนี้เป็นปก สุดยอดเรื่องของเธอ ในความเห็นของผมครับ ID: JUFD-802 ผมคิดว่าเรื่องนี้เธอได้ถ่ายทอดการแสดงออกมาได้เต็มที่สุดๆครับ ในหลายๆเรื่องที่ผมได้ดูมี แล้วการแสดงมีแรงดึงดูดมากจากการ การนวดตัวด้วยเจลลื่นๆของเธอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2018, 11:56:06 PM โดย ✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖ » บันทึกการเข้า
afee
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 10:54:24 PM »

ถ้าเอา ณ ปัจจุบันที่ยังไม่เลิกก็ Acky ถ้าเอาทั้งหลายทั้งมวลตั้งแต่เคยดูมา Azumi Kawashima คนนี้เรียกว่าตันโอชิเลย  Grin
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 11:21:45 PM »

เก่ามากๆเลยนะครับ ส่วนผมในยุคนั้นก็มีนะครับ

ของท่านคนนี้สินะครับ

Azumi Kawashima

ส่วนของผม

Kimiko Matsuzaka

ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 01:24:22 AM »

มาสายอวบสายนมเลยนะครับ Grin
ขออนุญาตถามนิดนึงครับ "คามิโอชิ" คือคนที่ชอบที่สุด "โอชิ" คือคนที่ชอบรองลงมา ใช่มั้ยครับ ถ้าใช่ ของผมก็ประมาณนี้ครับ

คามิโอชิ - Kirara Asuka ที่หนึ่งในดวงใจตลอดมาและตลอดไปครับ 5555

โอชิ - AIKA กับ Kokone Mizutani เหตุผลคล้ายๆกันครับ ชอบผู้หญิงหน้าเหวี่ยงๆ

Kokone Mizutani ครับ เผื่อบางท่านนึกหน้าไม่ออก

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 01:36:55 AM »

โอชิ คือ คนที่ชอบ ซึ่งอาจจะมีหลายคน ก็ได้ครับ
คามิโอชิ คือ ชอบที่สุดมากมาย ประมาณนั้นครับ
ในที่นี้เอามาใช้กับ นางเอกเอวี เราเข้าใจแบบนี้กันเนอะ ฮ่าๆ

Kokone Mizutani

คนนี้สินะที่ท่าชอบ
แต่ดูเหมือนกับว่า Kirara Asuka AIKA 2 คนนี้ ผิวแทนนิดหน่อยเลยนะครับ ฮ่าๆ สายเข้มสินะครับท่าน ไม่ถึงกับขาวแต่เข้มดูดี
Kokone Mizutani หน้าตาน่าสงสารมากครับในแต่ละเรื่องที่เคยผ่านตา เวลาโดนดันป้อมนี้ เหมือนป้องกันไม่ทัน ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2018, 01:39:41 AM โดย ✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖ » บันทึกการเข้า
praset
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:44:20 AM »

ของผมต้อง Kawakami Nanami คนนี้เท่านั้นเก็บตั้งแต่เรื่องแรก(ที่หน้าปกไม่สวยเลยแต่ข้างในโอเค)
และติตดามโซเชียลทุกอย่างของน้องคนนี้
ผมว่าสีหน้าน้องเขาตอนแสดงได้อารมณ์สุดๆเลยเก็บทุกเรื่องแบบ HD

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:56:10 AM »

Kawakami Nanami
โอเคครับดูเหมือนว่าจะเก็บแบบ HD เสียด้วย
สงสัยจะเป็นคามิจริงๆสินะครับ เรื่องปกไม่ตรงปกหลอกปกรีทัช [มันก็รีมหมดละมั้งฮ่า] เป็นที่พูดคุยกันมานานครับ
ฮ่าๆคือถ้าเห็นปกเรื่องไหนเห้ยโอเคนะ ลองหามาดูก่อนครับ ถ้าดูจริงๆไม่ไหวก็ลบเสีย
จริงๆยังมีอีกอย่างคือ ปกโอเค นางเอกก็เราชอบ แต่พล็อตเรื่องแย่ๆก็มีเยอะแยะไปครับ ฮ่าๆ
htc_q
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 10:31:37 AM »

ทำไม ผม ชอบ นางเอก AV ยุคเก่ามากกว่า รู้สึกน่ารักกว่ายุคนี้ เพราะมันสวยธรรมชาติไหมนะ
underclock
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 10:38:56 AM »

ทำไม ผม ชอบ นางเอก AV ยุคเก่ามากกว่า รู้สึกน่ารักกว่ายุคนี้ เพราะมันสวยธรรมชาติไหมนะ

เห็นด้วยครับ แต่เสียดายเรื่องคุณภาพ video ที่เทคโนโลยีสมัยนั้นไม่เหมือนตอนนี้

ส่วนตัวผมต้อง Azumi Kawashima ครับ น่ารักฝุดๆ  Grin
2lane
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 01:32:32 PM »

yuri kousaka
nami minami
Yui Kasumi
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์