พฤษภาคม 12, 2024, 02:37:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [สอบถามครับ] Honda Momo  (อ่าน 4221 ครั้ง)
Prab
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2021, 02:33:56 PM »

เดือนที่แล้วผมสุ่มดูคลิปในช่อง 시미켄 TV ของ Shimiken ถ่ายเบื้องหลังของ Project นึง ไปเจอน้องคนนึง กำลัง make up กับทำผมอยู่ ภาพแรกที่เห็นคือมองมาแล้วยิ้มให้กล้องพอดี น่ารักมาก ทรงผมฟูๆ กลายเป็นภาพจำไปเลยครับ ตอนแรกผมเข้าใจผิดว่าเป็น Hotaru Yukino มาทราบทีหลังว่าเป็น Honda Momo (ผมไม่รู้จักน้องมาก่อน) เลยไปไล่ดูหนังของน้อง ก็น่ารักครับ แค่ผมชอบทรงผมฟูๆยุ่งๆเหมือนในคลิปมากกว่า ด้วยความที่ไม่เข้าใจภาษาญี่ปุ่น ผมก็คิดไปเองว่าเดี๋ยวคงออกเป็นหนังใหม่มาตามปกติ แต่วันนี้ผมลองเข้าไปดูที่ช่อง 시미켄 TV ปรากฏว่าคลิปนั้นหายไปแล้ว (ปรับเป็น Private หรือ ลบคลิป) ผมเลยไปย้อนดู Twitter ของ Shimiken ถึงรู้ว่าไม่ใช่หนัง แต่เป็น Project NFT ท่านใดพอมีข้อมูล Project นี้บ้างมั้ยครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ รบกวนด้วยครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2021, 10:50:30 PM โดย Prab » บันทึกการเข้า
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2021, 06:04:49 PM »

ท่านได้โหลดเก็บไว้มั้ยครับ ผมชอบเก็บคลิปแบบนี้นะ พอจะอัพไฟล์แชร์google driveได้มั้ยครับ

ส่วนเรื่องข้อมูลผมไม่ชำนาญเรื่องนี้แฮะ รอท่านอื่นมาตอบครับ

Prab

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2021, 06:28:57 PM »

ท่านได้โหลดเก็บไว้มั้ยครับ ผมชอบเก็บคลิปแบบนี้นะ พอจะอัพไฟล์แชร์google driveได้มั้ยครับ

ส่วนเรื่องข้อมูลผมไม่ชำนาญเรื่องนี้แฮะ รอท่านอื่นมาตอบครับ

ตัวผมเองก็ตั้งใจจะโหลดตั้งแต่ครั้งแรกที่ดูเลยครับ แต่ตอนนั้นโปรแกรมโหลด 4K Downloader ดันมีปัญหาพอดี ผมเลยกดบันทึกไว้ในลิสต์ “ดูภายหลัง” ของ Youtube แล้วผมก็ลืมไปเลย มาวันนี้ผมเลื่อนดูลิสต์แล้วไม่เจอ เลยเอะใจขึ้นมาครับ เสียดายมากครับ เพราะ Reaction ที่ไม่ได้อยู่ในหนัง ดูเป็นธรรมชาติ เป็นกันเองและน่ารักมากๆครับ สรุปคือผมไม่มีคลิปนะครับ ส่วนรูปผมได้มาจากบอร์ด flash24 กับ inven ของเกาหลีครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2021, 06:38:17 PM »

ตัวผมเองก็ตั้งใจจะโหลดตั้งแต่ครั้งแรกที่ดูเลยครับ แต่ตอนนั้นโปรแกรมโหลด 4K Downloader ดันมีปัญหาพอดี ผมเลยกดบันทึกไว้ในลิสต์ “ดูภายหลัง” ของ Youtube แล้วผมก็ลืมไปเลย มาวันนี้ผมเลื่อนดูลิสต์แล้วไม่เจอ เลยเอะใจขึ้นมาครับ เสียดายมากครับ เพราะ Reaction ที่ไม่ได้อยู่ในหนัง ดูเป็นธรรมชาติ เป็นกันเองและน่ารักมากๆครับ สรุปคือผมไม่มีคลิปนะครับ ส่วนรูปผมได้มาจากบอร์ด flash24 กับ inven ของเกาหลีครับ

น่าเสียดายนะครับ ปกติผมก็กดติดตามช่องของชิมิเคนอยู่นะ แต่ไม่เคยเห็นคลิปนี้โผล่มาแจ้งอะไรเลย
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2021, 09:20:46 PM »

งานNFT คืออะไร ในโพสผมมีคำตอบครับ โดยมันเกี่ยวข้องกับเจ้าเหรียญนี้ด้วยนะเออ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=230199.0

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
play...

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2021, 09:52:32 PM »

ผมไม่ทราบข่าวเลย  พึ่งรู้ว่ามีหนังพิเศษด้วย  คนนี้หน้าตาถูกจริตผมเหมือนกัน  ติดตามแต่ช่องทางหลัก 
คือเธอเป็นคนที่เวลาถ่ายรูปทั่วไปดูดีนะ  เข้าใจท่านเลยที่ชอบเก็บ
Prab

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2021, 02:58:07 PM »

งานNFT คืออะไร ในโพสผมมีคำตอบครับ โดยมันเกี่ยวข้องกับเจ้าเหรียญนี้ด้วยนะเออ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=230199.0

ขอบคุณครับ
น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2021, 06:15:15 PM »

โปรเจคท์ NFT ของพี่แกเค้าครับ
เป็นคอลเลคชั่น Digital Art ชุด 48 ท่าลีลารัก
ลองไปส่องดูหริอจะร่วมประมูลก็ตามสบาย...

https://opensea.io/collection/avshimiken-en

แต่แทนที่จะมี 48 ท่า เห็นมีแค่ 7 ท่า

play...

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2021, 06:43:48 PM »

โปรเจคท์ NFT ของพี่แกเค้าครับ
เป็นคอลเลคชั่น Digital Art ชุด 48 ท่าลีลารัก
ลองไปส่องดูหริอจะร่วมประมูลก็ตามสบาย...

https://opensea.io/collection/avshimiken-en

แต่แทนที่จะมี 48 ท่า เห็นมีแค่ 7 ท่า

มีเป็น video ด้วยมั้ยครับ  หรือว่าเป็นงานภาพถ่ายอย่างเดียว
น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2021, 07:08:45 PM »

เป็นภาพครับ
หน้า: [1] พิมพ์