พฤษภาคม 11, 2024, 08:36:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ล่าสุดโดนนักแสดงรุ่นใหม่ๆคนไหนตกกันบ้างครับ  (อ่าน 27809 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 02:02:02 PM »

เมื่อก่อนหนังใหม่ออกมาจะมีนักแสดงที่เราชอบอยู่ในนั้นหลายคน
ช่วงหลังน้อยมากที่หนังใหม่ออกมาแล้วจะมีนักแสดงที่เราชอบบางรอบก็ไม่มีเลย
ล่าสุดผมเพิ่งโดน Uesaka Mei ตกยังมูฟออนไปต่อกับคนอื่นไม่ได้เลยครับ

หลังจากเปลี่ยนชื่อเป็น Kamisaka Mei ผมยิ่งตกลึกลงไปอีก
เหมือนจะไปเล่นอิสระโดนแตกในรัวๆหวังว่าจะไม่โหดกับน้องมาก
อยากให้น้องอยู่ต่ออีกนานๆ

แนะนำเรื่องนีเลยครับ HMN-156

sub1987
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 04:31:35 PM »

ของผมมี Rin Asahi เนียนโบ๊ะโอโม่

แล้วก็ Ema Ichikawa น่ารักดี

เท่าที่นึกออกมีแค่นี้ครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 06:50:19 PM »

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
3etagan
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 06:52:30 PM »

Shinonome Mirei  Grin

play...

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 07:19:26 PM »

โดนตกยากครับ  แต่ถ้าถามว่าชอบการนำเสนอนักแสดงแบบไหนก็ชอบแนวนี้ เห็นปกแล้วว้าวจัง ฮาๆ

alhazard
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 08:21:12 PM »

Hayami io ว่าจะดูเล่น ๆ ติดเฉย เด้งสู้มือ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2022, 09:32:04 PM »

น้องMio น้องUmi น้อง Mirei ครับ

mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2022, 02:38:50 AM »

จริงๆ Ria Yamate เป็นหนึ่งในรุ่นใหม่ที่ผมชอบ แต่มีคนแนะนำไปแล้ว ขอพูดถึงคนที่ยังไม่มีใครพูดถึงแล้วกัน

ึึึคนแรกรหัสเดบิวต์ NNPJ-503 ผมเห็นแล้วโหลดทันที พอดูแล้ว เก็บเข้าโกดังปิดผนึกไว้เลย ไม่รู้จะได้เห็นอีกมั้ย เพราะชื่อเต็มไม่มีบอก แต่รูปร่างหน้าตาตรงไทป์ผมสุดๆ หวังว่าจะมีเรื่องใหม่ ถ้าใครเจอฝากแปะด้วย เผื่อผมจะตกหล่น

คนที่สอง Yura Kana รหัสเดบิวต์ HMN-147 คนนี้กดโหลดมาตอนไหนไม่รู้ตัว แล้วลืมดู จนเพิ่งดูเมื่อเดือนที่แล้ว ก็ได้มอบตัวให้เลย สายโลลิตัวเล็ก ผมชอบความใจสู้ ในแต่ละฉากมากๆ 555

อีกคนละกัน คนนี้น่าจะผ่านตามาบ้าง Riana Fujii รหัสเดบิวต์ IPIT-028 เรื่องแรกอาจจะไม่เท่าไร เรื่องที่สองเพิ่งออกดีขึ้นมั้ง แต่ที่ผมติดใจคือหุ่นรูปร่างหน้าตาที่มันไปเฉียด คาเรน คาเอเดะ ที่เพิ่งรีไทร์ไปนี่แหละ

Koharu Shiina
kuroken
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2022, 09:32:11 AM »

จริงๆ Ria Yamate เป็นหนึ่งในรุ่นใหม่ที่ผมชอบ แต่มีคนแนะนำไปแล้ว ขอพูดถึงคนที่ยังไม่มีใครพูดถึงแล้วกัน

ึึึคนแรกรหัสเดบิวต์ NNPJ-503 ผมเห็นแล้วโหลดทันที พอดูแล้ว เก็บเข้าโกดังปิดผนึกไว้เลย ไม่รู้จะได้เห็นอีกมั้ย เพราะชื่อเต็มไม่มีบอก แต่รูปร่างหน้าตาตรงไทป์ผมสุดๆ หวังว่าจะมีเรื่องใหม่ ถ้าใครเจอฝากแปะด้วย เผื่อผมจะตกหล่น

คนที่สอง Yura Kana รหัสเดบิวต์ HMN-147 คนนี้กดโหลดมาตอนไหนไม่รู้ตัว แล้วลืมดู จนเพิ่งดูเมื่อเดือนที่แล้ว ก็ได้มอบตัวให้เลย สายโลลิตัวเล็ก ผมชอบความใจสู้ ในแต่ละฉากมากๆ 555

อีกคนละกัน คนนี้น่าจะผ่านตามาบ้าง Riana Fujii รหัสเดบิวต์ IPIT-028 เรื่องแรกอาจจะไม่เท่าไร เรื่องที่สองเพิ่งออกดีขึ้นมั้ง แต่ที่ผมติดใจคือหุ่นรูปร่างหน้าตาที่มันไปเฉียด คาเรน คาเอเดะ ที่เพิ่งรีไทร์ไปนี่แหละ

NNPJ-503 แจ่มเลยครับครับ จัดมาให้ละ
https://av-wiki.net/av-actress/ututu-yume/
https://twitter.com/yumeututucom
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2022, 09:36:22 AM โดย kuroken » บันทึกการเข้า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2022, 10:20:08 AM »

Umi Yatsugake 

A PinK
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์