พฤษภาคม 12, 2024, 04:28:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [Big News] น้อง Ai Hongo ย้ายซบ S1  (อ่าน 14499 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 09:56:39 AM »

Ai Hongo หรืออีกชื่อน้อง Yume Nikaido เสาหลักจาก FALENO ได้ย้ายซบ S1 แล้วครับ

ส่วนตัวผมคิดว่านี่ถือเป็นการหาตัวแทนที่ดีที่สุดหลังจาก S1 จะเสีย Yua Mikami ไป
ดูดมาดูดกลับไม่โกงนะ FALENO ดีใจครับน้องได้อยู่ถูกค่ายถูกเวลาแล้ว

SSIS-852 หนังออกวันที่ 25/07/2023

ทั้งนี้น้อง Ai Hongo ยังได้เข้าร่วมโปรเจคสั่งลาให้กับน้อง Yua Mikami อีกด้วยครับ
กับรหัส SSIS-816 ที่มาพร้อมกับน้องๆ ตัวท็อปของค่ายหนังออกวันเดียวกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2023, 10:32:26 AM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 10:45:25 AM »

นายไม่รัก FALENO อย่างงั้นเหรอ? (เสียง9อาร์ม)

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
Sukoii
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 11:47:55 AM »

โดยส่วนตัวผมว่าความน่ารักยังสู้ยูอะไม่ได้ครับ แต่น้องหุ่นดีมากครับ
Zensou46
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 02:01:03 PM »

นักเตะระดับบัลลงดอร์ประกาศแขวนสตั้ค ทีมเลยต้องเสริมทัพด้วยตัวเทพจากทีมอื่นเป็นธรรมดา

แถบปิดซอยเลี้ยงเลยหลังรู้ข่าว เพราะงาน Faleno ตั้งแต่น้องเปลี่ยนชื่อคือมันยังไงไม่รู้

ส่วนตัวคือหาตัวแทนยูอะได้ดีมาก หุ่นดีแบบเทพปั้นมา ยอดติดตามก็สูง และน้องนิสัยน่ารักมีเสน่ห์ด้วย ส่วนบารมีต้องสะสมกับค่ายใหญ่แบบนี้แหละครับ ต้องติดตามต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2023, 02:15:49 PM โดย Zensou46 » บันทึกการเข้า
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 02:11:23 PM »

เหลือtokita amiที่ถูกเรียกว่าav 100ปีแต่ดันเลือกค่ายผิดหลายคนcommentว่าถ้ามาอยู่s1รุ่งไปแล้ว
dokushin
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 02:35:59 PM »

โอ้ ย้ายแล้วว faleno มันแปลกๆ ไงไม่รู้ ครับ
ดีใจ มาก ย้ายสักที ขวัญใจ เลย
แต่หนัง รวม s1 นี้ aika yumeno ไม่เคยมาเล่นด้วยเลย สงสัยจังว่าทำไม
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 03:43:11 PM »

ถ้าเป็นเมื่อก่อน ..... ผมคงดีใจมาก 

แต่ตอนนี้ S1 ก็ไม่ค่อยต่างอะไรกับ FELANO หรอกครับ

ผมหมายถึงพวกแนวๆ หนังแล้วก็ความน่าสนใจของซีรี่ย์ประจำๆ ของค่ายอ่ะนะ  Smiley

godsider
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 04:36:47 PM »

ดูดออดมาจสก Faleno ให้หมดเถอะคนเด็ดไปอยู่นู้นเสียของทุกคน
pong55
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 05:11:26 PM »

นายไม่รัก FALENO อย่างงั้นเหรอ? (เสียง9อาร์ม)
เสียงลอยมาเลยครับท่านอบเฉย 🤣

โดยส่วนตัวผมว่าความน่ารักยังสู้ยูอะไม่ได้ครับ แต่น้องหุ่นดีมากครับ
ถือว่าเป็นการหาตัวแทนได้ดีที่สุดเลยล่ะครับ จะปั้นใหม่ก็ไม่น่าใช่ด้วยเรื่องกฏหมายด้วย น้อง Hongo ผมว่าใช้ได้เลย อาจจะมาแทนยูได้ไม่เต็ม 100 แต่ดีที่สุดที่คิดไว้เลยล่ะครับ

นักเตะระดับบัลลงดอร์ประกาศแขวนสตั้ค ทีมเลยต้องเสริมทัพด้วยตัวเทพจากทีมอื่นเป็นธรรมดา

แถบปิดซอยเลี้ยงเลยหลังรู้ข่าว เพราะงาน Faleno ตั้งแต่น้องเปลี่ยนชื่อคือมันยังไงไม่รู้

ส่วนตัวคือหาตัวแทนยูอะได้ดีมาก หุ่นดีแบบเทพปั้นมา ยอดติดตามก็สูง และน้องนิสัยน่ารักมีเสน่ห์ด้วย ส่วนบารมีต้องสะสมกับค่ายใหญ่แบบนี้แหละครับ ต้องติดตามต่อไป
จริงครับท่านผมนึกถึงคลาดซื้อขายนักเตะเลย แล้วช่วงนี้ตลาดเปิดพอดีด้วยอินเข้าไปใหญ่ อารมณ์แบบผมนึกถึงมาดริดเสียเบนเซม่าไปแล้วได้เอ็มบับเบ่มาแทนเลย ถึงความจริงบับเบ่จะย้ายมามามาดริดยากจริงครับ แต่โลก av เราคล้ายๆแบบนั้นเลย เอาตามตรงผมชอบดีลนี้มากครับ ชอบมากเลยน้องได้อยู่ถูกที่แล้วจริงๆ

pong55
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2023, 05:31:22 PM »

เหลือtokita amiที่ถูกเรียกว่าav 100ปีแต่ดันเลือกค่ายผิดหลายคนcommentว่าถ้ามาอยู่s1รุ่งไปแล้ว
เป็นอีกหนึ่งนางเอกที่ผมเสียเสียน้ำให้ทุกเดือนเลยครับท่าน k_taro น้องแบกหนังไว้จริงๆ ขอให้ได้อยู่ถูกที่ถูกทางจะปีนี้ปีหน้าก็รอครับท่าน

โอ้ ย้ายแล้วว faleno มันแปลกๆ ไงไม่รู้ ครับ
ดีใจ มาก ย้ายสักที ขวัญใจ เลย
แต่หนัง รวม s1 นี้ aika yumeno ไม่เคยมาเล่นด้วยเลย สงสัยจังว่าทำไม
ดีใจมากเช่นกันครับท่านของดีได้อยู่ในมือคนที่ใช้เป็นยังไงก็ออกมาดี Aika ผมเคยอ่านบทสัมภาษณ์เหมือนมนบอร์ดเรานี่แหละครับ เดี่ยวกับเรื่องไม่ชอบออกงานรวม ผมจำเหตุผลไม่ได้แล้วเหมือนกันครับว่าทำไม หรือว่าผมจำผิดคนก็ไม่แน่ใจนะครับ แต่ก็เสียดายที่น้องไม่ได้มาแจมด้วย (น้องซึโบมิคนโปรดผมก็ไม่มา 🥹)

ถ้าเป็นเมื่อก่อน ..... ผมคงดีใจมาก 

แต่ตอนนี้ S1 ก็ไม่ค่อยต่างอะไรกับ FELANO หรอกครับ

ผมหมายถึงพวกแนวๆ หนังแล้วก็ความน่าสนใจของซีรี่ย์ประจำๆ ของค่ายอ่ะนะ  Smiley
อย่างน้อยมองในแง้ดีเราได้ชมงานภาพ ความสวยงามของการถ่าย แสง สี ความคมชัดที่ค่ายเก่าให้ไม่ได้แน่นอน ส่วนเรื่องอื่นเดี๋ยงเราต้องมาตามลุ้นกันต่ออีกทีครับท่าน

ดูดออดมาจสก Faleno ให้หมดเถอะคนเด็ดไปอยู่นู้นเสียของทุกคน
รอเวลาอย่างเดียวเลยครับงานนี้ มีของดีแต่กลับใช้ไม่เป็นกัน ทุกวันนี้ผมยัฃเสียดายน้องโมเอะไม่หายเลย ดีที่น้อง Aigo กับน้องอรินะหลุดพ้นแล้ว

หน้า: [1] 2 พิมพ์