พฤษภาคม 03, 2024, 01:28:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Akiba Uncensor ไปถาวรแล้วเหรอครับ มีแนะนำ bit ไหนที่เจ๋งๆเหมือน Akiba บ้างไม๊ครับ  (อ่าน 3138 ครั้ง)
kaisericx
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 02:41:52 PM »

รอมาตั้งนาน ไม่กลับมาซักที คนงบน้อยอย่างผมต้องที่เค้าตัดไฟล์มา รอโหลดทีละไฟล์ โหลดเสร็จรออีก 30 นาทีค่อยโหลดใหม่ มันชำ้ใจจริงๆ  Cry
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 11:20:01 PM »

รอมาตั้งนาน ไม่กลับมาซักที คนงบน้อยอย่างผมต้องที่เค้าตัดไฟล์มา รอโหลดทีละไฟล์ โหลดเสร็จรออีก 30 นาทีค่อยโหลดใหม่ มันชำ้ใจจริงๆ  Cry

หลายเดือนเเล้วครับ  ที่ไม่มีให้โหลด
ส่วนใหญ่  ผมว่า  คนในเว๊ปเรา   ชอบเอวี มากกว่า  เอ็กซ์

ถ้าตรงข้าม  akiba  ให้โหลดเเต่หนังเอ็กซ์ หนังav  ไม่ลงให้โหลด

ผมคนนึง  เครียดมากๆ

มุมเอวี มีดีกว่าเอ็กซ์มากๆ ฉากเอวี  ยิ่งเป็น คาวาอิ  น่าดูมากๆ
ฉากสวย

คุณ  จขกท. ชอบเอ็กซ์
ผมว่าคุณน่าจะ  ฝากคุณ  pan ซื้อเเผ่นเอ็กซ์ญี่ปุ่น
เเท้ๆ

กลับไทย  ดีไหมครับ

ตอนนี้คุณ  pan อยู่  ญี่ปุ่น
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:08:22 PM »

เเบนถาวรเเล้ว เหมือนหนังค่าย prestiage 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์