พฤษภาคม 03, 2024, 09:42:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าบาง page ของ akiba แล้วขึ้นแบบนี้ หมายความว่าไงครับ  (อ่าน 2132 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 06:53:51 PM »

นี่เลย 
    you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.

ส่วนใหญ่จะเข้าได้ มีบางหน้าเท่านั้น ที่ขึ้นแบบนี้ แก้ยังไงครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 10:42:27 AM »

ตกลงมันหน้าไหนครับ อ่านเเล้วเหมือนเก็บไว้ให้สมาชิกเข้าได้เท่านั้น เเต่ผมไม่เคยเห็นนะ ผมไม่ลอกอินก็เข้าไปดูดได้

ไหนหน้าไหนครับ หรือว่าจขกทคิดจะอัพโหลดทอเรนขึ้นเวบนั้นครับ  เพราะเคยได้ยินมาเหมือนกันว่ามีบางคนเท่านั้นที่อัพไฟล์ขึ้นเวบได้  เด่วนีไม่รู้เขามีกฎอะไรไหม่ๆบ้าง 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2012, 10:45:29 AM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์