พฤษภาคม 16, 2024, 08:42:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tsubomi มีหนัง uncen ออกมา สามเรื่อง แต่ทำไมกระแสหน  (อ่าน 28093 ครั้ง)
nanmeey2
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 06:20:19 AM »

ตอนนี้กำลังโหลดหนัง  uncen เธออยู่ แต่ส่งสัยมาก ทำไมกระแสหนัง uncen เธอไม่ร้อนแรงเหมือนกับหนัง cen  (ดูจากกระทู้ในเวปนี้อ่ะครับ)  หรือว่า เธอเล่น uncen ไม่ดีเหรอครับ (คือยังไม่เคยดูหนังเธอเลย Huh?) หรือว่าหน้าตารูปร่างแย่ลง เยอะ

ปล เห็นบางคนบอกว่าเธอคนนี้ชอบแบบจัดหนัก จริงอะเปล่า  Grin 

แนะนำหนังเธอให้หน่อยนะครับ ผมก็ค้นเจอที่นี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=86107.0

แต่มันเยอะมากเลยครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ เคยโพสถามแล้ว ใน
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=89692
ก็มีผู้ใจดีตอบ ต้องขอบคุณมาก แต่อยากให้แนะนำ อีกนะครับ แบบ จัดหนังก็ยิ่งดี  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2011, 09:09:10 AM โดย nanmeey2 » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 10:41:52 AM »

คนชอบดาราคนไหนก็ชอบคนนั้นเเหละครับ คนไม่ชอบก็ไม่ชอบ ผมคนนึงเเเหละไม่ค่อยดูดาราคนนี้ เหตุผลไม่มี

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 12:43:40 PM »

กระแสไม่แรงไม่ใช่อาราย  เพราะ มันออกมานานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนมากๆๆๆๆๆแล้วคับ

ท่านไปอยู่ไหนมา ออกมาก่อนที่น้องเค้าจะดังเปรี้ยงปร้างอีก Undecided

emorock
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 12:49:13 PM »

แค่กระแสความดังมาจาก "คลิปฝึกโยกเอว" เท่านี้ละนะ Huh?

เออ...มันก็แล้วแต่คนชอบละคร้าบ ผมเองก็เฉยๆกับเธอนะ
emorock
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 12:52:11 PM »

กระแสไม่แรงไม่ใช่อาราย  เพราะ มันออกมานานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนมากๆๆๆๆๆแล้วคับ

ท่านไปอยู่ไหนมา ออกมาก่อนที่น้องเค้าจะดังเปรี้ยงปร้างอีก Undecided

รูปตรงลายเส้น ท่าน ^BLaCkCrU^  นี่ใครเหรอครับ  ดาราปกติ หรือ ดารา AV  Huh??
gtzza
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 03:48:38 PM »

ส่วนตัวคิดว่าเล่นค่อนข้างแข็ง มุม ไฟส่องไม่ดี การถ่ายทำดูแล้วงั้นๆอ่าครับ

ไม่เหมือนปัจจุบัน สุโค่ยยยยย ^^
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 04:00:36 PM »

ส่วนตัวคิดว่าเล่นค่อนข้างแข็ง มุม ไฟส่องไม่ดี การถ่ายทำดูแล้วงั้นๆอ่าครับ

ไม่เหมือนปัจจุบัน สุโค่ยยยยย ^^

uncen ยังใหม่อยู่ ตอนนี้คล่องละ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
astrife

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 04:47:49 PM »

อาจเพราะเล่นเป็นร้อยเรื่องแล้ว คนดู เลยจำไม่ได้ 555
hamuko
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 06:33:44 PM »

Uncen น้องเขาเล่นไม่ค่อยดีนะ ไม่โดดเด่น หนังไม่น่าเก็บ  เพราะเป็นเรื่องแรกๆ  คนเลยไม่ค่อยสนใจกัน   
ไม่เหมือนพวกที่เล่น Cen ดังมาก่อน  พอไปเล่น Uncen  จึงปล่อยของเต็มที่เ ด็ดขาดเรื่องลีลา
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 07:36:15 PM »

รูปตรงลายเส้น ท่าน ^BLaCkCrU^  นี่ใครเหรอครับ  ดาราปกติ หรือ ดารา AV  Huh??

ฮั้นแน่ะๆๆๆ  ชอบละสิ  ดาราเอวี คับ ท่าน   

ชื่อ Asami ogawa

คิดว่าคงเคยดูผลงานผ่านๆตามาบางแล้ว อิอิ Grin

หน้า: [1] 2 พิมพ์