พฤษภาคม 08, 2024, 08:55:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 102 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องที่4มาแล้ว เมื่อiboshoถึงจุดสุดยอด  (อ่าน 847698 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #730 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 04:20:31 PM »

หาได้ที่ไหนครับ?

โอเค ออก 13 เดือนหน้า..

shogunov
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #731 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 11:56:27 PM »

น้อง shoko ก็ออกจาก muteki อีกคน   สงสัยมานานแล้วครับใครช่วยตอบให้หายข้องใจที       ทำไมสาวๆ เหล่านี้ชอบออกจาก muteki กันครับ  muteki ทุ่มแพงเพื่อเอาคนดังๆ มาเล่น av  แต่พอมาเล่นได้ เรื่องสองเรื่อง ถ้าไม่ย้ายค่าย ก็หยุดเล่น  มีไม่กี่คนจริงๆ ที่อยู่กับ muteki ยาวนานหน่อย  อย่าง Mayuka Okada     Chiharu  Komutsu    และก็น้อง  Yua อดีต SKE48    แต่สุดท้าย พวกอยู่นานก็หยุดเล่นกันหมด  และ Yua ก็ย้ายค่าย   งี้  muteki ไม่เจ๊งเหรอครับ  อุตส่าห์ทุ่มเงินเอาตัวท็อปดังๆ มาเล่น  แต่สุดท้ายไม่มีใครอยู่ด้วยนานๆเลย  (สามคนข้างบนนั่นน่าจะนานสุดละ)          ปล.อีกเรื่องนึง  ดาราไฮโซถังแตกคนล่าสุด ที่มาเล่นกับ muteki  นี่นอกจากความดังแล้ว (เอาจริงๆ ก็ไม่ได้ดังมาก) หาอะไรดียาก  หน้าตาไม่สวย หุ่มไม่ไหว นมก็ไม่สวย  น่าจะขายออกแค่แผ่นเดียว      อยากให้ muteki เอา เจ๊ Tsugumi กลับมาเล่นมาก  เจ๊เคยเป็นดาราสมทบยอดเยี่ยมในหนังธรรมดา(ไม่ใช่หนังโป๊ หนังอาร์)  พอมาเล่น AV เจ๊ก็มีครบ  ทั้งชื่อเสียง หน้าตา(จัดว่าดี) รูปร่าง(นมเป็นทรงสวย กำลังดี)  และที่สำคัญที่สุด คือเจ๊เป็นธรรมชาติที่สุดในบรรดาดารา AV ตอนเจ๊เค้าโดนนี่ี  แทบไม่ร้องเลย  นานๆที มีเสียงครางเบาๆ ในคอออกมาบ้าง  นี่แหละการอึ๊บจนิงๆ ที่ไม่ใช่การแสดง ดู real มากกว่าอีพวกร้องอย่างกับบ้านแตกทั้งหลาย 
น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #732 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 04:45:41 PM »

อย่ามอง Muteki เป็นค่ายหนัง AV สิครับ
มองเป็น Casting Studio ตามที่มันเป็นตามจุดประสงค์ แล้วจะไม่สงสัยครับ  Grin
randolph
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #733 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 08:16:56 PM »

muteki s1 moodyz พวกนี้มันเครือเดียวกันฮะ

https://en.wikipedia.org/wiki/Hokuto_Corporation
shogunov

« ตอบ #734 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 12:10:20 AM »

อ้างถึง
อย่ามอง Muteki เป็นค่ายหนัง AV สิครับ
มองเป็น Casting Studio ตามที่มันเป็นตามจุดประสงค์ แล้วจะไม่สงสัยครับ 

Muteki เป็น Casting Studio เหรอครับ ความรู้ใหม่เลย  ขอบคุณมากครับ  พอเห็นภาพแล้ว 555

ส่วน "ตามที่มันเป็นตามจุดประสงค์"  นี่คืออะไรครับ พอขยายได้ไหม  คือจริงๆ มันเป็น Casting Studio ที่เอาคนดังมาเล่นหนังแล้วส่งต่อให้ค่ายอื่น  คล้ายๆ สโมสรฟุตบอลที่ปั้นนักเตะให้ดัง แล้วขายนักเตะให้สโมสรอื่นเพื่อเอากำไร ใช่ไหมครับ  ถ้าอย่างนี้ผมก็เห็นภาพแล้ว   

ถ้า muteki ทำกำไรจากสิ่งนี้ คงทำกำไรจาก Shoko ได้หลายอยู่  ก่อนจะเอามาละลายแม่น้ำกับ Anri คนล่าสุด  (ผมไม่คิดว่า หลังจากเรื่องแรกแล้ว anri จะทำเงิน ค่ายหนังอื่นๆ ก็คงคิดเหมือนกัน ไม่น่าจะมีใครอยากซื้อต่อ เว้นแต่ว่ามีสัญญากันแต่ต้น ก่อน anri จะ av debut แล้ว )
shogunov

« ตอบ #735 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 10:33:17 AM »

อ้างถึง
Muteki เป็น Casting Studio ครับ ไม่ใช่ค่ายผลิต AV เกือบทุกเรื่องจะไม่เห็นเครดิตผู้กำกับ

ตั้งแต่ปี 2008 Idol แวดวงต่าง ๆ เช่น นักร้อง,นักแสดง, นักกีฬา ฯลฯ ทยอยเข้าวงการนี้มากขึ้น
CA จึงก่อตั้ง Muteki เป็น In-House เพื่อทำการ Casting ทดสอบบทบาท Sex (จะจริงจะปลอมก็แล้วแต่)
เพื่อจะดูว่าการแสดงเป็นอย่างไรได้อารมณ์แค่ไหน หากบริษัทในเครือถ้าสนใจก็เจรจากันไป
  ทั้งนี้ก็ขึ้นกับการเจรจาระหว่างค่ายกับเจ้าตัวด้วยนะครับ บางคนก็ไม่ได้อยากเข้าเต็มตัวแค่ร้อนเงินก็มี
บางคนก็เป็นกึ่ง Amateur เช่นพวก Idol สายกีฬา, เชียร์ลีดเดอร์ เจออุบัติเหตุทาง AV กลางทางก็มี Grin

ส่วน Yua Mikami ย้ายไป S1 นี่ผมอึ้งจริง ๆ เพราะเธอเป็นหนึ่งเดียวของ Muteki ที่เซ็นสัญญา Exclusive
ถ้านับตามเรื่องเธอต้องอยู่ถึงสิ้นปีถึงจะหมดสัญญา ไม่มีความจำเป็นใด ๆ ที่จะฉีกสัญญาก่อนกำหนด
และเธอก็ยังขึ้นสถานะในทวิตเตอร์ว่ายังเป็นสาว Muteki อยู่นะครับ  อาจจะตั้งใจยื้อถึงสิ้นปีหรือเปล่าไม่ทราบ
แต่ก็จะเริ่มมีอีเวนท์ของ S1 ปลายเดือนนี้

ขอบคุณมากครับผม กระจ่างจริงๆ  ก็สงสัยว่าทำไมเล่นกันแป๊บๆ ย้าย  ที่แท้เป็นที่ทดสอบฝีเท้านักเตะ ให้สโมสรต่างๆ มาซื้อไปนี่เอง บางคนเข้ามาเพราะร้อนเงิน ได้เงินพอก็ไม่เล่นต่อ    สำหรับสาว yua mikami นี่เป็น exclusive ที่เล่นกับ muteki ยาวๆ แต่ไหง muteki ไม่คิดจะจับ shoko มาเล่น exclusive ยาวๆ มั่งหว่า   
shogunov

« ตอบ #736 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 10:39:43 AM »

อ้างถึง
muteki s1 moodyz พวกนี้มันเครือเดียวกันฮะ

https://en.wikipedia.org/wiki/Hokuto_Corporation

ขอบคุณมากครับ อย่างนี้นี่เอง บริษัทเดียวกัน แค่แยกหน้าที่กันเฉยๆ
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #737 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 06:37:24 PM »

moodyzมีtakahashi shoko sodก็มีketsuhashi shoko
Rina Rukawa
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #738 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 08:59:38 PM »

ถ้ามาจริงรอเป็น FC เลยครับ
ขอดูตัวอย่างหน่อยครับ
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #739 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 01:41:16 PM »

เดือนหน้ามีออกall nudeอีกเรื่อง
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 102 พิมพ์