พฤษภาคม 03, 2024, 10:38:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชื่นชอบค่าย rocket กับ gvg มั้งครับ  (อ่าน 11373 ครั้ง)
tadiano
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 03:58:39 PM »

พักหลังๆนี้เบื่อหนังแนวแบบว่าซั่มกันอย่างเดียวแล้วครับ ต่อให้นางเอกสวย จิมิชมพูแค่ไหน แต่มาซั่มกันอย่างเดียว ผมดูก็ไม่มีอารม
ชอบแบบเป็นเรื่องเป็นราว มันมีอารมสุดๆเลย rocket กับ gvg นี้ชอบทำหนังคล้ายๆกัน เป็นเรื่องราวแบบว่าเด็กหนุ่มกับพี่สาว น้าสาวก็ว่าไป

ผมชอบที่สุดก็คงเป็น rocket เรื่องที่น้าสาวไปฝึกหลานๆเล่นน้ำ แล้วก็แหย่กันในสระน้ำ มันได้อารมมากๆ 555 แต่จำตอนไม่ได้ละตอนนี้กำลังหา . ใครมีแนะนำบอกผมหน่อยนะ แนวเป็นเรื่องราวสนุกๆ

แต่นางเอกต้องนมใหญ่นะ ถ้านมไม่ใหญ่ ผมไม่ดูเลย ไม่สนุก 555

RCT746  สาวรุ่นแม่กับหลานๆ ไปเล่นทะเลกัน เสียวฝุดๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2017, 04:17:48 PM โดย tadiano » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 05:32:06 PM »

gvg โหลดเเทบทุกเรือง ตั้งเเต่สาวเอาคนเเก่ เด็กเอาสาว สาวเเก่เอาเด็ก นิโกรเอา สารพัด

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 05:40:56 PM »

ชอบ Rocket  โดยเฉพาะ ซีรีย์วางยา ในร้านหนังสือ 

A PinK
tadiano

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 06:03:39 PM »

คอเดียวกันมีแหล่งดาวโหลดหนังค่ายนี้บ้างไหมครับ อันเก่าๆหาโหลดไม่ได้เลย
sourire
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 07:01:46 PM »

SDMU กับ IENE นี่พวกเดียวกันไหมครับ
tadiano

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 07:09:27 PM »

IENE  ผมดูบ่อยยุนะ แต่ค่ายนี้จะเน้นซั่มมากกว่านะผมว่า
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 07:12:45 PM »

ชอบ GVG ซีรี่ย์คนแก่ เอารุ่นหลานเด็กๆสวยๆ แต่หาโหลดไม่ค่อยมีใครปล่อย  Undecided
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 09:17:31 PM »

เป็นค่ายที่มีความครีเอทสูง ค่ายร๊อคเก็ท นี่
มีอะไรสร้างสรรค์ แปลกๆใหม่ใหม่ มานำเสนอตลอด
เสียอย่างเดว นักแสดงเป็นระดับเกรดรองๆ ไปหน่อย อิอิ

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
tadiano

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 10:18:04 PM »

เป็นค่ายที่มีความครีเอทสูง ค่ายร๊อคเก็ท นี่
มีอะไรสร้างสรรค์ แปลกๆใหม่ใหม่ มานำเสนอตลอด
เสียอย่างเดว นักแสดงเป็นระดับเกรดรองๆ ไปหน่อย อิอิ

นางเอกค่ายนี้ออกอวบๆ นมใหญ่ ผมชอบมาก 55
AVkita46
เสนาธิการเอวี
*

!!!

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 10:35:47 PM »

รหัส RCT นี่หลากหลายมากแต่ชอบแนวที่ว่าทำตัวนิ่งๆตอนมีเซ็กไม่สนใจฝ่ายชาย อันนี้ได้ฟิลแปลกๆดี
ส่วนรหัส GVG นี่เก็บเยอะมากกก
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์