พฤษภาคม 04, 2024, 04:58:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ร้านเจ๊ลําอาหารตามสั่งร้านของสมาชิกเวปเราเองจ้า ว่างๆแวะไปอุดหนุนได้จ้า ^__^  (อ่าน 6007 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 02:38:03 PM »

เป็นร้านของแม่ท่านบอล  Kiboom7 เองจ้า อาหารอร่อยราคาไม่แพงว่างๆแวะไปทานได้จ้า

มีเมนูหลากหลายดูได้ที่เฟสเลยจ้า

https://www.facebook.com/JayLamCooked?fref=ts

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2014, 02:51:00 PM โดย รองประธานAVC รีเทิร์น !!! » บันทึกการเข้า
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 02:48:17 PM »

โอ๊ยย ท่านรองง อุตส่าห์ไม่เปิดเผยตัว Cry
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 05:56:00 PM »

เข้าไปดูเมนูในเฟส หิวเลยอะครับ....

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 05:58:57 PM »

โอ๊ยย ท่านรองง อุตส่าห์ไม่เปิดเผยตัว Cry

ไม่ต้องอายจ้าบอล น่าจะภูมิใจที่ช่วยพ่อแม่ทํามาหากินจ้า 
pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 06:08:57 PM »

โอเคเลยบอลเดี๋ยวผมแวะไปซิมนะ แล้วปกติอยู่ที่ร้านหรือหอแฟนอ่ะ
ถ้าอยู่ที่ร้านผมจะได้เอาฮาร์ดดิสไปดูดหนังด้วย 

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 06:11:01 PM »

โอเคเลยบอลเดี๋ยวผมแวะไปซิมนะ แล้วปกติอยู่ที่ร้านหรือหอแฟนอ่ะ
ถ้าอยู่ที่ร้านผมจะได้เอาฮาร์ดดิสไปดูดหนังด้วย 

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 07:00:21 PM »

ขอเป็นลูกค้าด้วยคน น่ากินมาก

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 07:10:34 PM »

ขอเป็นลูกค้าด้วยคน น่ากินมาก

แจ๋วเลยท่านประทาน  น่าจัดมิตติ้งกันที่ร้านแม่บอลนะจ๊ะ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 08:07:39 PM »

ว้า เสียดายไม่ค่อยได้ไปแถวนั้นงะ ถ้าเป็นร้านขายของสั่งออนไล เช่นเว็บสปอนเซอร์ล่ะก้อจะหาโอกาสอุดหนุนเยอะๆได้เลยจ้า อิอิ 
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 11:09:02 PM »

ด้วยความยินดีครับพี่อาร์ท (pasta) ปกติอยู่2ที่ครับ บ้านหลักกะหอพัก แต่ช่วงกลางวันบ่ายๆผมจะอยู่ร้านครับยังไงถ้าจะมาก็ inbox มาในเพจนัดล่วงหน้าก่อนก็ได้ครับ ส่วนเรื่องหนังผมมีแต่ราดหน้า จะเอาอาร๊ายย  Grin ร้านเปิดถึง 4 โมงเย็นครับ ถ้ามาจริงผมเอาของแรงๆให้นิดหน่อยครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2014, 12:21:39 AM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์