พฤษภาคม 15, 2024, 12:44:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้แดงเดือด คุณคิดว่าผีหรือหงส์  (อ่าน 5972 ครั้ง)
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 10:14:46 AM »

คิดว่าใครจะ ชนะ ครับ  Grin
ผมว่าเสมออะ  Shocked
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 10:23:22 AM »

ตอบยาก เด็กผีอย่างผม

แมนยู เจอ ลิเวอร์พูล เหมือน แพ้ทางกัน แถมเจอในบ้านหงษ์ เสมอ คงดีที่สุด Grin
ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 11:18:37 AM »

หงษ์ นะผมว่า 1-0
Homo sapiens
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 12:07:30 PM »

ถึงผมจะไม่ใช่แฟนทั้ง 2 ทีม แต่ขอวิเคราะห์หน่อยละกันนะครับ

ผมว่า ในปัจจุบัน รูปทีม แมนยู ดีกว่าแน่นอนครับ

ไม่ว่าจะเป็นฟอร์ม นักแตะ สภาพจิตใจ ผู้จัดการทีม Team work

โดยรวมผมว่า Ok เลย แต่ติดที่แตะในบ้านหงส์นี่สิ และกองเชียร์แมนยูก็ถูกลดโควต้าตั๋วด้วย

พอแตะบ้านเขากองเชียร์ก็มีส่วนนะผมว่า ทำให้เสียสมาธิได้เลย

ส่วน ลิเวอพูล นั้น ปีนี้ ยังไม่เคยแพ้ในบ้านเลย แถมยังได้ Steven Gerrard กลับมาด้วย

แต่ฟอร์ม ซัวเรส อาจจะยังไม่สดแน่นอน เพราะมีอาการเหนื่อยจากทีมชาติด้วย

ผมว่านักแตะลิเวอพูลยังเป็นรองครับ แต่ถ้าเล่น Team work ดีๆ นะจะสู้ได้มากเลยทีเดียว

สรุปคือ ผมสรุปไม่ได้ 555+ แต่ในความคิดผม น่าจะเสมอ หรืออาจจะยิงกันไม่ขาด อาจจะแค่ผลต่างเพียงลูกเดียวนะ

ถ้าทีมเตรียมมาดีๆ ก็ขึ้นอยู่กลับความผิดพลาดแหละครับ ใครพลาดก่อนก็ยุ่งครับ

คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 12:39:55 PM »

หงส์ครับ
หงส์เจอผี มี 100 ใส่ไป 120 ทุกที
ไม่ต้องดูฟอร์มก่อนหน้านั้นเลยว่าใครจะดีใครจะแย่ยังไง
พอแดงเดือดทีไรเล่นกันอย่างกับคนละทีม
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 02:47:27 PM »

วันนี้จะรองหงส์ซะหน่อย
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 05:31:55 PM »

หงส์ครับ!!!!! ถ้าแพ้อายผีมันแย่  Angry
i3est
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 05:59:44 PM »

ผมก่อเชียร์หงส์ แต่หวั่นใจนิดๆแมนยูฟอร์มดีจริง แต่เชียร์เต็มร้อยครับ  Grin
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 12:05:03 AM »

แบ่งกันไปคนละแต้ม ผีรอดตัว น่าเสียดายแทนหงส์

ต้องชมเฟอร์กี้ วันนี้นายแน่มาก ใจถึงจริง ท้ายเกมเอาหน้าลง 3 ตัว และดีที่ไม่ถอด Welbeck ออก ตามประสาคนแก่ขี้กลัว
darthnept
ผมรักเด็ก *0*
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 03:33:00 PM »

หงษ์ นะผมว่า 1-0

เกือบจะจบลงที่สกอร์นี้แล้วถ้าถั่วไม่ยิง
หน้า: [1] 2 พิมพ์