พฤษภาคม 16, 2024, 07:24:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรอเชียร์ เชลซี มั้ยคืนนี้  (อ่าน 5962 ครั้ง)
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:46:07 AM »

ต่อเวลา ได้นอนดึกแล้วตู งานนี้ 

ไหนๆก็ต่อแล้ว ดูยันดวลจุดโทษเลยล่ะกัน

อย่าให้ถึงลูกโทษเลยท่าน ให้ชนะในเวลาพิเศษนะครับ
ฮ่าๆๆ ถ้านาโปลียิงได้นี่จบเลย 

ผมนอนดึกมาตั้งแต่เมื่อวานแล้น วันนี้ดันมาเจอต่อเวลา

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:48:45 AM »

บักตอเอ้ยยยยยยย 

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:17:02 AM »

เชลซีครับ คุณได้ไปต่อ (พูดน้ำเสียงแบบเอกกี้ พิธีกรรายเดอะสตาร์)

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 05:27:54 AM »

เชลซีครับ คุณได้ไปต่อ (พูดน้ำเสียงแบบเอกกี้ พิธีกรรายเดอะสตาร์)

ไปนอนและครับ ราตรีสวัสพี่น้องชาวไทย(น้ำเสียงแบบวู๊ดดี้้ เกิดมาซุย)

daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 08:45:55 AM »

ไปนอนและครับ ราตรีสวัสพี่น้องชาวไทย(น้ำเสียงแบบวู๊ดดี้้ เกิดมาซุย)

ตี 5 กว่าแล้วครับ เปลี่ยนเป็นอรุณสวัสดิ์ดีกว่ามั้ยครับ 555555 

ดีนะไม่ถึงจุดโทษ ไม่งั้นสว่างคาตาแน่

ขอปรบมือให้เชลซีเลยครับ กับการผ่านเข้ารอบครั้งนี้ ผลนัดแรกเสียเปรียบขนาดนั้น ยังกลับมาได้ เยี่ยมจริงๆ 

ดูแล้วแสดงว่าก่อนหน้านี้ที่ฟอร์มไม่ดีนี่ แสดงว่ามันบอลไล่โค้ชชัดๆเลย  ฟอร์มหน้ามือเป็นหลังมือจริงๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 11:48:30 AM »

ตี 5 กว่าแล้วครับ เปลี่ยนเป็นอรุณสวัสดิ์ดีกว่ามั้ยครับ 555555 

ดีนะไม่ถึงจุดโทษ ไม่งั้นสว่างคาตาแน่

ขอปรบมือให้เชลซีเลยครับ กับการผ่านเข้ารอบครั้งนี้ ผลนัดแรกเสียเปรียบขนาดนั้น ยังกลับมาได้ เยี่ยมจริงๆ 

ดูแล้วแสดงว่าก่อนหน้านี้ที่ฟอร์มไม่ดีนี่ แสดงว่ามันบอลไล่โค้ชชัดๆเลย  ฟอร์มหน้ามือเป็นหลังมือจริงๆ

ฮ่าๆ

นั่นดิครับกว่าจะได้นอนปาไปตี5

พึ่งตื่นเมื่อกี้ อรุณสวัสดิ์ เชลซีกลับมาแล้ว วุ้ย น่ากลัว

หน้า: 1 [2] พิมพ์