พฤษภาคม 17, 2024, 03:59:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จริงหรือเปล่าครับ,,สาวญี่ปุ่นชอบหนุ่มไทย  (อ่าน 8442 ครั้ง)
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 05:54:38 AM »

ผมว่าเป็นไปได้สูงครับ โดยเฉพาะชาวประมงตัวไหม้ๆแดด

คือ มันก็คงเหมือนเราที่ไปชอบขาวๆ ชอบอะไรที่ต่างไป

manuatt
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 08:22:56 PM »

รอผู้มีประสบการณ์มาอบ  Grin Grin
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:06:11 AM »

เท่าที่รู้มา

อาชีพที่ได้สาวญี่ปุ่นเยอะๆที่สุดคือ คนขับเรือนำเที่ยวครับ

อันนี้เรื่องจริงนะ เพราะพวกคนขับเรือส่วนใหญ่ผิวคลำ มีกล้าม สเปกญี่ปุ่นอยู่เเล้ว

เห็นเพื่อนผมเล่าให้ฟังว่า แถมภูเก็ตเนี่ย ญี่ปุ่นมักจ้างไปเกาะนู้นเกาะนี้เพื่อไปอาบแดด

แต่มีญี่ปุ่นบางรายชวนคนเรือแวะเกาะที่ไม่มีคน เพื่อที่จะxxxกัน

เห็นว่าคนบางทีก็ได้ทีเดียวหลายคนเลย

จนต้องพกถุงยางไว้กับเรือตลอด

อันนี้จริงเท็จไม่รู้นะ แต่ฟังมาเยอะ
Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 09:22:35 PM »

ผมว่าชายไทยแพ้ความ ขาว สวย อึ๋ม

มีสามอย่างนี้เป็นต้องเหลียวมอง

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
purekung_999
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 02:17:28 PM »

จากประสบการ์จริง  รู้จักหญิงญี่ปุ่น 5-6 คน  ก็เหมือน ญ ทั่วไปแหละครับ ชอบคนหล่อ  ไม่หล่อก็อด

ยังไงก็ต้องจีบอยู่ดี  ไม่ง่ายหรอก  เพื่อนผมคบ ญ ญี่ปุ่น หลายปี จะขอแต่งงาน ด้วย ฝ่าย ญ บอกว่า ตำแหน่งการงานแบบนี้

ทำไปก็ไม่รุ่ง ขอเลิกดีกว่า

ไม่ไปเดินแถว สยาม จุฬา ครับ สาวไทย ผมว่าน่ารักกว่าเยอะ

มีเพื่อนผมจีบ วันเดียวพาไปเที่ยว ได้เลย ก็มี แต่ไม่ไหว เตี้ยล่ำ  ไม่สวยเลย 
tomoil
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 04:49:13 PM »

เคยได้ยินพี่เค้าเล่าให้ฟังนะตอนแกทำงานอยู่ภาคใต้แกเห็นพวกสาวญี่ปุ่นชอบพวกชายไทยที่ขับเรือรับจ้างอยู่แถวชายหาดนี่แหละ ส่วนใหญ่จะมีโอกาสได้ทั้งนัน คงจะจริงอย่างที่คุณ natasha  พูด ผมก็ผิวดำนะ หวังว่าเธอจะชอบ แต่ตอนที่ผมเคยไปเที่ยวภูเก็ต ผมพยายามอยากรู้จักกับสาวญี่ปุ่น พยายามมองหน้าเธอ แต่พวกเธอแค่มองเฉยๆ ไม่เห็นจะยิ้มให้เลย
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:19:27 AM »

ที่ทำงานผมมีเพื่อนร่วมงานญี่ปุ่นตั้ง 3-4 คนแน่ะ

แต่ผมก็ไม่กล้าจีบ ไม่รู้จะเริ่มต้นไง

คือพอดีผมทำงานโรมแรมแถวภูเก็ตน่ะ ที่โรงแรมเน้นแขกญี่ปุ่น

เลยจ้าง Gate service (คอยบริการแขก) ที่เป็นคนญี่ปุ่นมาหลายคน

แต่ก็มีแจ่มๆอยู่คนหนึ่ง (เพราะที่เหลือประมาณ 35+ กันหมดเเล้ว)

ผมอยากเข้าไปจีบแต่ใจไม่กล้า โอกาสก็ไม่ค่อยมีเพราะอยู่คนละแผนก

ไปๆมาๆ เสร็จเด็กฝึกงานที่มา 2-3 สัปดาห์เท่านั้น

คิดเเล้วอยากกระทืบไอ้เด็กนั้นจริงๆ แค้นเว้ยยยย Cry
tomoil
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 12:58:50 PM »

เสียดายจังเลยพี่ ถ้าเป็นผมก้อโมโหเหมือนกัน แหม..พี่ทำงานอยู่โรงแรมอะไรผมละอยากไปทำด้วย เผื่อจะได้บ้าง
เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:31:36 PM »

ที่ทำงานผมมีเพื่อนร่วมงานญี่ปุ่นตั้ง 3-4 คนแน่ะ

แต่ผมก็ไม่กล้าจีบ ไม่รู้จะเริ่มต้นไง

คือพอดีผมทำงานโรมแรมแถวภูเก็ตน่ะ ที่โรงแรมเน้นแขกญี่ปุ่น

เลยจ้าง Gate service (คอยบริการแขก) ที่เป็นคนญี่ปุ่นมาหลายคน

แต่ก็มีแจ่มๆอยู่คนหนึ่ง (เพราะที่เหลือประมาณ 35+ กันหมดเเล้ว)

ผมอยากเข้าไปจีบแต่ใจไม่กล้า โอกาสก็ไม่ค่อยมีเพราะอยู่คนละแผนก

ไปๆมาๆ เสร็จเด็กฝึกงานที่มา 2-3 สัปดาห์เท่านั้น

คิดเเล้วอยากกระทืบไอ้เด็กนั้นจริงๆ แค้นเว้ยยยย Cry
เนี่ยแหละครับ เค้าถึงบอกต้องใจกล้าหน้าทน โอกาสมันมีมาไม่บ่อย ไม่งั้นหมามันคาบไปแหลก เกิดมามีกระจู๋อันเดียวใช้ให้เต็มที่ แต่ก็ต้อง safe ตัวเองใส่ปลอกอะไรด้วยนะครับ โรคมันไม่เข้าใครออกใคร เดินเข้าไปทำความรู้จักเลยครับจะ one night stand หรือ long term ก็ว่าไป ผมเคยถูกใจอยู่คนนึง เป็น นศ.อินเตอร์ ม.หนึ่ง ตอนนั้นอาศัยวอดก้า 3 ชอตเดินไปขอทำความรู้จักดื้อๆเลย ขออีเมล์ก่อน (ดูมีมารยาท) แล้วก็นัดไปเที่ยว แล้วอะไรต่อจากนั้นก็ว่ากันยาวๆ...ปัจจุบันเธอก็เรียนจบกลับบ้านเกิดและทำงาน ไม่ได้คิดมีความสัมพันธ์กันยาวๆอยู่แล้ว...
นึกแล้วก็คิดถึงเสียงครางเธอ Grin 

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:38:27 PM »

ว่างๆมาศึกษางาน คนจูงม้าที่หาดหัวหินน่ะครับ
ผู้หญิงนักท่องเที่ยว...เวลาขี่ม้า โยกเยกไปมา kiss-torres จะสีกับอานม้า..จะเกิดอารมณ์ทางเพศ หันซ้าย - หันขวา คนจูงม้านี้แหละว่ะ
มันฟันไม่ใช่เฉพาะญี่ปุ่นน่ะ..มันฟันหญิงมาแล้วทั่วโลก

ตอนนี้ผมกำลังเก็บเงินซื้อม้า...กับหาเวลาไปเรียนขี้ม้า เอิ๊กๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:11:15 AM โดย ยากูซ่าหน้าทะเล้น » บันทึกการเข้า

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์