พฤษภาคม 12, 2024, 10:23:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเวบเสียเงินดาวน์โหลดหนังที่คุ้มค่า และ รวดเร็ว  (อ่าน 1899 ครั้ง)
bamboo1978
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 03:25:18 PM »

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ มีเวบแนะนำที่ดาวน์โหลดหนังถึงแม้จะเสียตังค์ แต่คุ้มค่า และ รวดเร็วประเภทไฟล์เดียวจบไหมคับ
อยากได้แบบหนังใหม่ และ ดาวน์โหลดเร็วคับ
pamsuk431
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 03:12:09 PM »

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ มีเวบแนะนำที่ดาวน์โหลดหนังถึงแม้จะเสียตังค์ แต่คุ้มค่า และ รวดเร็วประเภทไฟล์เดียวจบไหมคับ
อยากได้แบบหนังใหม่ และ ดาวน์โหลดเร็วคับ

สมัคร พีเมียม ไฟล์ดาวโหลดสิครับ ของอะไรก็ได้ สมัครแล้วจะโหลดเร็วขึ้น เยอะ เช่น filesever  หรือ filesonic ผมใช้อยู่ แล้ว จะโหลดหนังอะไร อีก ครับ jav หรือ us  ผมมี  เวพที่จะโหลดเยอะอยู่ครับ หลังไมค์มานะครับ ถ้าจะเอา

Ellen SaintAllie Haze
หน้า: [1] พิมพ์