พฤษภาคม 09, 2024, 11:29:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mai Tsubasa กับงานคอแลป 20 ปี มาดอนน่า  (อ่าน 9351 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 28, 2024, 10:02:38 AM »

หลังจากปล่อยนักแสดงต่างค่ายมาคอแลปกับค่าย มาดอนน่าที่ฉลองครบ 20 ปี ไปแล้ว 3 คน(เดือนที่แล้วมา2)

ครั้งนี้ ถึงเวลาของ Mai Tsubasa กับผลงานของค่ายมาดอนน่ากันบ้าง

JUQ-568 งานออก 27 เดือน 2

ตอนแรกคิดว่าจะเอาคนละค่ายมาซะอีก แต่นี่เอา S1 มา2คนล่ะ ถ้าตามที่บอกว่า 5 เดือน

ก็น่าจะเท่ากับ มีอีก 2 คนหรือมากกว่า(เพราะเดือนมกราคม มีมา2คนเลย)

ไอเดีย จะมีไหมนะ เพราะถ้าพูดถึงค่ายใหญ่ ก็น่าจะเหลือ ไอเดีย กับ สดแหละ

ไอเดียผมว่าก็เหมือนมีคนของไอเดียมาแสดงให้ประจำอยู่แล้วด้วยมั้ง(ซึมุกิ)

แต่สดผมว่ายากนะเพราะค่ายนั้นไม่ค่อยเห็น ส่งใครไปคอแลปซักเท่าไหร่มีก็แต่ไปคอแลปให้บริษัทลูกของตัวเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2024, 09:26:42 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Taegoo309

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2024, 07:24:09 PM »

เจ้าประจำ airi akari อยู่แล้ว

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 08:10:18 AM »

ง่า มาเล่นมาดอนน่าทั้งที น่าจะเจอลุงโทรุ ...

kingz9

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 09:16:30 AM »

ง่า มาเล่นมาดอนน่าทั้งที น่าจะเจอลุงโทรุ ...

นั้นสินะ 5555 เสียดาย

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
MON7088
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 08:05:28 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
trumpmania
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 08:17:09 PM »

ตอนแรกเฉยๆกับน้อง แต่ตอนนี้สวยวันสวยคืนเลยแฮะ

ท่าทางต้องตามเก็บหนังของน้องละ
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 08:32:23 PM »

เห็นในทวิตน้อง miu shiramine ลงรูปถ่ายคล้ายเป็นซีรีย์ ntr เมียต้องมาเป็นนางแบบนู๊ด ของมาดอนน่า อยู่นะ

ไม่รุจะใช่การมาร่วมงานมั้ย เพราะตอนนี้ น้องมีผลงานทั้ง attacker ทั้ง premium 2 ค่ายเลย

ปล.แต่ผมอยากให้ใช่ ส่วนตัวชอบซีรีย์นี้ และชอบน้องมิอุ ในท็อปๆลิสด้วย ถ้าได้น้องมาเล่นนี่ฟินเลย
ZTZ12
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 10:25:50 PM »

เห็นในทวิตน้อง miu shiramine ลงรูปถ่ายคล้ายเป็นซีรีย์ ntr เมียต้องมาเป็นนางแบบนู๊ด ของมาดอนน่า อยู่นะ

ไม่รุจะใช่การมาร่วมงานมั้ย เพราะตอนนี้ น้องมีผลงานทั้ง attacker ทั้ง premium 2 ค่ายเลย

ปล.แต่ผมอยากให้ใช่ ส่วนตัวชอบซีรีย์นี้ และชอบน้องมิอุ ในท็อปๆลิสด้วย ถ้าได้น้องมาเล่นนี่ฟินเลย

ผมว่าคงไม่ใช่ ซีรีย์ ntr หรอกมั้งครับเพราะ ซีรีย์ นั้น Mei Washio เล่นไปแล้วเมื่อต้นปี ซึ่งปกติคงไม่เอาคอแลปมาเล่นซีรี่ย์เดียวกัน ตอนนี้อีก ซีรี่ย์ ที่ยังไม่ได้ทำคือ ไปแคมป์ปิ้ง NTR มากกว่าครับ
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 11:21:40 PM »

ผมว่าคงไม่ใช่ ซีรีย์ ntr หรอกมั้งครับเพราะ ซีรีย์ นั้น Mei Washio เล่นไปแล้วเมื่อต้นปี ซึ่งปกติคงไม่เอาคอแลปมาเล่นซีรี่ย์เดียวกัน ตอนนี้อีก ซีรี่ย์ ที่ยังไม่ได้ทำคือ ไปแคมป์ปิ้ง NTR มากกว่าครับ

อ่อ ผมลืมน้องเมอิมาเล่นเรื่องนั้นแล้ว

https://x.com/shiromine_miu/status/1749788932265652428?s=46

ผมเห็นทวิตนี้เลยนึกขึ้นมา ขอโทษทีครับ
หน้า: [1] พิมพ์