พฤษภาคม 14, 2024, 11:43:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนมี sex  (อ่าน 2618 ครั้ง)
owantedo
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: มกราคม 20, 2020, 08:36:36 PM »

ก่อนมี sex ปกติ ให้แฟนโม้ค กันนานมั้ยครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2020, 08:44:43 PM »

ผมชอบเบิร์นให้เค้ามากกว่าคับ สาวเสร็จละค่อยเย็ดต่อ ฮ่าๆ
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 12:38:24 AM »

ผมไม่ค่อยชอบโดนโม๊กแหะ มันไม่ค่อยเสียวเท่าไร
ส่วนใหญ่ผมจะเลียหรือใช้นิ้วคลึงช่วยผู้หญิงก่อนมากกว่า
ก่อนเคยคิดว่าโดนโม๊กน่าจะฟินนะ หรือแฟนๆผมยังไม่เก่งพอหว่า 555
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 02:24:11 PM »

ปกติก็สลับกันเล้าโลมนะ เค้าโม๊คให้เรา เราเบิร์นให้เค้า แล้วค่อยสอดใส่
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2020, 01:44:42 AM »

ปกติก็สลับกันเล้าโลมนะ เค้าโม๊คให้เรา เราเบิร์นให้เค้า แล้วค่อยสอดใส่

ของผมก็เหมือนกับ Comment นี้แหล่ะครับ สลับกันเล้าโลมระหว่างเรากับฝ่ายหญิง แต่ผมจะคิดเป็น
Percentage[%] ดังนี้อ่ะครับ >> ผมเล้าโลมให้ฝ่ายหญิงประมาณ 90% และฝ่ายหญิงเล้าโลมให้
ผมประมาณ 10% ที่เป็นแบบนี้เพราะตัวผมชอบเป็นฝ่ายบุกเต็มสูบมากกว่า ก็เลยเน้นไปที่การเป็นฝ่าย
กระทำ มากกว่าเป็นฝ่ายถูกกระทำอ่ะครับ.........จนถึงทุกวันนี้ พูดได้เต็มปากเต็มคำเลยว่า "ตัวผมเป็น
เทพบุตรนักรักอย่างเต็มตัวแล้ว และสามารถครองใจสตรีเพศได้ทั่วทั้งโลกอีกด้วย

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
thospol
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2020, 06:58:26 PM »

บางคนจะอมให้เราก่อน ถึงสักช่วงนึง เราก็พลิกมาเบิร์นให้เธอบ้าง
บางคนต้องเบิร์นก่อน ถึงจะอม ไม่งั้นเราต้องบอก ขอ 69
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 04:51:01 PM »

คู่ผมเริ่มจากการจูบครับ
แล้วแฟนจะขอขึ้นคร่อมตลอด
แฟนผมแฉะเร็วมาก เลยอยากสอดใส่เองก่อน

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: [1] พิมพ์