พฤษภาคม 12, 2024, 10:09:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความคิดเห็นครับ  (อ่าน 5693 ครั้ง)
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 11:53:58 PM »

ขอคำถามใหม่ได้ไหม งงอะ !

แล้วตกลง ถามแบบรวมๆ หรือ ถามแบบแยกๆ ละเนี้ย

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
nut001
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 02:46:01 AM »

นม = kirara asuka
สะโพก = kokomi sakura
จิมิ = rio
รวมๆ yua aida  Grin Grin
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 03:49:30 AM »

นม = Airi Suzumura ผมชอบพอดี ๆ อ่ะครับ
จิ๊มิ = Ayane Suzukawa แบบว่าชมพูวัยแรกแย้มม
สะโพก = Cocomi Sakura ครับ อย่างเด็ดอ่ะ

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 05:05:51 AM »

Meggy
Miku ohashi
Airi Suzamura
Mao Kurata

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
play...

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 05:08:13 AM »

Airi Suzumura หุ่นค่อนข้างพอดีทุกอย่างแล้วครับ ถ้ามองรวมๆ
ขาดอย่างเดียวคือส่วนสูง  เตี้ยเกินอะ   152cm   =_="  
ถ้าท่านเห็นตัวจริงแล้วจะรู้ว่า ตัวกะเปี๊ยก มาก 55 ผมคิดว่านะ

กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 02:21:49 PM »

นม Sana Anju นมกลม แต่ไม่แข็ง หัวนมเล็กกำลังดี
สะโพก Rola Misaki กลมกลึง แต่ไม่บาน  โค้งงอนน่ากระแทก

A PinK
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 04:01:57 PM »

ผมตอบแบบแยกนะ เพราะไม่มีใครเพอร์เฟค

1. นม Yuna Hayashi นมธรรมชาติ สุขภาพดี ตั้งเต้าสวย ไม่เล็ก ไม่ใหญ่จนเกินไป หัวนมก็กำลังสวย

2. เอว จริงๆมันจะมากับสะโพก เข้าตำรา เอวคอดกิ่ว สะโพกผาย บั้นท้ายใบไม้ไหว
ผมให้ Saji Tsuji สาวหุ่นนาฬิกาทราย เอวกิ่วเอวบางมากๆรับกับสะโพกผาย อาจจะเป็นดาราเก่าและไม่ดังเท่าคนอื่น แต่หุ่นเธอเพอร์เฟคมาก อย่าง Ameri ichinose หุ่นดีจริงๆ แต่ผมว่าผอมไป

3. จิ๋ม จริงๆผมจะบอกว่า Emily Bloom ครับ เพราะ จิ๋มเธอสุดยอดมาก เหมือนสาวบริสุทธิ์ แต่ต้องตัดออก เพราะเธอไม่เล่น AV
แต่ถ้าเป็นสาว AV แล้ว สำหรับผมไม่มีใครเกิน Mika Sawano สาวสวยจอแบน แต่จิมิ๊ สุดยอดมาก ดูแล้วยังผ่านการใช้งานมาไม่มาก กลีบชมพูสวย ฟิตกระชับ ตอนโดนซอย กลีบแทบจะหุบเข้าออกตามมังกรเลย
Emily Bloom

Mika Sawano

เพิ่มอีกอันครับ 4. หัวนมน่าดูด เห็นหัวนมของ Ayane Suzukawa แล้ว มันน่าดูดจริงๆครับ จนต้องเพิ่มให้ หัวนมชูชันท้าทายมาก

play...

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 11:04:50 PM »

ในฐานะคนชอบวิจารณ์เหมือนกัน (โดยเฉพาะเรื่องความสวยของสาวๆ)
ผมคิดว่าท่าน Hiryo คงชอบอะไรที่มันเป็นธรรมชาติๆมากๆ ละมั้ง ซึ่งดารา AV แบบสวยน่ารัก ธรรมชาติๆ สมัยนี้ผมว่าก็ยังมีเยอะนะครับ

แต่ส่วนตัวผมจะชอบอะไร แบบที่มันเป๊ะเวอร์ พลาสติกๆ แฟนตาซีๆ หน่อย  แบบหน้าหุ่น เหมือนหลุดออกมาจากในเกมยังไงยังงั้น
(อาจมองต่างจากท่าน Hiryo นิดๆ) ซึ่งดาราลูกครึ่งจะตอบโจทย์ผมได้มากกว่ามั้ง  ผมเลยรู้สึกว่า ตั้งแต่  rola misaki เลิกไป
ดาราหน้าใหม่ และดาราที่แสดงอยู่ปัจจุบัน ดูจะไม่ตอบโจทย์ความต้องการของผมเท่าไรนัก 
เห็นหลายๆท่านตื่นเต้นกับดาราใหม่ๆกันส่วนผมนี่กับเฉยๆอะ Undecided

หน้า: 1 [2] พิมพ์