พฤษภาคม 08, 2024, 04:31:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวบไหนขายหนังเป็น bluray บ้างครับ  (อ่าน 5034 ครั้ง)
cpsender
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 08:25:00 PM »

ยุคนี้แล้วอยากดูแบบ hidef แต่ว่าเนทเต่าโหลดไม่ไหว
ไม่ทราบมีเวบไหนขายบ้างครับ
Little satan
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 04:12:59 PM »

ถ้าแบบเป็นแผ่น ที่ www.newdvdx.com มีครับแต่ยังน้อยอยู่
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:17:40 PM »

เว็บ เจ้าของหนัง เลยคับ เช่น ค่าย s1 , premium , maxing มีทั้งนั้น คับ
cpsender
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 09:38:08 PM »

ขอบคุณครับ

สั่งจากเว๊ปนอกเลยนี่คงไม่ไหวครับ
robomaru
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 11:41:01 PM »

ร้านบูมเมอร์แรง มีทุกสาขา แต่ไม่วางขาย ต้องสนิทหน่อยนะครับ....มีขายแต่ราคาสูงนะ 1,400 นะครับ
you.are.sexy
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 09:09:35 PM »

แนะนำเวปนี้ครับ

marketbluray.com

มีของ sky กับ encore อยู่หลายเรื่อง ราคาไม่แพงมากครับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:31:23 AM »

ไม่ลองเล่น พวก กล่อง HD  box ใส่ HDD 1 TB.ใส้ ชมภู(หนังx) กิ๊กล่ะ 1 บาท ครับ หนัง HD. 20 กิ๊ก ก็ 20 บาท
ถ้าสนใจเดียวผมเข้ามาแนะนำต่อ มีหลากหลายแบบ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 09:11:07 PM »

ไม่ลองเล่น พวก กล่อง HD  box ใส่ HDD 1 TB.ใส้ ชมภู(หนังx) กิ๊กล่ะ 1 บาท ครับ หนัง HD. 20 กิ๊ก ก็ 20 บาท
ถ้าสนใจเดียวผมเข้ามาแนะนำต่อ มีหลากหลายแบบ

สนใจครับ  มีที่ไหนบ้างอ่ะท่าน  Wink Wink Wink
ถ้ามีฝรั่งด้วยยิ่งดีเลยครับ   Cheesy Cheesy Cheesy
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:15:13 AM »

สนใจครับ  มีที่ไหนบ้างอ่ะท่าน  Wink Wink Wink
ถ้ามีฝรั่งด้วยยิ่งดีเลยครับ   Cheesy Cheesy Cheesy

ไม่ได้เป็นหน้าม้าน่ะ
แต่เราต้องมี TV ประเภท full hd. ด้วย
กล่อง HD.Box ก็ลองๆดูเวปนี้น่ะ ราคาผมว่า โอ แหละ แต่ผมยังไม่เคยซื้อเขาเลยน่ะ

http://www.chiangmaihidef.com/index.php

หนังก็ลองดูที่นี้ มีทุกประเภท ถ้าต้องการหนัง x (ศัพท์ในวงการเขาเรียกหนังชมภู) ก็หลังไมค์ดูน่ะครับ

http://dvd2hand.tv/forum/showthread.php?14468

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
ittipon26
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 06:17:20 PM »

มีเว็บแนะนำครับ www.dvdmega1.com

สั่งซื้อเป็น HDD  ตกเรื่องะ 1 บาท คุ้มโคตรๆๆงั่บๆๆ
หน้า: [1] พิมพ์