พฤษภาคม 08, 2024, 09:09:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 34 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปฎิวัติการโหลดเอวี ลิ้งค์เดียว แรงเต็มสปีด มีหนังทุกค่ายนับหมื่นเรื่อง  (อ่าน 269295 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #190 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 09:43:18 PM »

ท่านประธานครับ สนใจอยากอัพขั้นครับ ต้องเพิ่มอีกเท่าไหร่รบกวนเช็คให้ทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อีก 650 บาทครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
AV999
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #191 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:59:21 AM »

มีข้อสงสัยอยากสอบถามนิสนึงครับ...
1. ทำไมต้องมีหมดเขตด้วยล่ะครับ? (ยืดเวลาให้ถึง 31ม.ค.56) ...อย่างนี้หมายความว่า ถ้าบริจาคครบ 1000฿ หากเกินวันดังกล่าว ก็จะไม่สามารถเข้าใช้ agogo.tv ได้เหรอครับ? หรือว่า...การเข้าใช้งานเวบ agogo.tv จะสามารถเข้าใช้งานได้แค่ถึงวันที่ 31ม.ค.56 ครับ??? Undecided :Smiley
2. ต่อเนื่องจากข้อแรก...ทำไม ไม่ทำให้คนที่บริจาคครบ 1000฿ มีสิทธิ์เข้าใช้งานเวบ agogo.tv เหมือนกับเวบอื่นๆที่แจกพาสสำหรับผู้บริจาคชั้น VIP Dedicator ล่ะครับ??? (บริจาคเมื่อไรก็ได้ตลอดเวลาโดยไม่มีการกำหนดวันที่ต้องบริจาคภายในวันที่กำหนด) Undecided
ขอบคุณครัีบ
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #192 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:22:12 AM »

มีข้อสงสัยอยากสอบถามนิสนึงครับ...
1. ทำไมต้องมีหมดเขตด้วยล่ะครับ? (ยืดเวลาให้ถึง 31ม.ค.56) ...อย่างนี้หมายความว่า ถ้าบริจาคครบ 1000฿ หากเกินวันดังกล่าว ก็จะไม่สามารถเข้าใช้ agogo.tv ได้เหรอครับ? หรือว่า...การเข้าใช้งานเวบ agogo.tv จะสามารถเข้าใช้งานได้แค่ถึงวันที่ 31ม.ค.56 ครับ??? Undecided :Smiley
2. ต่อเนื่องจากข้อแรก...ทำไม ไม่ทำให้คนที่บริจาคครบ 1000฿ มีสิทธิ์เข้าใช้งานเวบ agogo.tv เหมือนกับเวบอื่นๆที่แจกพาสสำหรับผู้บริจาคชั้น VIP Dedicator ล่ะครับ??? (บริจาคเมื่อไรก็ได้ตลอดเวลาโดยไม่มีการกำหนดวันที่ต้องบริจาคภายในวันที่กำหนด) Undecided
ขอบคุณครัีบ

ทีแรกผมจะแยก Agogo ออกมาเป็นอีกแพ็คเกจนึง ซึ่งเวบนี้ มีข้อจำกัดในการรองรับคนที่เข้าไปใช้งาน server ถ้าผมปล่อยให้เข้าไปมากเกินกำหนด เวบมันก็อาจจะล่มและจะไม่มีที่ให้โหลดกัน เลยมีความคิดที่อยากจะแยกแพ็คเกจออกมาเพื่อ ควมคุมปริมาณผู้เข้าใช้ ยังไงบริจาคแล้วถ้าได้สิทธิ์เข้าโหลด agogo จากผมแล้วก็จะเข้าไปโหลดได้ต่อไปอยู่แล้ว

แต่ตอนนี้กำลังพิจารณาเรื่องนี้อยู่ต่ออายุไปก่อนอย่างที่เห็นครับ เพราะ server ยังรองรับจำนวนคนที่สมัครมาได้อยู่ แต่จะเริ่มต้องจำกัดเมื่อไหร่ ยังกำหนดตายตัวไม่ได้ แต่ถ้าไม่จำกัดเลยก็จะต้องมีวันนึงที่โหลดกันจน server ล่มอย่างที่ผมบอกไปครับ

ส่วนใครที่เป็น AV Dedicator ได้สิทธิ์ agogo ไปแล้ว ก็จะคงได้ต่อไปจนกว่าเวบ agogo ตายจากกันไปข้างนึงครับ ไม่ต้องกังวล

ซึ่งในอนาคตยศอาจมี 2 แบบ คือ

1. AV Dedicator Plus (AV Dedicator + Agogo) <== ผู้บริจาคก่อนหน้าเดทไลน์จะได้เปลี่ยนเป็นยศนี้กันทุกคน
2. AV Dedicator (โหลดเวบในห้องของเวบต่างๆได้หมดยกเว้น agogo) <== ผู้บริจาคหลังเดทไลน์

ผมอธิบายมาคงเคลียร์นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2013, 01:28:38 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
introlude
AV Devotor (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #193 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 06:55:50 AM »

เงินเดือนผมออก วันที่ 1- 2 งี้ก็อดสิครับ(ไม่ทัน) Embarrassed
powerav
เหลือบไร

« ตอบ #194 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:18:29 PM »

บริจาคครบ 1000 บาท แล้ว ไม่ทราบว่าจะเขัาประตูไหน โหลดยังไง เว็บไหน จากเด็กใหม่ อิอิอิ
AV Master
*

« ตอบ #195 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:37:38 PM »

เงินเดือนผมออก วันที่ 1- 2 งี้ก็อดสิครับ(ไม่ทัน) Embarrassed

บอกผมไว้ก่อนแบบนี้ผม reserve สิทธิไว้ให้ได้ครับ ไม่มีปัญหา

บริจาคครบ 1000 บาท แล้ว ไม่ทราบว่าจะเขัาประตูไหน โหลดยังไง เว็บไหน จากเด็กใหม่ อิอิอิ

ตรงโซนวีไอพีด้านล่างของบอร์ด ท่านจะมองเห็นห้องวีไอพีต่างๆอัตโนมัติครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2013, 10:39:13 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

mankind
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #196 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 01:17:57 PM »

thank U
พระเจ้ากล้วยทอด
โอตาคุเอวี

« ตอบ #197 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 06:16:36 PM »

มาเป็นกำลังใจให้ทุกท่าน๐๐ที่กำลังจะสมัครครับ
sentrudof
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #198 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 03:23:39 PM »

แหล่มเรยต้องเกบตังเติมแล้วหละมั้งเนี่ย
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #199 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 02:04:42 PM »

ขอบคุณครัีบ

ทีแรกผมจะแยก Agogo ออกมาเป็นอีกแพ็คเกจนึง ซึ่งเวบนี้ มีข้อจำกัดในการรองรับคนที่เข้าไปใช้งาน server ถ้าผมปล่อยให้เข้าไปมากเกินกำหนด เวบมันก็อาจจะล่มและจะไม่มีที่ให้โหลดกัน เลยมีความคิดที่อยากจะแยกแพ็คเกจออกมาเพื่อ ควมคุมปริมาณผู้เข้าใช้ ยังไงบริจาคแล้วถ้าได้สิทธิ์เข้าโหลด agogo จากผมแล้วก็จะเข้าไปโหลดได้ต่อไปอยู่แล้ว

แต่ตอนนี้กำลังพิจารณาเรื่องนี้อยู่ต่ออายุไปก่อนอย่างที่เห็นครับ เพราะ server ยังรองรับจำนวนคนที่สมัครมาได้อยู่ แต่จะเริ่มต้องจำกัดเมื่อไหร่ ยังกำหนดตายตัวไม่ได้ แต่ถ้าไม่จำกัดเลยก็จะต้องมีวันนึงที่โหลดกันจน server ล่มอย่างที่ผมบอกไปครับ

ส่วนใครที่เป็น AV Dedicator ได้สิทธิ์ agogo ไปแล้ว ก็จะคงได้ต่อไปจนกว่าเวบ agogo ตายจากกันไปข้างนึงครับ ไม่ต้องกังวล

ซึ่งในอนาคตยศอาจมี 2 แบบ คือ

1. AV Dedicator Plus (AV Dedicator + Agogo) <== ผู้บริจาคก่อนหน้าเดทไลน์จะได้เปลี่ยนเป็นยศนี้กันทุกคน
2. AV Dedicator (โหลดเวบในห้องของเวบต่างๆได้หมดยกเว้น agogo) <== ผู้บริจาคหลังเดทไลน์

ผมอธิบายมาคงเคลียร์นะครับ

สรปุคือถ้าบริจาคหลังเดทไลน์จะเข้า agogo ไม่ได้ และอาจจะไม่มีสิทธิ์เข้าโหลด agogo ไปตลอดชีวิตเลยใช่หรือเปล่าครับ เพราะต้องจำกัดคนเข้าไว้เท่านี้

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 34 พิมพ์