พฤษภาคม 13, 2024, 02:11:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kaname Otori เลิกเล่นเอวีแล้ว  (อ่าน 35992 ครั้ง)
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 11:28:16 AM »

ช่วงหลังๆไม่ค่อยเห็นทั้งผลงาน ทั้งอีเวนท์ของน้องคานาเมะ เลยมีแฟนๆไปถามเธอว่าตอนนี้ยังทำกิจกรรมเอวีอยู่ไหม สรุปเธอบอกว่า เลิกแล้วจ้า เป็นอีกคนที่มาไวไปไวจริงๆ ประมาณปีเดียวเองละมั้ง แต่ก็ไม่ต้องกลัวเธอจะหายไปไหน ยังไงก็ยังสามารถติดตามเธอในฐานะ Youtuber กันได้อยู่
https://www.youtube.com/channel/UCVKtSLnNtTlPkTweemR94Ug

tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 11:59:58 AM »

อาจจะไม่เกี่ยวกับเนื้อหานะครับ แค่อยากถามว่า peing.net มันคืออะไร เพราะเริ่มเห็นๆมันเยอะขึ้นจากดาราเอวีที่เล่นทวิตเตอร์ที่ผมตามอยู่

มันเหมือน ask.fm นั้นรึเปล่าครับ
taengoo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 12:19:16 PM »

อาจจะไม่เกี่ยวกับเนื้อหานะครับ แค่อยากถามว่า peing.net มันคืออะไร เพราะเริ่มเห็นๆมันเยอะขึ้นจากดาราเอวีที่เล่นทวิตเตอร์ที่ผมตามอยู่

มันเหมือน ask.fm นั้นรึเปล่าครับ

อยากถามเหมือนกัน peing.net มันคืออะไร เจอทวิตของ mion sonoda ก้มี วานผู้รู้มาตอบทีนะ
auraball
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 12:20:31 PM »

น้องคนนี้กินน้ำได้สุดยอด  Grin
Winwin99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 01:08:44 PM »

ปกติต้อง อันเซ็นสักเรื่องแล้วเลิก แต่นี้รอดอันเซ็นมาได้ ถือว่าชนะมาเฟียได้ไม่ธรรมดา Shocked Shocked
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 01:14:27 PM »

ผมไม่เคยใช้ ask.fm นะครับ แต่อันนี้คือถ้าเราไปเปิดแอคไว้ใน peing.net แล้วเอาลิงค์แอคเราไปแจก คนก็จะมาส่งคำถามให้เราได้แต่มันจะไม่ขึ้นหน้าทวิตจนกว่าเราจะตอบแล้วทวิตเอง ประมาณนั้น

anuchiisz
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 02:53:49 PM »

อาาาาาาา~ T.T จะฟ้องเเม่~~~กลับแตกในก่อน อุตส่ารอ~แงๆๆๆ กลับก่อน แตกในให้ สักรอบ-สองรอบเถอะ~~~เหมือน rina kato เลยอะ เเตกในไม่มีเลิกเฉยเลย~~~กลับก่อน ได้โปรดดดดด
centri
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 03:17:11 PM »

WTF!!!
ggkennykung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 06:30:18 PM »

น้องคนนี้กินน้ำได้สุดยอด  Grin
เรื่องไหนหรอครับ
auraball
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 07:33:27 PM »

เรื่องไหนหรอครับ

รู้สึกเกือบทุกเรื่องเลยนะครับ โออิชิ ตลอดๆ 555
หน้า: [1] 2 พิมพ์