พฤษภาคม 13, 2024, 10:54:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยลองdeep throatingมั้ยครับ  (อ่าน 2955 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2020, 02:24:21 AM »

ความรู้สึกมันเป็นยังไงชอบหรือไม่ชอบครับ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 04:49:53 PM »

เคยทำกับแฟนที่โซฟาครับ นานละ แฟนนอนเล่นที่โซฟาผมก็นั่งเล่นมือถืออยู่ใกล้ๆ พัวพันสักแป๊บรำคาญ
เลยเข้าไปกดสุดปากใส่มัน  ผมยืนและค่อยๆจับหัวกลัวมันคอเคล็ด ค่อยๆดันเข้า พอเข้าปุ๊บ
กดตรงท่อน kuy ไปตรงๆลึกๆแต่ช้าๆ  มันจะอุ่นๆครับ ไม่มีไรพิเศษ
joker1331
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2020, 10:33:27 AM »

ผู้หญิงบ้างคน ไม่ถนัดนี้ถึงกับอ้วกเลยนะ
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2020, 04:45:31 PM »

เคยโดนเล็บข่วน
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 03:39:37 AM »

ผู้หญิงบ้างคน ไม่ถนัดนี้ถึงกับอ้วกเลยนะ

มีครั้งนึงผมจับกดหัวจนสุดโคนแล้วกระเด้าจนแตกแฟนผมสำลักน้ำเยิ่มคาปากวิ่งเข้าห้องน้ำแทบไม่ทันผมตามเข้าไปลูบหลังให้เสร็จจับกดต่อหลังจากนั้นแฟนผมจะระแวงมากเวลาผมบอกให้อมจู๋
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 05:41:46 PM »

55555 ทำไม่ดี มีสำลักน้ำตายได้นะครับ
ผมยังไม่กล้าลองเลย

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
inspected
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 11:44:40 PM »

ของผมใช้บริการจาก สาวสองที่ติดต่อกันประจำ แตกปากทุกครั้งลึกสุดลำคอจนตัวกระดก555 แต่สำหรับแฟนไม่ค่อยทำให้ครับถ้าเป็นใช้ปาก สำลักตลอดเลยครับ อย่างว่าบางคนไม่ชอบ แต่ก็ได้แตกปากตลอด ติดใจมากๆครับ
หน้า: [1] พิมพ์