พฤษภาคม 22, 2024, 07:40:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 324064 ครั้ง)
แม๊กซี่มิโกะ ˆ
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 07:42:21 PM »

รายงานตัวฮับ
arashi12
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 11:38:45 AM »

ดาราในดวงใจ: Chika Nagamura ครับ

แนวหนังเอวีที่ชอบ: เกมโชว์ , เซ็กทัวร์

ปริมาณหนังที่มี:พอประมาณครับ สัก 200 เรื่องน่าจะได้นะครับ

เหตุผลในการสมัครสมาชิก:เว็บนี้เป็นเว็บที่ดีครับ ที่สำคัญผมรู้ตัวว่ายังไงๆก็ตัดใจจากเรื่องนี้ไม่ได้  ฮ่าๆๆๆๆ

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้เพิ่มเรื่องหนังโป๊ของไทยเราบ้างอะครับ (ถ้าได้จะดีมากๆเลย)
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

natty24
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 05:13:11 PM »

ดาราในดวงใจ: หลายคนคับ Miyu Hshino, Fuwari, Yuma ประมาณนี้

แนวหนังเอวีที่ชอบ: น่ารัก, มีจูบกัน, ร้องดัง, ผู้หญิงทำผู้ชาย

ปริมาณหนังที่มี:เอาเป็นหน่วยความจำตาม HD ละกันคับ 1TB + 120GB + 80 GB

เหตุผลในการสมัครสมาชิก:เป็น wed site ที่ตามใจเหล่าชายรัก av ทุกท่านคับ ชอบมากมาย
hathor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 07:19:42 PM »

ดาราที่ชอบ หลายคน สวยๆ หุ่นดี

ชอบหนัง AV มาก .....
ไม่ได้ปิดปัง...
บางคนชอบ...  แต่ทำเป็นไม่ดู สร้างภาพ น่าเบื่อมาก... (ยืมแล้วไม่คืน)

เคยตัดใจทิ้งแผ่นที่สะสมไป ม้วนนึง..
ตอนนี้ หันมาสะสม อยากได้ h/d สัก 1 TB มาเก็บ เพราะมันเต็ม

ยินดีแลกเปลี่ยนความรู้กับทุกท่านครับ

บริโภคอย่างไม่เดือดร้อนใคร ระบายอย่างประหยัด
Wind
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 09:56:04 AM »

ดาราในดวงใจ:IO ASUKA
แนวหนังเอวีที่ชอบ:teenager with big boobs krab
ปริมาณหนังที่มี: ~20GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:It's very interesting website krab...
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ...love this web so much...

Sorry na krab! I can't type in thai krab..
Ojah
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 10:02:14 AM »

ดาราในดวงใจ: หลายคนคับสวยหุ่นดีๆเเต่ตอนนี้ชอบ Mai Uzuki
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบทุกเเนวคับยกเว้น ซาดิสคับกับเอากะสัตว์
ปริมาณหนังที่มี: 120GB เเละคิดว่าอนาคตคงมากกว่านี้
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: บังเอิญเจอคับ เเต่ว่าเข้ามาเเล้วนี่ใช้เลยคับ... Grin
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ยังไม่มีคับตอนนี้

ยินดีรู้จักเพื่อนร่วมเรือลำเดียวกันทุกคนนะคับ

sam
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 10:31:04 PM »

ดาราในดวงใจ ตอบว่าไม่มี เพราะผมเป็นคนหลายใจ(มั้ง)ชอบเปลี่ยนคนดูไปเรื่อย ๆ
แนวหนัง ก็ชอบแบบนอกสถานที่ หรือแนะนำตัวหรือไปกินข้าวไปเที่ยวกันก่อนทำภารกิจคับ
แต่โดยส่วนใหญ่ชอบดาราแบบอก ตู้ม ตู้ม คับน
.....เอ จะเขียนอะไรต่อดี ..... วันนี้เอาแค่นี้ก่อนก็แล้วกันคับ
asuka
เหลือบไร
*

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2009, 09:25:25 AM »

แนะนำตัวจ้า Angry Cheesy Wink Smiley

ดาราในดวงใจ   เยอะมาก
แนวหนังที่ชอบ  แบบแปลกๆ มีเนื่อเรื่อง
ปริมาณหนัง      ไม่เคยนับเลย
เหตุผลสมัคร     นี่แหละที่ใช่เลยย  ^.^
ข้อเสนอแนะ     ดีแล้วที่เป็นอยู่
จู๋ใหญ่ แห่งลุ่มแม่น้ำอเมซอน
นักสะสมเอวี
*

https://avindyde.blogspot.com/

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 11:50:45 AM »

ดาราในดวงใจ   ขอแบบดูดีน่ารักก็พอ ครับ ( เอ Sakura Aida ก็ดีนะ อิอิ )
แนวหนังที่ชอบ  ทุกเรื่องครับ
ปริมาณหนัง      โหลดทุกวันทั้ง Clip การ์ตูน เกมส์ Softmovies และหลายๆแนวครับ
เหตุผลสมัคร     ก็พึ่งเห็นมีเว็บไทยจะได้มีอะไรมาแลกเปลี่ยนกันบ้างและอีกอย่างคือ ขี้เกียจพิมพ์อังกฤษ
ข้อเสนอแนะ    ยังไม่มี

skyrider
AV Professor
โอตาคุเอวี

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 09:23:02 PM »

ดาราในดวงใจ: หลายคนเลยครับ  ตั้งแต่เริ่มดูหนังเอวี

1.ยุควิดีโอม้วน VHS ก็
   1.1 Kimiko Matsuzaka

1.2 Mai Asakura

1.3 Mariko Nogi

ปล. เท่าที่จำได้นะครับ..

2.ถัดมายุด VCD  คนนี้ ชอบมาก  ตามเก็บหนังของเธอทุกเรื่องเลย
   2.1 Yuriko Hirose (Rina Tajima)

3.เมื่อไม่นานมานี้-ถึงขณะนี้ (ยุค DVD ) 
   3.1 Reo Matsuzaka (คนนี้ไม่ค่อยดัง แต่ผมว่าเธอสวยถูกใจไปหมดทุกอย่าง)

3.2 Hikaru Wakana
   3.3 Saori Hara

แนวหนังเอวีที่ชอบ:  Costume และเน้นความสวยของดารา  +เป็นเรื่องราว  ให้ดาราได้แสดงบทพูดบ้าง

ปริมาณหนังที่มี: ประมาณ 500 GB. มั้ง..

เหตุผลในการสมัครสมาชิก:  เจอพรรคพวก ชอบเหมือนกัน  นานาจิตตังดี
และชอบมากกับ Concept ของ Webmaster ที่ว่าอย่าไปยุ่งกับเรื่องไทยๆ

ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ยังไม่มี   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2009, 03:26:00 PM โดย skyrider » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 49 พิมพ์