พฤษภาคม 03, 2024, 05:55:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้เจลยี่ห้อไหนกันคับ  (อ่าน 2290 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 11:29:23 PM »

คือ เราอยากลองเจลอะไรดูบ้างคือแบบที่ใช้อยู่ลองแล้วมันธรรมดามาก Oxigen 5in1 เอาไว้โกนหนวดน่าจะเวิร์กกว่ามั่ง

เราไปเจอในotona มาอยากรู้ว่าพวกเจลสาวน้อยมังงะหรือเจลนางเอกAV พวกนั้นมันต่างกับเจลธรรมดาแค่ไหน คือว่าตามวิยาศาสตร์ปกติผู้หญฺิงจะมีกลิ่น ฟีโรโมนออกมาด้วย ซึ่งเจ้านี้แหละจะกระตุ้นอารมเป็นอย่างดี พวกเจลนางเอกAVนี้มีไหม

แล้วที่ขายในไทยยี่ห้อไหนแนะนำบ้าง 
simapants
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 03:55:30 PM »

ในไทยผมแนะนำเจล nuru มี3สูตร เทียบปริมานกับราคาแล้วคุ้มครับ 250 มล. 180บาท คุ้มกว่าพวกดูเร็กซ์ ลองหาดูตามร้านในชอบปี้เลยครับ ยี่ห้อยอดนิยมอย่าง pepee ก็มี แต่โคตรแพง ขวดละ1000 350มล. สั่งเอาจากนอกรวมค่าส่งลงทะเบียนยังถูกกว่า

ปัจจุบันผมใช้ นูรุ-ฮาร์ด กับ Thick Puni Ana Juice ครับ
Panzerelite
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 07:37:03 PM »

สั่งมาเองจะผ่านตม.ไหมวา เอาจริงๆนะของพวกนี้ เมืองนอกไม่ถึง10เหรียญสักตัวมาไทย บางตัวเป็นพันก็มี30เหรียญ-*-

แพงหมดหละ ไม่รู้จ่ายส่วยกันเยอะหรือไร

อีกข้อThick Puni Ana Juice  ดีไหมคับเราเห็นเยอะมากอะที่เป็นลายอนิเมะดีจริงหรือการตลาด

และก็พอมีกลุ่ม facebookหรือะไรพวกนี้ไหมคับ อยากแลกเปลี่ยนความรู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2021, 08:00:10 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
simapants
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 01:30:23 PM »

สั่งมาเองจะผ่านตม.ไหมวา เอาจริงๆนะของพวกนี้ เมืองนอกไม่ถึง10เหรียญสักตัวมาไทย บางตัวเป็นพันก็มี30เหรียญ-*-

แพงหมดหละ ไม่รู้จ่ายส่วยกันเยอะหรือไร

อีกข้อThick Puni Ana Juice  ดีไหมคับเราเห็นเยอะมากอะที่เป็นลายอนิเมะดีจริงหรือการตลาด

และก็พอมีกลุ่ม facebookหรือะไรพวกนี้ไหมคับ อยากแลกเปลี่ยนความรู้

ต.ม. หมายถึงด่านตรวจคนเข้าเมืองครับ พัสดุไม่เข้าไปตรงนั้น ของสั่งมาจากนอกจะถูกส่งไปศูนย์ปณ.หลักสี่แล้วดำเนินพิธีการศุลกากรที่นั่นเลย อยากได้ก็สั่งมาเถอะครับ ไม่โดนหรอก ถ้าฉลากที่ขวดรูปมันโป๊ ก็บอกให้เขาเอาเทปปิดให้ได้ถ้ากลัวโดนเปิด เวลาส่งเขาจะจ่าหน้าไว้ว่าเป็นสบู่ อยากประหยัดค่าสั่งก็ ให้ส่ง air small packet แบบไม่มีเลขติดตามก็ได้ ใช้เวลา2อาทิตย์ถึง แต่ถ้ามีเลขจะใช้เวลา6-7วัน

ผมสั่งมาแล้ว ก็ใช้ดีครับ แห้งช้ากว่าพวกยี่ห้อทั่วไป ยังไงมันก็ทำมาให้ใช้กับโอนะโฮลอยู่แล้ว แต่แบบหนืดนี่จะเทออกยากหน่อย ต้องคว่ำให้มันไหลมาปากขวดแล้วบีบ เพราะมันไม่ไหลออกมาเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2021, 02:03:14 PM โดย simapants » บันทึกการเข้า
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 03:26:00 PM »

ถ้าเอาที่มีขายในบ้านเรา หาซื้อง่าย ราคาไม่สูงมาก คุณภาพใช้ได้ ที่แนะนำก็มี Nuru กับ HEJ ครับ มีขายเยอะมากใน Lazada กับ Shopee
Panzerelite
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 04:50:48 PM »

สั่งของ20เหรียญค่าส่ง27เหรียญ ค่าส่งแพงกว่าค่าของอีกนะ

สั่งเท่าไหร่ถึงจะคุ้มเนี้ย สั่งมากเจอ  กองไถยึดอีก
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 05:14:08 PM »

ผมใช้ เจลของญี่ปุ่น แต่ไม่เหมาะกับชักว่าวเลย มันหนา เลยมาใช้อีกยี่ห้อ YeS ยี่ห้อนี้ถูกและเหมาะสำหรับชักว่าวและของเล่นมาก
maoyuumaou
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 03:20:40 AM »

ในไทยผมแนะนำเจล nuru มี3สูตร เทียบปริมานกับราคาแล้วคุ้มครับ 250 มล. 180บาท คุ้มกว่าพวกดูเร็กซ์ ลองหาดูตามร้านในชอบปี้เลยครับ ยี่ห้อยอดนิยมอย่าง pepee ก็มี แต่โคตรแพง ขวดละ1000 350มล. สั่งเอาจากนอกรวมค่าส่งลงทะเบียนยังถูกกว่า

ปัจจุบันผมใช้ นูรุ-ฮาร์ด กับ Thick Puni Ana Juice ครับ

Thick Puni มีขายเว็บไทยไหมครับ ปกติใช้ Nuru Hard ชอบมาก แต่เริ่มเบื่อ อยากลองยี่ห้อใหม่บ้าง
simapants
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 11:02:51 AM »

Thick Puni มีขายเว็บไทยไหมครับ ปกติใช้ Nuru Hard ชอบมาก แต่เริ่มเบื่อ อยากลองยี่ห้อใหม่บ้าง

ไม่มีเลยครับ เห็นมีแต่ pepee
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 05:11:08 PM »

ตอนนี้ใช้ Hej ครับ ก่อนหน้านี้ใช้ Nuru
หน้า: [1] พิมพ์