พฤษภาคม 14, 2024, 10:33:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวบนี้http://www.jimkapong.com/โกงไหมพอดีจะสั่งจิ๋มเทียม  (อ่าน 10616 ครั้ง)
HAISE
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 01:17:25 PM »

ผมเคยสั่ง ได้ของจริงครับผม ลองแบบถูกๆ มาจัดดู ใช้จัดละเสียวมากคับ 55+ แต่ถ้างบถึงก็อุดหนุนสปอนเซอร์ของเราก็ได้คับ
ขอบคุณครับผม ผมว่าจะจัดของเวบสปอนเซอด้วยอ่าครับแต่เขายังไม่ตอบผมเลย2วันล้ะทักไลน์ไป

รีบจัดคับๆ เพราะความเสียวรอไม่ได้ 555+
ฮ่าๆๆ แน่นอนครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 04:23:26 PM »

ละอย่าลืมรีวิวนะคับ 555+
HAISE
นักสะสมเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 30, 2016, 12:45:57 PM »

ต้องรีวิวด้วยหรอครับ555 ถ้าแจ่มจริง เด๋วจะแวะมารีวิวล้ะกันครับ
DeoRx
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 30, 2016, 08:48:25 PM »

ต้องรีวิวด้วยหรอครับ555 ถ้าแจ่มจริง เด๋วจะแวะมารีวิวล้ะกันครับ

รับรองกระทู้ฮอตแน่ๆ คับ 555+ 
HAISE
นักสะสมเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 03:05:33 PM »

ได้รับของแล้วนะครับ ร้านนี้ส่งจริง เพิ่งได้สดๆตะกี้เลยความรู้สึกจับจิ๋มเทียมครั้งแรกนุ่มนิ่มดีมากครับ55 แต่ยังไม่ได้ลองสอดใส่
DeoRx
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 11:21:28 PM »

ได้รับของแล้วนะครับ ร้านนี้ส่งจริง เพิ่งได้สดๆตะกี้เลยความรู้สึกจับจิ๋มเทียมครั้งแรกนุ่มนิ่มดีมากครับ55 แต่ยังไม่ได้ลองสอดใส่

รับรองจะติดใจคับ 555+
Rusties
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2016, 09:38:51 PM »

รีวิวกันตามเนื้อผ้านะครับ
1.ได้ของจริงครับ
2.ค่าส่ง ems100บาท ถือว่าแพงไปนิดนึง
3.ไม่มีค่อยใส่ใจลูกค้า เพราะลืมสตอกของผมครับ ลืมไปชิ้นเดียว
ซึ่งจากเดิมไม่ได้ส่งวันต่อวันอยู่แล้วครับ แล้วลืมสตอก แถมวันถัดมายังตรงวันหยุด
ทำให้ผมได้ของช้าไป5วัน ซึ่ง คุณลืมมันเป็นความผิดของคุณใช่รึเปล่า ลูกค้าได้ของช้าไป5วันไม่มีคำขอโทษสักคำ
อาจจะแถมเจลหลอดเล็กๆ หรือโอนเงินคืนมา50บาท อะไรก็ว่าไป

ทั้งที่ตามเซ้นแล้ว เสียค่าส่ง100 มันควรจะได้รับของวันถัดไปเลย เพราะโอนก่อน10โมง
เอาเป็นว่า ร้านได้ของจริง แต่บริการไม่ประทับใจ แนะนำ ถ้าจะซื้อของราคาเรท 1500+ ซื้อจากเวปสปอนเซอร์เถอะครับเพราะดูมีความสุภาพ มีความเอาใจใส่ มีความรับผิดชอบมากกว่า
แต่ถ้าจะซื้อของแค่หลัก 500 สปอนเซอไม่มีราคานี้ ก็ต้องทนกับความไม่เอาใจใส่ ความล่าช้าของร้านเล็กๆแหละครับนะครับ
เอาจริงๆจิ๋มเทียม 500 มีหลายร้านตามเน็ตนะครับ อยากจะคอนเฟิมว่าร้านนี้ได้จริงไม่มีหลอก แต่ บริการแย่ครับ

ส่วน รีวิวจิ๋ม
1.ผมไม่เคยใช้จิ๋มเทียมแพงๆเลยะครับ
2.เคยแต่ยืม tenga flip สีดำของเพื่อนมาใช้เป็นเดือน
3.ขอยอมรับเลยว่า ของ500มันเสียงจริงเสียวจริง  เอาเป็นว่า ไม่ได้ต่างจาก flip มาก
4. ถ้าความเสียว 10ระดับ flip ผมให้6(เผื่อระดับ 7-10เป็นจิ๋มราคาหลักหลายพัน เพราะยังไม่เคยใช้)
ผมให้เจ้าจิ๋ม 500บาท ในระดับ 6เช่นกันครับครับ เสียวน้ำแตกเหมือนๆกัน
5.แต่ถ้าความสะดวกในการใช้ ผมให้ flip มากกว่า เพราะมันมีโครงแข็ง ทำให้เอาไปยันกับกำแพงได้ และมีปุ่มให้บีบ
ส่วนเจ้าจิ๋ม500 ก้ตามสภาพครับ อ่อนยวบๆ และความคงทนน้อยกว่า ถ้าอยากบีบ ก้ต้องใช้ระบบมือตัวเองนี่แหละครับบีบเอา

HAISE
นักสะสมเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 12:49:43 PM »

รีวิวกันตามเนื้อผ้านะครับ
1.ได้ของจริงครับ
2.ค่าส่ง ems100บาท ถือว่าแพงไปนิดนึง
3.ไม่มีค่อยใส่ใจลูกค้า เพราะลืมสตอกของผมครับ ลืมไปชิ้นเดียว
ซึ่งจากเดิมไม่ได้ส่งวันต่อวันอยู่แล้วครับ แล้วลืมสตอก แถมวันถัดมายังตรงวันหยุด
ทำให้ผมได้ของช้าไป5วัน ซึ่ง คุณลืมมันเป็นความผิดของคุณใช่รึเปล่า ลูกค้าได้ของช้าไป5วันไม่มีคำขอโทษสักคำ
อาจจะแถมเจลหลอดเล็กๆ หรือโอนเงินคืนมา50บาท อะไรก็ว่าไป

ทั้งที่ตามเซ้นแล้ว เสียค่าส่ง100 มันควรจะได้รับของวันถัดไปเลย เพราะโอนก่อน10โมง
เอาเป็นว่า ร้านได้ของจริง แต่บริการไม่ประทับใจ แนะนำ ถ้าจะซื้อของราคาเรท 1500+ ซื้อจากเวปสปอนเซอร์เถอะครับเพราะดูมีความสุภาพ มีความเอาใจใส่ มีความรับผิดชอบมากกว่า
แต่ถ้าจะซื้อของแค่หลัก 500 สปอนเซอไม่มีราคานี้ ก็ต้องทนกับความไม่เอาใจใส่ ความล่าช้าของร้านเล็กๆแหละครับนะครับ
เอาจริงๆจิ๋มเทียม 500 มีหลายร้านตามเน็ตนะครับ อยากจะคอนเฟิมว่าร้านนี้ได้จริงไม่มีหลอก แต่ บริการแย่ครับ

ส่วน รีวิวจิ๋ม
1.ผมไม่เคยใช้จิ๋มเทียมแพงๆเลยะครับ
2.เคยแต่ยืม tenga flip สีดำของเพื่อนมาใช้เป็นเดือน
3.ขอยอมรับเลยว่า ของ500มันเสียงจริงเสียวจริง  เอาเป็นว่า ไม่ได้ต่างจาก flip มาก
4. ถ้าความเสียว 10ระดับ flip ผมให้6(เผื่อระดับ 7-10เป็นจิ๋มราคาหลักหลายพัน เพราะยังไม่เคยใช้)
ผมให้เจ้าจิ๋ม 500บาท ในระดับ 6เช่นกันครับครับ เสียวน้ำแตกเหมือนๆกัน
5.แต่ถ้าความสะดวกในการใช้ ผมให้ flip มากกว่า เพราะมันมีโครงแข็ง ทำให้เอาไปยันกับกำแพงได้ และมีปุ่มให้บีบ
ส่วนเจ้าจิ๋ม500 ก้ตามสภาพครับ อ่อนยวบๆ และความคงทนน้อยกว่า ถ้าอยากบีบ ก้ต้องใช้ระบบมือตัวเองนี่แหละครับบีบเอา

เหนด้วยกับความคิดเหนนี้นะ แต่ผมไม่ได้ซีเรื่องส่งของช้า  แค่อยากลองเลยหาถูกๆ ตอนนี้ไปๆมาๆเปนว่าใช้มือมากกว่าใช้จิ๋มเทียมอีก55  เอาเปนว่าราคานี้กับของที่ได้ก็โอเคแล้วครับ ซีรีโคนตัวที่ผมซื้อมาไม่รู้ดีไหม  แต่ตอนนี้ยังใช้ได้ดียุนะห้ะ ไม่รู้เปนเพราะไม่ค่อยได้ใช้หรือป่าว
หน้า: 1 [2] พิมพ์