พฤษภาคม 09, 2024, 04:40:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rina Yuki อีกหนึ่งขวัญใจตลอดกาล กับทางเดินใหม่  (อ่าน 11745 ครั้ง)
ja_oui
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

« เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 05:17:20 PM »

รินะซัง เกิดปี 1985
เป็นดาราเอวีที่หน้าสวยเฉี่ยว ผิวขาว รูปร่างดีมาก หน้าอก เพอร์เฟค
มีผลงานมาหลายเรื่อง ก่อนลาวงการ เธอมีผลงานอันเซ็นออกมาสั่งลา ทำให้ผมได้ตายตาหลับ
บางท่านอาจนึกไม่ออก หน้าตาเธอเป็นงี้ครับ

ปี 2008 เธอเริ่มหันมาเอาดีทางด้านเพลง จากนั้นก็ออกซิงเกิ้ลตามมาเยอะเลยครับ
แต่เธอเป็นศิลปิน อินดี้ หาซื้องานยากหน่อยครับผม

ซิงเกิ้ลแรกที่รินะซังปล่อยออกมาที่ผมได้ฟังครั้งแรกคือ  ニーター (Nita)  ผมรักเพลงนี้เลยครับ
ฟังไม่ออกหรอก แต่โดนมาก

ลิงค์เพลงครับ
https://www.youtube.com/watch?v=wy-xBOEqHMA

ซิงเกิ้ลที่ออกมาทั้งหมดของ รินะซังครับ เท่าที่หาได้บน itunes ครับ

แน่นอน ว่าผมก็ซื้อบางซิงเกิ้ลที่ชอบครับ แหะๆ

รูปปัจจุบันของรินะซังครับ

ตอนนี้เธอก็อยู่ในฐานะศิลปินอินดี้ เลี้ยงลูกสาวตัวน้อยครับ
ล่าสุด เธอเพิ่งมาเชียงใหม่ เมื่อลอยกระทงนี่เองครับ ผมก็อยู่เชียงใหม่ กึ๋ยๆ
แต่ไม่ได้เจอหรอกครับ

ฝากเพื่อนที่ชอบดนตรี ลองฟังงานเธอดูครับ ถ้าถูกใจ ก็สนับสนุนเธอด้วยครับผม
วันนี้ขอลาไปก่อนครับ สวัสดีปีใหม่ครับ
(เว้นการเขียนไปนานเลยครับ)
bugoam2624
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 05:57:25 PM »

ชอบมากครับคนนี้...แต่ทำไมผมหาหนังของเธอไม่ค่อยเจอเลย...
ImfromHawaii
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 08:05:34 PM »

มีฝีมือ ปรบมือให้ครับบ 

ปล. เพลงเพราะนะครับ
yu2k
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 09:16:31 PM »

หน้าผากโหนกดีครับคนนี้ ลีลาจัดจ้านมาก
lamour
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 10:56:51 PM »

เพิ่งตามดูผลงานเธอในยูทูปกับทวิตเตอร์เช่นกันครับ มีฝีมือทีเดียว

เรื่องหนังผมเองตามเก็บuncenได้เกือบทุกเรื่อง 
my-boobs
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 11, 2016, 12:06:15 AM »

คนนี้ชอบมากเลยครับ ผมว่าหน้าคล้ายๆนักร้องเกาหลีด้วยนะครับ
ฮัมอึนจอง วงT-ARAอ่ะครับ
Fap Fap
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2016, 01:17:29 AM »

มะก่อนวันละหลายน้ำอยู่กับคนนี้

ขอบคุณที่มอบความสุขให้พวกเรามาตลอด

ยินดีกับทางเดินใหม่ด้วยครับ
tum911
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2016, 09:09:09 AM »

เป็นคนนึง ที่มีจิมิสวยมากครับ แต่หน้าอกเล็กไปหน่อย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 11, 2016, 08:16:50 PM »

ต้องหามาดูสักเรือง  เพือจะได้เข้าใจมากขึ้น   Grin Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
jarmsk
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 06:46:54 AM »

ผลงาน uncen นี่มีเรื่องอะไรบ้างครับ ผมเจอแต่ Tora Tora Gold 049
หน้า: [1] 2 พิมพ์