พฤษภาคม 08, 2024, 08:09:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rina Yuki อีกหนึ่งขวัญใจตลอดกาล กับทางเดินใหม่  (อ่าน 11744 ครั้ง)
Rage
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 08:03:12 AM »

ขวัญใจผมเหมือนกัน เห็นตอนแรกนึกว่าโฟร์  Grin
น้องเขาร้องเพลงก่อนเล่นUncenอีกมั้ง

Uncensored 2014-2017
lamour
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 01:33:20 AM »

ผลงาน uncen นี่มีเรื่องอะไรบ้างครับ ผมเจอแต่ Tora Tora Gold 049

มีของ tokyo hot ของ mugen กับ 99bb dream อีก2เรื่อง ครับ
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 16, 2016, 12:26:55 AM »

ดูจากหน้าตาใน MV ดูแล้วไม่น่าจะสวยเลยครับ

และยิ่งจากแนวเพลง และ เสียงร้อง อีก   ดูแล้วไม่ใช่แนวผู้หญิงสวยเลย

ถ้าผมดูนักร้องเกาหลี  แล้ว ร้องเพลงแบบนี้  หน้าตาแบบนี้  ผมไม่ตามเลยครับ
-----------------------------------------------------------------------
อย่างที่สุภาษิตเขาว่า  เอาไว้แหละครับว่า   รู้หน้าไม่รู้หุ่น   นะครับ

อย่าง Girl group เกาหลี ที่เห็นว่า สวยๆ หลายๆวง  เปิดออกมา แล้วอาจจะไม่สวยก็ได้
อย่างกรณีฉาว ของ คลิป พวกไต้หวัน  ทำให้รู้ว่า   นางเอกที่สวยๆ ถอดออกมาแล้วเป็นไง
ส่วนใหญ่จะดูดีนะครับ  แต่มีบางคนเหมือนกัน ที่เข้าขั้นแย่

เรื่องนี้จึงสอนให้รู้ว่า  แค่ดูข้างนอกไม่รู้  มันต้องดู ดูข้างใน
https://www.youtube.com/watch?v=5WFpvQH1EAM

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2016, 12:30:45 AM โดย fireman7 » บันทึกการเข้า
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 16, 2016, 12:57:53 AM »

ดูจากรูป ที่ผ่านมาไม่นาน   ดูแก่ไปเยอะมากเลยครับ
ดูตามปีเกิดแล้วน่าจะอายุ 30-31 เอง ไม่ใช่เหรอครับ   ทำไมดูแก่อย่างนี้
ตีนกาชัดมาก    และรูปหน้าก็เปลี่ยนไป ในทางแก่จริงๆครับ

พูดเรื่องนี้ไปแล้วก็สะท้อนชีวิตของตัวผมเองครับ   

นี่แหละคือ  เหตุผลที่ว่า   ทำไมผู้หญิงเมื่อใกล้ 30 กันแล้ว   ต้องรีบแต่งงานให้ได้

เออ    ผู้หญิงนี่   แก่ขึ้นจริงๆนะครับ   จากคนรอบๆตัวผม
สมัยผมอายุ 20 ปีนี่   แต่ละคนยังใสๆ  กันอยู่   ผมกะว่า  จะส้รางธุรกิจสัก 10 ปี แล้ว
เดี๋ยวกลับไปเคลม   คนที่เคยกิ๊กกันไว้

แต่ผ่านมาตอนนี้แล้ว    ผมจึงรู้ถึงสัจธรรมครับ   
ผู้หญิงอายุเลย 25 ไปแล้ว   มันเริ่มเหี่ยวแล้วจริงๆ   
25 ปีไปแล้ว   คอยส่องกระจก หาตีนกาได้เลย

ตอนนี้ผมมีฐานะพอที่จะเลี้ยงเด็กๆ เหล่านั้น ได้หลายๆคนแล้ว
แต่สำหรับผู้หญิงเคสเก่าๆ   ผมคงต้องปล่อยไปละ   อยากจะไปแต่งงานกับใครก็คงต้องปล่อยไปแล้วล่ะ
(แม้ว่า มันอาจจะปวดใจอยู่บ้าง ที่ต้องเห็นภาพกิ๊กของเรา มีรูป prewedding ออกมา และบัตรเชิญ)
ของหมดอายุไปหมดแล้ว   อย่ากินเลย   เดี๋ยวท้องเสียไม่รู้นะ   ปล่อยๆคนอื่นเขากินเหอะ
เรามากินของสดๆ ใหม่ๆ ดีกว่า

มาถึงตอนนี้  ผมก็ต้องมามองเด็กนักศึกษา  และ พวกเด็กจบใหม่นี่แหละครับ
ยังใสๆ  มีออร่า อยู่

สัจธรรมในโลกมันเป็นอย่างนี้นี่เอง    ผมพึ่งได้มาเข้าใจก็เมื่อเวลาล่วงเลยไปแล้ว

เดี๋ยวว่างๆ  ผมจะมาเปิดกระทู้ใหม่   ว่าด้วย ดารา AV ที่หน้าตาเหมือนผู้หญิงที่ผมเคยคบมา   
คือ  ดูๆ ไป นี่  ท่วงท่าต่างๆ  มันใช่เลย   เป็นเด็กของเรา เมื่อวันวาน แท้ๆ   
ซึ่งเมื่อมาเปิดเผย  เรียงลำดับแล้ว  หลายๆคนอาจจะพบว่า  ผมเป็นผู้ชายผู้โชคดี แบบที่ อาร์มแชร์ เขาร้องเพลงไว้ก็ได้
หน้า: 1 [2] พิมพ์