พฤษภาคม 16, 2024, 08:34:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### Konoha ยอดหญิงเอวีแนวโลลิต้า มาเล่นแบบไม่เซ็นแล้วจ้า ^__^  (อ่าน 12189 ครั้ง)
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:22:25 PM »

ขอบคุณจร้าที่แบ่งปัน  รักท่านรองที่สุดอ่ะ........ แหม่ๆพักนี้ท่านรองมาชลบุรีบ่อยน่ะ  ไม่ชงไม่ชวนบางเลย ว่างๆแว๊ะมาแกแล็กซี่บางแสนสิครับรับรองสุดยอดแน่นอนท่ารองไม่มีผิดหวัง ขอรับกระผม...

ขอบคุณที่ชวนแต่พี่ชอบบินเดี่ยวจริงๆขอโทษด้วยจ้า จักวาลอันกว้างใหญ่กับโลกของความสุข ถือเป้นสุดยอดอ่างภาคตะวันออกอย่างแท้จริง แต่พี่งบน้อยชอบแนวโลคอสแบบเอเซียกับอิสเทิร์นมากกว่าจ้า ถ้าแนว สส จะไปเอเซีย ถ้าแนว สว จะไปอิสเทิร์นจ้า 
แบบว่าอยากจะชวนท่านรองมาเที่ยว บางอ่ะน่ะ ไม่เป็นไรจร้า แต่แกแล็กซีก็ไม่แพงอยางที่ท่านรองคิดน่ะครับ... ราคา พวก สว หรือพวกหมอนวดอ่ะประมาณ 1300-1500จร้า ล่าสุดผมไปเช็คราคามาแล้วครับ + ลงอ่างไป 1ที คริๆๆ ถ้าพวกเด็ก แนวลงอ่าง ก็เริ่ม 1500++ -1900 จร้า ราคารวมห้องแล้วครับเดี๋ยวสินเดือนผมไแอีกแล้วจะมารีวิวให้ชมจร้า อิอิ

งบในการเที่ยวของพี่แต่ละครั้งจะไม่เกิน 1500 จ้า ราคานี้รวมหมดเลยค่ารถ ค่าทิป ค่าตัวน้องและต่างๆ ดังนั้นเวลาไปที่อิสเทิร์นจะเลือกเจีๆไปนวดห้องพิเศษ 400 + ตับๆๆ 600 เป็น 1000 พอดีจ้า รวมค่าทิปค่ารถอยุ่ประมาณ 1200 กว่าๆ
 ส่วนที่เอเซียค่าตัวน้องๆ 1100 รวมค่าทิปและอื่นๆประมาณ 1400 กว่าๆจ้า

เพราะพี่มีภาระต้องรับผิดชอบค่านั้าค่าไฟและอื่นๆของร้านเลยจัากัดวงเงินในการเที่ยวไว้เท่านี้จ้า เลยไม่ไปกาแลคซี่กับแฮปปี้เวิรืดเลย เพราะถ้าสวยๆน่ารักๆพี่อาศัยนางเอกเอวีที่มีอยู่ในฮาเร็มฮาสดดิสของพี่เป็นร้อยๆนางมาช่วยแทนจ้า
ถูกต้องน่ะฮ้าวฟฟ บางทีเงินไม่ค่อยมีต้องมาอาศัย AV และ นารีทั้งห้า เช่นเคยอ่ะน่ะ...
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 08:21:11 PM »

uncen แล้วหรอเนี่ย จัดไป  Shocked
หน้า: 1 [2] พิมพ์