พฤษภาคม 17, 2024, 05:51:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ความชอบส่วนตัว รสนิยมทางเพศ (Feitsh) อยากรู้ว่ามีใครชอบแปลกๆไหม  (อ่าน 17426 ครั้ง)
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 25, 2022, 01:09:14 PM »

ผม Fetish การเย็ดคาชุดsexyรัดรูป เช่นพวกชุดว่ายน้ำ, RQ, ชุดยิม, Sailormoon ชุดนักเรียนกะลาสีก็ชอบ  Grin

ด้านรูปร่าง ผมชอบตัวเล็กบาง นมไม่โต ดูน่ารัก  Tongue

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 25, 2022, 01:35:44 PM »

เยอะเลยแต่ไม่รู้ว่ามันเรียกว่า รสนิยมทางเพศ รึป่าว?
- แบบไม่ทันตั้งตัวก็โดนแล้ว, ไม่ตั้งใจเข้าแต่เข้าไปแล้ว, เสร็จแล้วแต่ไม่หยุดไม่พักใส่ไม่ยั้ง, นางเอกโดนวางยา, น้องชายใหญ่อลังการเกินไป, เปลี่ยนคนเปลี่ยนขนาดแล้วนางเอกไม่รู้ตัว

ใครมีอย่างสุดท้าย หายากมาก ไม่ค่อยจะมี แนะนำผมได้นะครับ 555

ผมชอบแนว "เสร็จแล้วแต่ไม่หยุดไม่พักใส่ไม่ยั้ง" เหมือนกัน ใช้คำไหนในการค้นหาอะครับ

ส่วนตัวชอบแนวแบบ ผช แตกราดหน้า ราดนม แล้วกลับไปเอาต่อน้ำ 2 น้ำ 3 ไรแบบนี้แต่หายากจัง 5555 ใครมีแนะนำไหม

ซีรี่ย์คาบถุงยางค่าย moodyz คือคำตอบครับ

ซีรี่ย์ตาม link ครับ
https://moodyz.com/works/list/series/3501 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2022, 01:48:26 PM โดย DMX » บันทึกการเข้า

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Lemon23
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 25, 2022, 05:25:41 PM »

ส่งแนวสาวกล้ามเข้าประกวดครับ บอดี้สวยดี ดูเฮลตี้ดี ส่วนตัวไม่ค่อยรู้จักของทางฝั่งญี่ปุ่นเท่าไหร่ แต่ฝั่งอเมริกาก็เจ๊ Cory Chase เลย 40ยังแจ๋ว

ฝั่งญี่ปุ่นเท่าที่เคยดูก็ Yanagi Miyuu มั้งนะ เธอไม่ค่อยกล้ามเท่าไหร่ แต่หน้าท้องลีนมาก

ส่วนคนนี้ไม่ใช่ดาราเอวีครับ เป็นกราเวียร์ แต่ชอบเป็นการส่วนตัว ชื่อ Minori Inudo ตอนนี้เลิกเล่นกราเวียร์แล้วเพราะแต่งงาน หุ่นเธอเฟิร์มจริงๆ เห็นว่าเป็นเพื่อนกับ Tomomi Morisaki และ Rina Hashimoto ด้วย

offroadII
ปลิงควาย
*

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 25, 2022, 07:59:49 PM »

สำหรับผม เสื้อผ้าไม่ติด ยังไงก็ได้ แต่ขอนางเอก หุ่นธรรมดา ไม่อ้วนไม่ผอมจนเกินไป นมเล็กใหญ่ก็ได้แต่ขอให้มีละกัน สีผิว ขาวหรือแทนสีน้ำผึ้งก็ได้ ส่วนสำคัญอยู่ตรงที่ว่า ผมอยากเห็นน้องโดยซอยแบบไม่หยุดหรือโดน Gangbang แบบเรียงคิว ถ้ามี Anal + Double penetration ด้วยจะโดนใจ X2 เลยละครับ

ชอบเหมือนผมเลยครับ แต่ผมส่วนใหญ่ชอบดูสาย Hardcore Deep Throating อัดลูกกระเดือกจนอ้วก,จับขึงให้ขยับไม่ได้แล้วเล่นเสียวจนแตกรัวๆ,หรือจะเป็นพวกจัดกันข้ามวันข้ามคืน แต่ก้ต้องเลือกหน้าตาด้วยนะ ถ้าเป็นคนที่ชอบนี่จะดีมาก

เสริมคุณ godsider นิดนึงเพื่อให้คนอื่นเห็นภาพว่า อัดลูกกระเดือก จนกระเพื่อมมันเป็นยังไง 

ขอรหัสหน่อยครับ
dhamdham
AV Distinctive (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 26, 2022, 08:54:27 AM »

ผมชอบแนวคุณหญิงคุณนาย สูงวัยที่ยังสวยงามตามวัยอยู่ วัยหลังเกษียณครับ
49mm
เล็กสั้นขยันซอย
*

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 26, 2022, 11:18:36 AM »

หลังๆรสนิยมผมก็เปลี่ยนไปเหมือนกัน ไว้ว่างๆจะมาเขียนเกี่ยวกับเรื่องนี้
เมื่อก่อนชอบตัวเล็กๆบางกรอบ จิมิก็ชอบแบบเล็กๆปิดสนิดสวยๆ
กลับกันตอนนี้ชอบแบบปลิ้นๆเยินๆ ยิ่งถ้าอ้าแล้วเป็นรูโบ๋เห็นแล้วยิ่งได้อารมณ์
หนังที่ชอบดูก็แนวๆ DP DAP DVP Gangbang ยิ่งนางเอกน่ารักๆแล้วโดนเอาจนน้ำท่วมแคมปลิ้นนี่ชอบดูมาก

ตอนนี้นางเอกที่เป็นเมนผมคือ Kyler Quinn เลยหน้าสวยๆเล่นหนักดุมาก
ทั้งใช้ของเล่นคู่

DP

DAP ระดับไซต์ยุโรปกับพี่มืดพร้อมกัน

ทางฝั่งญู่ปุ่นก็คง Yui Misaki มั้ง แค่ยังไม่เริ่มเอาแหกขาก็แทบจะเห็นเป็นโพรงเข้าไปแล้ว

TVP ก็โดนมาแล้วนะ

ชอบมากๆคือตอนโดนแตกในเห็นรูโบ๋ๆเลย  Grin Grin Grin

sai-e
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 26, 2022, 11:29:55 AM »

ผม Fetish ชุดชั้นในลายลูกไม้ที่มีสายโยงไปมา ยิ่งเส้นเยอะๆ ยิ่งชอบ หรือทรงแปลกๆ แต่สวย ยิ่งมีฟังชั่นเยอะยิ่งได้อารมณ์

zhhhhhh
*

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 26, 2022, 11:42:51 AM »

สำหรับผม เสื้อผ้าไม่ติด ยังไงก็ได้ แต่ขอนางเอก หุ่นธรรมดา ไม่อ้วนไม่ผอมจนเกินไป นมเล็กใหญ่ก็ได้แต่ขอให้มีละกัน สีผิว ขาวหรือแทนสีน้ำผึ้งก็ได้ ส่วนสำคัญอยู่ตรงที่ว่า ผมอยากเห็นน้องโดยซอยแบบไม่หยุดหรือโดน Gangbang แบบเรียงคิว ถ้ามี Anal + Double penetration ด้วยจะโดนใจ X2 เลยละครับ

ชอบเหมือนผมเลยครับ แต่ผมส่วนใหญ่ชอบดูสาย Hardcore Deep Throating อัดลูกกระเดือกจนอ้วก,จับขึงให้ขยับไม่ได้แล้วเล่นเสียวจนแตกรัวๆ,หรือจะเป็นพวกจัดกันข้ามวันข้ามคืน แต่ก้ต้องเลือกหน้าตาด้วยนะ ถ้าเป็นคนที่ชอบนี่จะดีมาก

เสริมคุณ godsider นิดนึงเพื่อให้คนอื่นเห็นภาพว่า อัดลูกกระเดือก จนกระเพื่อมมันเป็นยังไง 

ขอรหัสหน่อยครับ

รหัส PFES-027 ครับ น้อง Natsuki Takeuchi ขวัญใจผมเอง เล่นได้เกือบทุกแนว

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
joojim
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 29, 2022, 11:29:09 AM »

ชอบเสื้อยืดขาวเปียกน้ำแนบเนื้อเห็นทะลุเข้าไป
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์