พฤษภาคม 16, 2024, 09:19:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทาคาโชรีไทร์ ขอบคุณทุกสิ่งอย่าง  (อ่าน 24267 ครั้ง)
หื่นอย่างมีคุณภาพ​
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 03:24:12 AM »

เดาผิดอย่างแรงเลยผมเคยคิดว่าเธอจะเป็นคนที่อยู่ในวงการเป็น10ปีเลยนะ ไม่คิดว่าจะเลิกก่อนmikami yuaเลย
เคยเห็นmikami yuaพูดไว้ว่า เธอจะเลิกเล่นavวันนี้เลยก็ได้แต่ไม่รู้จะเลิกทำไม เพราะเดือนนึงเธอบอกว่าทำงานที่ต้องแก้ผ้าแค่2วัน
แต่ข่าวtakashoเกษียณก็ยังไม่เท่า ข่าวลือที่ทำให้mayuyuต้องเกษียณ

ข่าวลือ mayuyu คืออะไรครับ

เจ้าตัวหายไปเลย ไม่เห็นมาหลายปีแล้ว
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 08:27:12 AM »

เดาผิดอย่างแรงเลยผมเคยคิดว่าเธอจะเป็นคนที่อยู่ในวงการเป็น10ปีเลยนะ ไม่คิดว่าจะเลิกก่อนmikami yuaเลย
เคยเห็นmikami yuaพูดไว้ว่า เธอจะเลิกเล่นavวันนี้เลยก็ได้แต่ไม่รู้จะเลิกทำไม เพราะเดือนนึงเธอบอกว่าทำงานที่ต้องแก้ผ้าแค่2วัน
แต่ข่าวtakashoเกษียณก็ยังไม่เท่า ข่าวลือที่ทำให้mayuyuต้องเกษียณ

เจ้าตัวหายไปเลย ไม่เห็นมาหลายปีแล้ว
mayuyuอาจจะเป็นเหยื่อในการล่วงละเมิดทางเพศ ของนักแสดงชายkinoshita houka
kinoshitaมีหน้าที่ในการสอนนักแสดงใหม่ในเรื่องการแสดงที่workshopของเค้า และบังคับให้นักแสดงมีsexด้วย
หื่นอย่างมีคุณภาพ​
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 09:22:37 AM »

mayuyuอาจจะเป็นเหยื่อในการล่วงละเมิดทางเพศ ของนักแสดงชายkinoshita houka
kinoshitaมีหน้าที่ในการสอนนักแสดงใหม่ในเรื่องการแสดงที่workshopของเค้า และบังคับให้นักแสดงมีsexด้วย

อ่านข่าวลือแบบนี้คิดว่ามีโอกาสเป็นไปได้อยู่นะครับ สำหรับเรื่องดาร์กๆแบบนี้ในวงการบันเทิงญี่ปุ่น

อยู่ๆก็รีไทร์หายเงียบไปเลย ไปแบบงงๆว่าทำไมถึงรีบรีไทร์เร็วขนาดนั้น

ถ้าข่าวลือเป็นจริงตามนี้ สงสารmayuyuเลยครับ
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 11:53:35 AM »

เก่าไป ใหม่มา เรื่องธรรมดาของวงการครับ
ขอบคุณสำหรับความสุขที่มอบให้กับคนดู
น้องจะเป็นคนหนึ่งที่อยู่ในใจผมตลอดไป ❤️❤️
ขอให้โชคดีกับทางเดินใหม่ที่เลือกครับ 🙂🙂
Prof.SEX
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 01:39:07 PM »

ช่วงนี้ดาราระดับท๊อปหรือกำลังรุ่งๆพาเรดกันรีไทร์เยอะเลยครับ รู้สึกเศร้าๆ Embarrassed
k_taro
AV Professor

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 01:46:10 PM »

อ่านข่าวลือแบบนี้คิดว่ามีโอกาสเป็นไปได้อยู่นะครับ สำหรับเรื่องดาร์กๆแบบนี้ในวงการบันเทิงญี่ปุ่น

อยู่ๆก็รีไทร์หายเงียบไปเลย ไปแบบงงๆว่าทำไมถึงรีบรีไทร์เร็วขนาดนั้น

ถ้าข่าวลือเป็นจริงตามนี้ สงสารmayuyuเลยครับ
น่าเสียดายด้วย เล่นละครก็ได้บทนางเอกแถมมีรายการvarietyประจำอีกด้วย ถ้าใครเคยเห็นmayuyuตัวจริงจะรู้เลยว่าตัวจริงน่ารักมากน่ารักกว่าที่เห็นในทีวีหรือนิตยสารเยอะเลย สุดท้ายที่เห็นข่าวเธอ เธอได้นับการวินิจฉัยว่าเป็นโรคจิตเภทด้วย
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 02:52:42 PM »

เป็นความทรงจำที่ดีของอีกคน  Smiley

ปล. ชอบหน้าเดิมที่สุดละ

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

drakitus
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 02, 2022, 07:13:20 PM »

เศร้าจริงจังครับ ไม่คิดว่าเลิกเร็วขนาดนี้
แปลว่าเดือนเธอจะไม่มีงานออกแล้วใช่ไหม ไปรอเรื่องสุดท้ายเดือนหน้าเลย
ว่าแต่เหตุผลด้านสุขภาพนี่จริงๆคืออะไรหนอ ถ้าเหนื่อยก็น่าจะลดพวกงานอีเวนต์ลงก็พอ เสียดายจริงๆ Cry Cry Cry
อย่างเอมิตอนไม่มีสังกัดนี่ออกงานถี่ยิบๆๆกว่าเธออีกยังอยู่ได้สบายๆเรียกได้ว่าเก็บดูกันไม่ทันทีเดียว พอมาเข้าสังกัดก็เดือนละเรื่องมีงานออกทุกเดือนอยู่เลย
AumnuayXYZ
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 03, 2022, 11:17:52 PM »

ขอบคุณที่มอบความสุขให้กันมา
ขอให้เธอโชคดีครับ
ชอบหัวนมบอดของนางมาก
kutzuo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 03, 2022, 11:21:16 PM »

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์