พฤษภาคม 16, 2024, 10:44:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Ria Yamate ใครชอบเสียงซี๊ด เสียงในลำคอของเธอบ้างเอ่ย  (อ่าน 17378 ครั้ง)
asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 07:44:39 PM »

พูดถึง Ria Yamate
ที่หลายคนรับรู้ถึงความโดดเด่น เรื่องหุ่น และ ใบหน้าเฉี่ยว
(ซึ่งเธอก็ยังโดนวิพากย์วิจารณ์เรื่องศัลยกรรม / ผอมไป ...บลาๆ อยู่ดี)

แต่สิ่งนึงที่โดดเด่นไม่แพ้  นมบึ้ม  เอวคอด

และเกมรุกของเธอ

คือ  ตอนเธอเสียว

เธอแสดงอารมณ์ร่วมได้ฝุดๆ

แม้เธอจะไม่ได้ตรงสเป๊คผม
แต่การที่ได้เห็นสาวที่ชอบทำหน้าอ่อยๆ

ร้องในลำคอ

ร้องซี๊ด

บางทีร้องคล้ายๆหนังฝรั่ง

แถมเวลาเธอเสร็จ

เธอชอบแหงนคอ แล้วเสียงหาย

เรียกว่าเป็นดาราญี่ปุ่น ที่ออกอาการไปทางฝรั่งมาก

ยิ่งเรื่องที่4ของเธอ  ที่เป็นแนวนับเลขแล้วล่ะก็

จังหวะเธอ ร้องอิกึๆๆ  เสียงต่ำๆ ในคอแต่ละที  นี่เดือดมาก

แถมร่างกายตอบสนองฝุดๆ

ดูแล้ว  ไม่แปลกใจเลย  ทำไมเรื่องนี้ติดอันดับขายดี

ใครได้ดูหนังของเธอ  แล้วคิดยังไง  กับเสียงครางต่ำๆของเธอ
มาแชร์กันได้นะคราบ

yiren
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 07:58:08 PM »

ส่วนตัวชอบเธอนะครับกับรหัส SSIS-324 นี่ดูบ่อยเลยตอนเล่นกับนักเเสดงชายคืออารมณ์ใช้้ได้ตอนนักเเสดงแบบจะเสร็จเธอจะชอบยิ้มอาจจะแอบคิดในใจว่าเสร็จแล้วหรอด้้วย 5555
saitei
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 08:09:50 PM »

ผมรู้สึกว่าบางจังหวะที่เอากัน การจ้องตา จริตน้องไม่ค่อยเหมือน ผญ คนอื่นๆ น่ะครับ
มันแปลกๆ บอกไม่ถูก
มันดู... (อย่าว่าผมนะ) คือดูมีความเป็นกะเทย เป็นสาวสองอยู่มากเลย (โอ๊ยพูดออกไปแล้ว จะมีใครคิดแบบผมบ้างมั้ยเนี่ย555)
แต่ถึงยังไงผมก็ชอบมากและตามเก็บอยู่ครับ เสียงและจริตน้องมีเสน่ห์ รู้สึกว่าหาคนซ้ำยากครับ
thepuisunisa

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 08:10:22 PM »

ผมชอบนม Grin Grin
Rock Shit

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 10:07:56 PM »

ผมชอบนม Grin Grin

เหมือนกันเลยครับ
Hiryo

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2022, 10:08:56 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 12:24:30 PM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
mizuirO
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2022, 01:54:07 AM »

ผมยกให้เป็นหน้าใหม่มาแรงสำหรับคลังผมเลยนะ ตอนแรกที่ผมดูก็รู้สึกแปลกๆ จะบอกว่าไม่มีอารมณ์ร่วม หรือแข็งทื่อ ก็ไม่ใช่ซะทีเดียว เสียงครางมันเป็นฟีลที่แปลกแต่กลับดูเป็นธรรมชาติ ไม่ได้ฟีลลิ่งจัดจ้านแบบตัวท็อปอะไรแบบนั้น ถ้าให้อธิบายคงจะประมาณว่า เสียวแหละมีอารมณ์แหละ แต่ก็ไม่ได้ถึงกับเสียวมากไม่ถึงกับต้องร้องอะไรมาก ที่ต้องพัฒนาคือ จังหวะขึ้นเองดูไม่ค่อยสมูธเหมือนจัดวางร่างกายไม่ดี สำหรับจุดอื่นผมให้ผ่านแล้วนะ

Koharu Shiina
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 06, 2022, 02:07:27 PM »

ชอบหุ่น หน้าตามาก เสียงครางผมว่าโอเคแล้ว
เหลือตรงตอนเสร็จ ยังดู fake ชัดๆอยู่ ถ้าทำให้ดูเนียนกว่านี้จะ perfect มากขึ้นไปอีก
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 10, 2022, 11:23:15 AM »

เสียงครางเธอเป็นธรรมชาติมากครับ ผมชอบมาก แค่เห็นหุ่นกับตอนคราง ผมก็ฟินล่ะ ค่อนข้างเป็นเอกลักษณ์ดี

แต่ข้อเสียคือเธอเล่นเกมรุกไม่เป็นธรรมชาติ ออกแนวพยามมากเกินไปจนดูแข็งๆ และด้วยความที่เซนซิทีฟมากๆของเธอ ทำให้ตัวเกร็งอยู่ตลอดเวลา ผมเชื่อว่าดาราชายคนไหนได้เล่นกับเธอ เหนื่อยทุกคนครับ คุณลองนึกภาพจับตัวคนที่เกร็งๆ พลิกไปพลิกมา มันโคตรต้องใช้พละกำลังมากเลย กว่าจะเสร็จแต่ล่ะท่ามีหอบกันมั้่งล่ะ

แต่โดยรวมถือว่ายอดเยี่ยมครับ ถ้าลดอาการเกร็งลงได้จะดีมาก เหมือนน้อง konomi nishinomiya ที่เซนซิทีฟจนดาราชายไม่รู้จะทำยังไง

ขอบคุณสำหรับสาระ ความรู้ดีๆคราบท่านHiryo
ทำให้ผมลองไปดูหนังของน้อง Konomi เลย  เพราะ  ปกติเห็นปกแล้วผ่าน
พอดูลีลาอาการน้องแล้ว  เสียวถึงใจดีแท้คราบ

ผมยกให้เป็นหน้าใหม่มาแรงสำหรับคลังผมเลยนะ ตอนแรกที่ผมดูก็รู้สึกแปลกๆ จะบอกว่าไม่มีอารมณ์ร่วม หรือแข็งทื่อ ก็ไม่ใช่ซะทีเดียว เสียงครางมันเป็นฟีลที่แปลกแต่กลับดูเป็นธรรมชาติ ไม่ได้ฟีลลิ่งจัดจ้านแบบตัวท็อปอะไรแบบนั้น ถ้าให้อธิบายคงจะประมาณว่า เสียวแหละมีอารมณ์แหละ แต่ก็ไม่ได้ถึงกับเสียวมากไม่ถึงกับต้องร้องอะไรมาก ที่ต้องพัฒนาคือ จังหวะขึ้นเองดูไม่ค่อยสมูธเหมือนจัดวางร่างกายไม่ดี สำหรับจุดอื่นผมให้ผ่านแล้วนะ

อื้มมมมม 

ชอบหุ่น หน้าตามาก เสียงครางผมว่าโอเคแล้ว
เหลือตรงตอนเสร็จ ยังดู fake ชัดๆอยู่ ถ้าทำให้ดูเนียนกว่านี้จะ perfect มากขึ้นไปอีก
หรอคราบ   ผมกลับรู้สึกอีกแบบ
ดีคราบ  ได้รู้มุมมองของคนดูที่ต่างกันด้วยท่าน

ส่วนตัวชอบเธอนะครับกับรหัส SSIS-324 นี่ดูบ่อยเลยตอนเล่นกับนักเเสดงชายคืออารมณ์ใช้้ได้ตอนนักเเสดงแบบจะเสร็จเธอจะชอบยิ้มอาจจะแอบคิดในใจว่าเสร็จแล้วหรอด้้วย 5555

Grin Grin Grin Grin

ผมรู้สึกว่าบางจังหวะที่เอากัน การจ้องตา จริตน้องไม่ค่อยเหมือน ผญ คนอื่นๆ น่ะครับ
มันแปลกๆ บอกไม่ถูก
มันดู... (อย่าว่าผมนะ) คือดูมีความเป็นกะเทย เป็นสาวสองอยู่มากเลย (โอ๊ยพูดออกไปแล้ว จะมีใครคิดแบบผมบ้างมั้ยเนี่ย555)
แต่ถึงยังไงผมก็ชอบมากและตามเก็บอยู่ครับ เสียงและจริตน้องมีเสน่ห์ รู้สึกว่าหาคนซ้ำยากครับ

อ้าาาา  พอท่านพูดแล้ว  ผมรู้สึกเห็นด้วยขึ้นมาทันทีเลย  5555
...พูดมาเถอะคราบ

zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 10, 2022, 04:15:17 PM »

เสียงในลำคอหรอ..อืมมมมมมมมมมมม........ก็ไม่รู้ซินะ........ผมชอบให้อย่างอื่นมันอยู่ในลำคอมากกว่าอะ  

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์