พฤษภาคม 17, 2024, 05:33:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมดารา​ AV​ เวลาแสดงหนังเห็นบางคนเจาะสะดือ​ แต่ไม่ใส่จิวด้วยครับ  (อ่าน 7452 ครั้ง)
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 21, 2022, 09:34:06 PM »

หรือบ้านเขาคนชอบดูที่มันเนียนๆ
ส่วนตัวชอบมาก​ แบบ​ Ameri​ ichinose​ โคตรได้อารมณ์​ 😅
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 03:06:42 AM »

ameri มีหลายเรื่องก็ใส่เล่นครับ  เช่น  sev307 ,HMGL-067 ,SMA-589 ,cwp 046
น่าจะเป็นเรื่องความนิยม ถ้าไม่ใส่รวมถึงเรื่องรอยสัก ตลาดจะกว้างกว่า 
สมัยก่อนที่เธอยังเป็นกระแสอยู่ ก็เห็นคนญี่ปุ่นบ่นเธอเรื่องเจาะกับรอยสักนี่แหละครับ 

จริงๆดาราavหลายคนก็เจาะนะเท่าที่เคยเห็น(รุ่นใหม่รอท่านอื่นตอบผมไม่ค่อยรู้)
ก็คงมีความนิยมในหมู่สาวๆแบบบ้านเราอยู่บ้าง  เพราะถ้าเป็นบ้านเราสาวสวยhotๆเจาะสะดือแทบทุกคน
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 07:41:12 AM »

ถามตรืง จืวคืออะไร ไม่เข้าใจ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 08:33:36 PM »

ที่เขาใส่ตรงสะดือ ป่ะครับ 
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 09:30:31 PM »

จิว คือ จิลเวอรี่ น่ะครับ เหมือนต่างหูอ่ะครับ แต่เดี๋ยวนี้เครื่องประดับพวกนี้ไม่ได้ใส่แต่ตรงหูแล้ว เลยเรียกสั้นๆ รวมๆ ว่า จิว (จิล) ครับผม ^ ^

Samantan

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2022, 09:34:06 PM »

ตอบกระทู้ .... คิดว่าคนญี่ปุ่น ไม่น่าจะนิยมสาวๆ ที่ทำอะไรกับร่างกายเยอะๆ น่ะครับ สังเกตได้เลยว่า แทบไม่มีคนไหนสักเยอะๆ จนเกินงามเลย จะมีก็รอยสักเล็กๆ เท่านั้น พวกที่สักเยอะๆ กลายเป็นของแปลกไปเลย

ไม่เหมือนฝั่งอเมริกา หรือ ไทยครับ พวกที่ทำงานหรือถ่ายหนังแบบนี้ น้อยคนมากๆ ที่จะไม่สัก ยิ่งสาวไทยนี่ผมเห็นแทบทุกคนเลย

play...

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 12:57:23 AM »

ตอบกระทู้ .... คิดว่าคนญี่ปุ่น ไม่น่าจะนิยมสาวๆ ที่ทำอะไรกับร่างกายเยอะๆ น่ะครับ สังเกตได้เลยว่า แทบไม่มีคนไหนสักเยอะๆ จนเกินงามเลย จะมีก็รอยสักเล็กๆ เท่านั้น พวกที่สักเยอะๆ กลายเป็นของแปลกไปเลย

ไม่เหมือนฝั่งอเมริกา หรือ ไทยครับ พวกที่ทำงานหรือถ่ายหนังแบบนี้ น้อยคนมากๆ ที่จะไม่สัก ยิ่งสาวไทยนี่ผมเห็นแทบทุกคนเลย

ผมเสียดายสาวไทยหลายคนสวยหุ่นก็ดี  แต่พอหันหลังสักเต็มตัวเลย 
หลายคนก็ผิวขาวเนียนไม่รู้ทำไมชอบสักเยอะขนาดนั้น
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 04:43:12 AM »

จิว คือ จิลเวอรี่ น่ะครับ เหมือนต่างหูอ่ะครับ แต่เดี๋ยวนี้เครื่องประดับพวกนี้ไม่ได้ใส่แต่ตรงหูแล้ว เลยเรียกสั้นๆ รวมๆ ว่า จิว (จิล) ครับผม ^ ^

ที่เขาใส่ตรงสะดือ ป่ะครับ 

เข้าใจละขอบคุมาก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
heepo
โอตาคุเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 05:33:39 AM »

ผู้หญิงเจาะสะดือนี่ชอบมาก Suzu Mitake รหัส snis-691 ฉากแรกที่มีเจาะสะดือนี่อย่างเด็ด

alhazard

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2022, 07:26:57 AM »

ผมว่าบทที่รับก็มีส่วนนะครับ บางคนเจาะมาจริง แต่พอเข้าฉากก็ถอดออกก่อน เพราะเล่นบทนักเรียน แม่บ้าน อาจารย์
จะมาใส่จิว มันก็ดูแซบไป
หน้า: [1] 2 พิมพ์