พฤษภาคม 06, 2024, 01:40:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถอดยากนักใช่มั้ย!! ใช้ AI ถอดให้ซะเลย  (อ่าน 2982 ครั้ง)
rapyo
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« เมื่อ: กันยายน 14, 2019, 11:04:13 AM »

เมื่อไม่กี่เดือนก่อน มี Programmer เขียนโปรแกรมตัดต่อภาพโดยใช้ AI ชื่อว่า DeepNude มีคนใช้กันอย่างแพร่หลาย แต่ก็นั่นแหละ มันจะมีกลุ่มคนดีมองว่ามันไม่สร้างสรรค์ จนเค้าต้องปิดตัวไปอย่างน่าเสียดาย

แต่!! มีคนทำ app ขึ้นมาใหม่อีกครั้ง โดยไม่สนใจเสียงคัดค้านใดๆ ทั้งสิ้น! และมาในเว็บใหม่ชื่อว่า

>>> DeepNude.to <<<

(ขออนุญาตใช้ลิ้งค์ผมนะครับ ผมจะได้ใช้ฟรีเพิ่มอีก 10 รูป อิอิ)

ขั้นตอนใช้งานไม่ยากเลย เพียงเข้าไปในเว็บไซต์ด้านบน แล้วกด UPGRADE TO PREMIUM NOW (กดได้เลยครับ ไม่เสียตังใดๆ ทั้งสิ้น)

กด SELECT แพลนฟรี สามารถตัดต่อได้ 10 รูปฟรี โดยไม่มีลายน้ำ

จากนั้นกด UPLOAD รูปได้เล้ยยยยย อันนี้เป็นรูปตัวอย่างครับ

แล้วก็รอซักครู่ อิอิ

เรียบร้อย!! AI ถอดเสื้อผ้าให้หมดเลย!!!

พยายามหารูปชุดบิกินี่ ไม่ก็รัดรูป นางแบบไม่เอียงตัวมากนะครับ ไม่งั้น AI จะตัดต่อได้ไม่เนียน

ยังไงลองไปเล่นกันดูครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2019, 04:47:03 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
ZeroMuZa
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2019, 08:51:46 PM »

ขอบคุณครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2019, 11:16:53 PM »

แบบนี้ก็มี +1 ให้ความพยายามของคนเขียนโปรแกรมครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] พิมพ์