พฤษภาคม 12, 2024, 04:15:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจ็บใจบ้างไหม ที่ดาราชายหนังยุ่นมักจะเป็นพวกหน้าตาเนิร์ดๆไม่หล่อ ไม่ก็แก่ๆลงพุง  (อ่าน 11507 ครั้ง)
Dark013
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 06:19:09 PM »

ไม่เจ็บใจหรอก แต่อิจฉาาาา สุดสุด
borderman
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 03:37:14 PM »

ห่อข้าวไปกินเองด้วย อย่าว่าแต่เล่นฟรี Grin
เสี่ยโอ้ว
ปลิงควาย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 06:14:33 PM »

ผมว่า เอาคนไม่หล่อมาแสดงก็ดีครับ
ถ้าคิดในอีกแง่หนึ่ง
คนไม่หล่อ หน้าตา เนิร์ดๆ ก็คงมีโอกาสได้แฟนสวยๆกับเขาบ้าง
อาจจะเป็นแบบ...ไม่หล่อแต่เร้าใจ
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 12:33:52 AM »

ดูแล้วไม่เจ็บใจหรอกครับ แต่อยากไปเล่นด้วย  Grin

skyrider
AV Professor
โอตาคุเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2009, 10:47:32 PM »

ถ้าเป็นนางเอก ดังๆ อย่าง Sora Aoi
หรือ คนที่ชอบ

คนหล่อๆเขามีการมีงานดีๆทำแถมหา ญ ฟันก็หาง่าย

ไม่ต้องมาเป็นพระเอกเอวีที่ได้เงินน้อยมาก เรื่องละไม่กี่พันบาท

แต่ถ้าเป็นผม เล่นฟรีก็ยอม

----------------------

บทความนี้สนับสนุนเรื่องที่ผมบอกเป็นอย่างดี

http://manager.co.th/Daily/ViewNews.aspx?NewsID=9520000019879

YESSSSS !!!  I AGREE WITH YOU. ^^  Grin

kokara

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:59:59 PM »

ไม่อิจฉาเท่าไร
แต่อยากได้เล่นด้วยก็แหล่มเลย
--- Jessica Kizaki ---  คนนี้ผมชอบที่ซูดเลยๆๆ
Ojah
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 04:40:52 PM »

ผู้หญิงเค้าไม่มีความสูขหรอกคับ
โดนพวกนี้เอา คงหวังเเต่เงินอย่างเดียว
อย่าเจ็บใจเลยคับ
อยากเอาที่สวยๆไปเที่ยว
ไซไลท์อาบอบนวดดีกว่าคับ
ไม่ต่างกับดาราAVเลยละคับ Grin
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2009, 11:50:27 AM »

เล่นให้ฟรีแถมเงินให้อีก 2 ร้อย ฮิๆๆ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
absurdtheatre
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 05:28:32 AM »

ผู้หญิงเค้าไม่มีความสูขหรอกคับ
โดนพวกนี้เอา คงหวังเเต่เงินอย่างเดียว
อย่าเจ็บใจเลยคับ
อยากเอาที่สวยๆไปเที่ยว
ไซไลท์อาบอบนวดดีกว่าคับ
ไม่ต่างกับดาราAVเลยละคับ Grin

เห็นด้วยครับ
ว่าแต่ว่าสวยแต่เค้าก็ทำมาหากินครับ
เค้าก็ไม่ค่อยมีอารมณ์(ร่วม)อยากมีอะไรกับเราเท่าไหร่หรอกมั้งครับ(ไม่รู้สิ)   Cry
แต่สวยจริง ผมเคยไปดูไซไลน์ครั้งนึง(ย้ำว่าดูนะครับ ราคาค่างวดนี่หัวแตกเลยไม่ใช่อย่างอื่นแตก 55+)
ทุกคนที่ไปนั่งดูลงมติกันว่า ส่วนหนึ่งในนั้นน่ารักกว่าดาวคณะ ดาวมหาลัย บางทีก็อาจน่ารักกว่าดาราบางคน

ขอบคุณสำหรับบทความที่แปะให้อ่านนะครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 05:36:34 AM »

พระเอกเอวีบางคนหน้าคล้ายตัวกัปปะอ่า แล้วไปๆได้กับยุอิ ฮาทาโน่ เลยเหมือนนางฟ้ากับตัวกัปปะไปเลยอิๆ

ใช่เลยจ้า ปัยหาทุกอย่างมีทางออก ผุ้หญิงไทยเรา สวยไม่แพ้ชาติใดในโลกจ้า 555 ไซไลน์จงเจริญอิๆ  Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์