พฤษภาคม 10, 2024, 09:51:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [CH0156]Incest Love Of Huge Breasts Mother(แม่เลี้ยงสุด sex) ~ Hitomi Tachibana  (อ่าน 38512 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 09:48:33 AM »

ปก

Hitomi รับบทบาทแม่เลี้ยงสุดสวยสำหรับเรื่องนี้ เปิดฉากมา Hitomi มารับสามีที่เพิ่งกลับมาจากทำงานข้างนอก

คุณรู้ไหมวันนี้ผมซื้อเครื่องนวดมาให้คุณ เห็นคุณทำงานบ้านทั้งวันน่าจะเมื่อย เดี๋ยวผมจะลองให้ดูนะ Grin

ปวดหลังใช่ไหม...... อ่ะผมนวดให้
คุณค่ะ ที่น่าอกชั้นไม่ได้ปวดนะค่ะมาคลึงทำไมฉันเสียว Shocked

สะโพกก็น่าจะเมื่อยนะ มาๆๆมา ช่วย

เคลิ้มเลย เมื่อมาสันผัสกับ Hee ของเธอเอง กับเครื่องคลายนวดชิ้นนี้ Grin

ไม่ไหวล่ะ ผมขอใช้ตัวเองนวดเลยนะ คุณสวยเหลือเกิน Grin

แผล่บๆๆๆ

ทำให้ผมบ้างนะ  Grin

ขอล่ะ (อิจฉาจริงๆเลย)

ขย่มเองเลย  Shocked

แตกในใส่เลย...

ขณะเดียวกันลูกชายแอบดูตลอดทริบ โดยที่ทั้งคู่ไม่รู้เรื่อง ในขณะ ฟีชเจอริ่งกัน

วันต่อมา คุณผมต้องไป ตจว. สัก 2-3 วัน ฝากดูแลลูกผมด้วยนะ
ลูกเอ๊ย.. พ่อไม่อยู่ 2-3 วันอย่าดื้ออย่าซนนะลูกนะ

สามีไม่อยู่ เมียยังสาว จะทนได้หรือเพราะทุกวันมีสามี ส่งส่วยให้

จึงจัดการช่วยตัวเอง เพื่อระบายสักหน่อย

หลังจากเสร็จ ภาระกิจก็เคลิ้มหลับไป โดยที่ลืมว่าลูกเลี้ยงยังอยู่ในบ้าน

ด้วยความเสี้ยนมันหมักหมมไว้มันเยอะจัด และได้เห็นแม่เลี้ยงตัวเอง อยู่ในสภาพนี้จึงขอสัมผัสหน่อย Grin

นี่ลูกจะทำอะไรแม่...

แม่ครับ ผมสงสารแม่ ผมเห็นพ่อไม่อยู่ และแม่ก็เหงามาก แม่ให้ผมช่วยแม่นะ ผมเองก็ไม่ไหวแล้วด้วย

ยังไม่ทันได้ตอบลูกเลี้ยงเลย ก็เริ่มทันที

นมแม่สวยอยู่เลย ผมขอดูดหน่อยนะแม่

นี่จะทำอะไร อย่านะ ไม่ทันล่ะ ลูกเลี้ยงจับใส่เลย Grin

Hitomi ดูมีความสุขมากกับ เดือยใหม่ของลูกเลี้ยงเธอเอง ในช่วงที่สามีไม่อยู่

ท่าเดียวท่าเดิม จนเสร็จ

วันต่อมาในห้องนอน คุณแม่รู้สึกซ่านอีกรอบเลยมาหาลูกเลี้ยงตัวเองที่กำลังหลับอยู่ถึงห้องนอน

แม่ๆๆ ผมฝันร้าย ช่วยผมด้วยๆๆ  Grin

นอนนิ่งๆนะเดี๋ยวแม่ช่วยปลอบให้

ช่วยแม่หน่อยนะลูกจ่า

นี่อะไรอยู่ใน บ๊อกเซ่อร์ลูกอ่ะ ตุ่งเชียว Grin

อ่อ ของคุ้นเคย แม่เอง  Shocked

ช่วยแม่หน่อยนะ รัวๆเลยลูก Grin

หลังจากนั้น Hitomi ควบเองเลย สุดยอดมาก

Shocked ท่าอะไรเนี่ย

อึ๊บๆๆๆ เป็นไงบ้างแม่ สู้พ่อได้ไม๊

สุดยอดเลย อย่าหยุดนะ

แม่ๆๆๆ ผมจวนแล้ว

อ่า.... เสร็จแล้ว

จบภารกิจ กาม ของ แม่ยังสาวกับลูกเลี้ยงจอมซน

รีวิว มั่วไปเรื่อย ชอบไม่ชอบ บอกกล่าวได้นะครับ จะได้มีเรื่องต่อๆไปมาอีก  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:24:12 AM โดย pecpws » บันทึกการเข้า
tun1976
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:44:50 AM »

ชอบครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ  Grin
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 12:22:12 PM »

ชอบหมดแหละครับ Review มาเรื่อยๆนะครับ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 01:08:31 PM »

ชอบมากๆครับ ขอบคุณครับ  Grin

AVFORFUN
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 04:13:12 PM »

ขอบคุณครับ 
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:05:09 PM »

ดีครับ มาเรื่อยๆนะครับ รอดูครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
brahms
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 11:07:29 AM »

เยี่ยมครับ ชอบแนวนี้
Calcimex
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 08:39:28 PM »

รีวิวได้น่าสนใจมาก Xxx
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:31:48 PM »

ขอบคุณครับ
Goppy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 02:28:41 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์