พฤษภาคม 03, 2024, 12:04:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Meisa Hanai ครูสาวทาสสวาท  (อ่าน 14048 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 10:39:11 PM »

การ Review ขอผมเป็นแบบ Uncen คำพูดและเนื้อเรื่องนะครับ
ถ้าเห็นว่าแรงไปกรุณาบอกด้วยจะได้ปรับปรุงการ Review ในเรื่องต่อๆไปครับ

เนื้อเรื่องเปิดฉากมาด้วยครูสาว Meisa Hanai แนะนำตัวกับนักศึกษาว่าจะมาสอนหนังสือ

แต่ทันใดนั้น ระหว่างเริ่มบทเรียนไปได้สักพัก ก็มีมือลึกลับโผล่ขึ้นมา ณ หลังห้อง
พร้อม Remote Controller (มันคืออะไรกันแน่)

มือลึกลับนั้น เลื่อนปุ่ม Remote Controller ขึ้นไปที่ On และในทันใดนั้นเอง
คุณครู Meisa ก็มีปฏิกริยาตอบสนองและมองมาที่หลังห้องด้วยสายตาเสียวซ่าน
แต่ก็ต้องข่มความรู้สึกเอาไว้ไม่ให้นักศึกษาคนอื่นรู้ เพราะกำลังอยู่ระหว่างการสอน
(มันเกิดอะไรขึ้นกันแน่ หนังทำได้ดีพอใช้ที่เดียวครับ คือ พอผ่านไปสักพัก มันจะมีเฉลยครับ)

เจ้ามือลึกลับนั้นปิด Remote ชั่วครู่ เมื่อนักศึกษาหน้าห้อง เรียกครูสาว Meisa
ให้ช่วยมาดูสิ่งที่ตนสงสัยในหนังสือ ซึ่งในจังหวะที่ครู Meisa กำลังอธิบายอยู่นั้น
เจ้ามือลึกลับก็เปิด Remote ขึ้นอีกครั้ง ในขณะที่นักศึกษาหน้าห้องกำลังจ้องหน้าครูสาว
ด้วยความเสียวแต่ก็ไม่อาจให้นักศึกษาคนอื่นรู้ได้ เธอจึงทำได้เพียงอดกลั้นไว้

สักพักเจ้ามือลึกลับก็ปิด Remote และเปิด Remote ขึ้นอีกครั้งเมื่อ Meisa กำลังจะเดินมา
ดูนักศึกษาอีกคนที่นั่งถัดมา ซึ่งคราวนี้มันกวักเรียกครูสาวให้เดินมาหามันที่หลังห้อง

ในตอนแรก Meisa ไม่ยอมที่จะเดินมา แต่เมื่อมันไม่ยอมปิด Remote ที่มีดุ้นควยเทียม
คาอยู่ที่รูหีของเธอ ด้วยความเสียว ในที่สุดเธอจึงต้องเดินมาหามันที่หลังห้อง

โดยสิ่งแรกที่นักศึกษาลึกลับหลังห้องให้ ครูสาวหน้าสวยทำก็คือ การถกกระโปงขึ้นหลังห้อง
ให้มันดู ซึ่ง Meisa ที่ไม่สามารถปฏิเสธมันได้ในขณะนี้ จึงเหลียวมองซ้ายขวา
และจำใจต้องทำตาม

แต่แทนที่จะดูเฉยๆ มันกลับเอาปากกากดและถูไปมาที่ร่องเนินเนื้อของ Meisa

สักพักพอ Meisa ดึงกระโปงลง มันยังไม่สะใจ เอาปากกาจิ้มไปที่หน้าอกของครูสาว
แล้วบังคับให้เธอถกเสื้อโชว์เต้าให้มันดู

และนี่ก็เป็นอีกครั้งที่ครูสาวไม่อาจปฏิเสธมันได้ เธอจึงเหลียวมองซ้ายขวาแล้วค่อยๆ
ปลดกระดุมเสื้อออกอย่างช้าๆด้วยความเขินอาย

จนเมื่อกระดุมเม็ดที่ 3 หลุดออก มันก็เผยให้เห็นเนินอกขนาดใหญ่ที่สวยได้รูปพร้อม
Bra สีม่วงชมพูของครูสาว Meisa และขอบฐานหัวนมชวนสยิวใจที่แล๊บออกมา

Meisa เหลียวมองไปที่นักศึกษาหน้าห้องเรียนอีกครั้งด้วยความกังวล
ในขณะที่เจ้านักศึกษาหลังห้อง ก็เอาปากกาเล่นกับนมเธออย่างเมามัน

ทั้งจิ้มหัวนมผ่าน Bra

เอาปากการร่อนผ่านร่องนม

และบี้หัวนมใต้ Bra ด้วยปากกา

ก่อนที่จะสั่งให้เธอถก Bra ลง

Meisa เหลียวมองซ้ายขวาอีกครั้งก่อนที่จะถก Bra ลงหมดโชว์ 2 เต้าเต่งตึง

และถูกมันเล่นกับหัวนมที่แสนจะน่าขบกัดของครูสาว Meisa อย่างเมามัน

หลังจากนั้น ฉากก็ตัดไปวันก่อนหน้านั้น ที่เธอโดนข่มขืนโดยอาจารย์ชาย
และถูกถ่ายเก็บเอาไว้

เอาแค่นี้ละกันนะครับ ที่เหลือลองไปหามาดูเองละกันนะครับ
ดารานำหญิงเอาไป 9.5 คะแนน
การแสดงของดาราหญิง 9.25 คะแนน
การแสดงของดาราชาย 7.5 คะแนน
เนื้อเรื่อง 8.25 คะแนน (หลังๆเริ่มไม่เป็นเรื่อง)
การถ่ายทำ แสง สี เสียง มุมกล้อง ฉาก 9 คะแนน (มุมกล้องดี ไฟ แสงกำลังดี แต่ห้องเรียนบ้าอะไรมีนักเรียนแค่ 4 - 5 คน)

คะแนนรวม 8.7 คะแนน + 0.1 คะแนนพิเศษจากการฉากนี้

สรุปคะแนนรวม 8.8 คะแนน

อันนี้ปกครับ

ชื่อเรื่อง Large Breasts Female Teacher (Meisa Hanai) ค่าย S1

ลองหาชมกันดูนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2010, 12:15:01 PM โดย zino » บันทึกการเข้า
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 10:49:42 PM »

ถ้ารูปไม่ขึ้น อาจเกิดจาก Host ล่มนะครับ ถ้าพรุ่งนี้ยังไม่หาย จะ Modify ให้ใหม่ครับ
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 11:20:15 PM »

ขอบคุณครับท่าน zino,

ขยันทำมากครับ มีทั้ง captured frames และคำอธิบาย 
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 07:12:50 AM »

นับถือในความขยันครับ

ขอบคุณ rw ซะขนาดนี้ ไว้จะไปหามายลครับ

ผลิตผลงานมาอีกนะครับ

kurudragon
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 07:53:48 AM »

ขอบคุณมากครับ

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
lucho002

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 12:54:17 PM »

ขอบพระคุณครับ
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】

~~ AcKy ~~

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 11:28:41 PM »

e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 08:08:43 AM »

ผมโหลดมาเรียบร้อยแล้วคับ
Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 08:43:45 AM »

ขอบคุณครับ
madman2002
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 03:27:03 PM »

แค่ review ก็เสียวแล้วครับท่าน
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์