พฤษภาคม 03, 2024, 02:37:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Taboo Charming Mother (Anime)  (อ่าน 9394 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 08:22:51 PM »

Taboo Charming Mother เป็นการ์ตูน Animation ที่มีเนื้อหาและการทำเนื้อเรื่องได้น่าสนใจมากเรื่องหนึ่ง
โดยเนื้อหาจะเป็นแนว Incest ผสม Blackmail ผสม Public Nude และผสมอีกหลายอย่างในเรื่องเดียว
ที่มีการจัดลำดับตอนได้ดีมาก ซึ่งมีด้วยกันทั้งหมด 6 ภาค โดยสามารถหาโหลดได้จากหมวด Anime ในเว๊บนี้ได้เลยนะครับ
ซึ่งรู้สึกว่าจะเป็นแบบ Uncen แต่ไม่มี Sub ผมเลยแปลให้ฟังคร่าวๆละกันนะครับ บทพูดมันเยอะ

เนื่อเรื่องเริ่มต้นที่ Yosuke ผู้เป็นพ่อที่เคยแต่งงานมาแล้วและมีลูกวัยรุ่น 1 คนชื่อ Kazuhiko ได้แต่งงานใหม่กับ
Misako ภรรยาสาว อย่างไรก็ตาม Kazuhiko ดูจะไม่ค่อยใส่ใจและให้ความเคารพกับแม่เลี้ยงสาวซักเท่าไห่ร 

ซึ่งดูไปแล้วก็อาจเหมือนกับครอบครัวธรรมดาทั่วไปที่พ่อมีลูกติดและแม่เลี้ยงยังสาว แต่แล้วจุดเริ่มต้นของเรื่องทั้งหมดก็เกิดขึ้น
ณ วันหนึ่งที่ Yosuke ไปทำงาน Kazuhiko ไปโรงเรียน  และ Misako อยู่บ้านแต่เพียงลำพังเหมือนเช่นเคย อยู่ๆก็มีโทรศัพท์โรคจิตโทรเข้ามา

โดยในการพูดคุยครั้งแรกมันถาม Misako ว่า เมื่อคืนเธอเสร็จไปกี่ครั้ง ถ้าเป็นมันละก็จะเย็ดเธอให้แตกซัก 5 รอบ
" Madam รู้ไหม เพื่อนบ้านต่างคิดถึง Madam ตอนชักว่าวกันทั้งนั้น คิดถึงภาพในอริยาบทต่างๆนาๆของเธอ "
Misako ได้ยินดังนั้นถึงกับอายปนโมโห พร้อมทั้งต่อว่าให้มันอย่าโทรมาอีก

ตกกลางคืนเมื่ออยู่กันสองต่อสองกับสามี Misako อยากจะบอกเรื่องราวที่เกิดขึ้นกับ Yosuke
แต่ Yosuke กลับไม่สนใจ และบอกว่าเหนื่อยไว้คุยกันทีหลัง

จนเข้าสู่เช้าวันใหม่ เช้านี้ทุกอย่างยังคงเป็นปกติเหมือนเช่นทุกวัน แต่แล้วเมื่อ Yosuke ออกไปทำงาน
และ Kazuhiko ไปโรงเรียน เสียงโทรศัพท์ในบ้านก็ดังขึ้นอีกครั้ง " หวังว่าคงจะไม่ใช่นะ " Misako คิดในใจ
แต่แล้วสิ่งที่เธอคิดก็ถูกต้อง เมื่อมันเป็นสายโรคจิตสายเดิม   Misako ขอร้องให้มันหยุดและอย่าโทรมาอีก
แต่คราวนี้มันมาแปลกคือ มันบอกว่ามีของขวัญที่เธอน่าจะชอบมาให้ โดยมันทิ้งไว้หน้าบ้านเธอแล้ว

Misako จึงเดินออกไปดูที่หน้าบ้านก็พบกล่อง กล่องหนึ่ง ซึ่งทันทีที่เธอเปิดกล่องออกดู เธอก็ต้องตกใจสุดขีด

เพราะมันคือ ดุ้นควยเทียมสำหรับช่วยตัวเอง

ด้วยความตกใจ เธอจึงรีบวิ่งเข้าบ้านพร้อมกับกล่องของขวัญติดมือมาด้วย ขณะที่ในใจก็เริ่มหวาดกลัว
ที่ว่า ไอ้โรคจิตรู้ที่อยู่ของเธอ แต่แล้วโทรศัพท์ก็ดังขึ้นอีกครั้ง

คราวนี้ Misako รวบรวมความกล้าทั้งหมดรับโทรศัพท์ เธอคิดว่าจะต้องให้เรื่องราวทั้งหมดจบลงตรงนี้ให้ได้
สายโรคจิตเริ่มต้นด้วยการถามเธอว่า " ชอบสิ่งที่ให้มารึเปล่า "
ขณะที่ Misako ตอบว่า " อย่ามาพูดจาอย่างนี้กับฉัน "

สายโรคจิตถามต่อว่า " คุณใช้มันรึเปล่าละ "
Misako ตอบว่า " ใครจะไปแตะต้องสิ่งของอย่างนั้น "
สายโรคจิตจึงกล่าวว่า " อืม นั้นแสดงว่า คุณรู้แล้วซินะว่ามันใช้ทำอะไร " " ผมรบกวนคุณซักหน่อยระหว่างที่เราคุยกันได้ไหม "
" ผมการันตรีได้เลยว่าคุณจะต้องชอบของเล่นใหม่ชิ้นนี้แน่นอน "

Misako ทำใจแข็งทั้งๆที่ใจเริ่มเต้นแรง ก่อนที่จะตอบไปว่า " ฉันกำลังคิดว่าจะโยนมันทิ้ง หรือส่งมันให้ตำรวจดี "
สายโรคจิตตอบว่า " ใจเย็นสิครับ คุณนาย คุณจะไม่ลองใช้มันก่อนที่จะทำอย่างนั้นหรือครับ "
Misako " อะไรนะ " เธอกล่าวด้วยความตกใจ และใจสั่น

สายโรคจิต " ผมจะบอกวิธีใช้คุณเอง เปิดกล่องสิ "
Misako ที่ขณะนี้ใจสั่นระรั่ว เลื่อนเปิดกล่องออกอย่างลังเล

สายโรคจิต " อย่างแรก หยิบดุ้นเทียมขึ้นมาสิครับ "
Misako เริ่มหน้าแดง ใจสั่นระรั่ว และทั้งๆที่อยากจะวางสาย เธอกลับค่อยๆเอามือเอื้อมหยิบมันขึ้นมา

สายโรคจิต " เห็น Swith เปิดไหมครับ "
Misako พูดด้วยเสียงแพ่วเบาในลำคอ " Swith หรือ "
สายโรคจิต " เปิดมันเบาๆก่อนนะครับ "

Misako " ช่างแปลกอะไรเช่นนี้ " เธอพูดด้วยเสียงแพ่วเบาในลำคอ
สายโรคจิต " เราจะเริ่มกันเลยดีไหมครับ คุณนาย "
Misako " หา คุณหรอกฉันนี่ "

สายโรคจิต " อะไรกัน อย่าบอกนะครับว่าคุณไม่ได้กำลังคาดหวังว่ามันจะเป็นแบบนี้ "
Misako " ไม่ ไม่นะ ฉันไม่ได้คิดอย่างนั้น " ทั้งๆที่ใจสั่นแต่เธอกลับปากแข็งตอบ
สายโรคจิต " เอาละ แหกขาออก " ด้วยน้ำเสียงที่แข็งขึ้น จนทำให้ Misako สะดุ้งตกใจ
 " ไม่มีใครกำลังดูอยู่นี่ ผมจะช่วยคุณเอง "   " เอาน่า แหกขาออกสิ "
Misako ตะโกน " พอได้แล้ว " พร้อมทั้งวางสายไปทั้งๆที่จริงๆตื่นเต้นจนใจเต้นระรั่ว

ในคืนนั้น ด้วยอารมณ์ที่ถูกเร้ามาตั้งแต่กลางวัน Misako จึงชวน Yosuke สามีให้มามีอะไรกัน
แต่ก็เป็นเหมือนเช่นระยะหลังๆ คือ Yosuke เหนื่อยและปฏิเสธ
ด้วยอารมณ์ที่อัดอั้น สิ่งนี้ถึงกับทำให้เธอคิดไปถึง ดุ้นควยเทียมที่เธอยังคงเก็บไว้

เช้าวันรุ่งขึ้น ขณะทำความสะอาดบ้านอย่างเช่นปกติ ด้วยความอัดอั้นที่มี   Misako ถึงกับเดินไปหยิบ
กล่องดุ้นควยเทียมที่เธอยังคงเก็บไว้มาดู ซึ่งเป็นเวลาเดียวกันกับที่มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น จนเธอตกใจ
และปล่อยกล่องหลุดมือล่นลงพื้น ก่อนจะวิ่งไปรับโทรศัพท์

ใช่แล้วมันคือ สายโรคจิตสายนั้นเอง   Misako " โปรดหยุดโทรมาเถอะ "
สายโรคจิต " ผมสามารถโทรมาครั้งนี้ได้เป็นครั้งสุดท้ายแล้ว แต่คุณไม่ต้องการความช่วยเหลือของผมจริงๆหรือ "
Misako " ไม่ ฉันไม่ต้องการ "
สายโรคจิต " ทำไมเราไม่ลองของเล่นใหม่ก่อนล่ะ "

สายโรคจิต " คุณนายกำลังสงสัยมันอยู่ไม่ใช่หรือ " " ให้ผมได้ยินเสียงคุณครางหน่อยเถอะ "

Misako " แกมันไอ้โรคจิต "
สายโรคจิต " ผมแค่ขอครั้งนี้ครั้งเดียวน่า " " แล้วผมสัญญาว่าจะไม่โทรมาอีกเลย "
" มาสนุกกันเถอะน่า "
Misako ที่กำลังอัดอั้น แม้ปากจะบอกว่าไม่ แต่ก็ค่อยๆเดินก้มลงไปหยิบดุ้นควยเทียมที่ตกอยู่

สายโรคจิต " เปิด Switch สิครับ ขอผมได้ยินเสียง Buzz หน่อย "

Misako เดินมานั่งที่โซฟา
สายโรคจิต " ไงเริ่มรู้สึกดีแล้วใช่ไหม "

สายโรคจิต " ทีนี้ อ้าขาออกสิครับ "
Misako " ต แต่ "

สายโรคจิต " ถกกระโปงขึ้น แล้วค่อยๆแยกขาออกสิครับ "
Misako " แล้วคุณจะโทรมาครั้งสุดท้ายจริงๆนะ "
สายโรคจิต " ผมสัญญา มาเริ่มกันเถอะ "
Misako คิดในใจว่า " ฉันกำลังทำอะไรกันแน่ อยู่นี่ " พร้อมทั้งค่อยๆถกกระโปงขึ้น

สายโรคจิต " ทีนี่ ใช้ดุ้นควยเทียมร่อนไปรอบๆปากรูหีสิ "

Misako เริ่มครางเบาๆผ่านทางโทรศัพท์ ขณะที่ในใจก็กำลังคิดว่า " ฉันไม่ได้รู้จักกับชายคนนี้เลย แต่ฉันกำลัง ... "

สายโรคจิต " ทีนี่ก็ยัดมันเข้าไปในกางเกงใน แล้วกดลงที่เม็ดติ่ง "

ก่อนที่มันจะสั่งให้ Misako นอนลงบนโซฟา เอาโทรศัพท์วางข้างหูแล้วช่วยตัวเอง

สายโรคจิต " คราวนี้ ลองถกเสื้อโชว์เต้าหน่อยสิ "
สายโรคจิต " เร็วๆ "
Misako " ค คะ "

Ok เอาเท่านี้ก่อนละกันครับ บทพูดเยอะ คนแปลเริ่มเหนื่อย แปลมากๆเริ่มรู้สึกโรคจิตยังไงไม่รู้ เฮอะ เฮอะ
ไม่รู้ชอบ Anime กันรึเปล่า รอดูกระแสนิดนึง ถ้าชอบคราวหน้าจะลองเอาเรื่องอื่นมานำเสนอบ้าง 
ที่เหลือก็โหลดเอาจากหมวดการ์ตูนกันได้เลยครับ เห็นมีคนโพสไว้แล้ว
pokydoge
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 09:37:27 PM »

ขอบคุณมากครับ ชอบแนวที่เป็นเรื่องราวแบบนี้เหมือนกัน จขกท.แปลได้อารมณ์ดี
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 06:15:49 PM »

ขอบคุนคับ
phop13
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 01:15:56 AM »

สุดสุดไปเลยครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:09:27 AM »

แจ๋วไปเลยจ้า   
maxky
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2010, 04:41:50 PM »

แหม่อารมณ์ค้าง

Masato
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 01:24:38 PM »

แจ่มครับ
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 07:32:05 PM »

แหม่ ท่าน ก้อ ทำกันได้ ต่อๆๆๆๆ
zino
AV Editor

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 03:15:10 PM »

Ok เดี่ยวผมมาต่อให้ละกันครับ
แต่ขอเป็นแปลอย่าเดียวนะครับ ไปจินตนาการเอาเอง ไม่อธิบายนะครับ
คือ ถ้ามัวมาอธิบายด้วยแบบ AV มันนานนะครับ ไม่ค่อยมีเวลาด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2010, 04:46:19 PM โดย zino » บันทึกการเข้า
zino
AV Editor

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 04:45:56 PM »

เนื้อหารุนแรงหน่อยนะครับ หยาบบ้าง แต่แปลไปตามเรื่องนะครับ

ต่อ
สายโรคจิต " ทีนี้ก็บี้หัวนมตัวเองสิครับ คุณนาย จินตนาการว่าผมกำลังบี้และกัดหัวนมอยู่ "
Misako คิด " ในหัวฉันบอกว่าไม่ แต่ร่างกายฉัน.... "

สายโรคจิต " พูดหน่อยสิครับคุณนาย Misako บอกผมหน่อยว่ามนเป็นยังไง "
Misako " ขะ แข็ง หัวนมมันแข็ง ร รู้สึกดีจังเลย "

สายโรคจิต " ผมก็แข็งเหมือนกันครับ คุณนาย "
Misako คิด " เสียงของเค้า ทำให้ฉันคิดไปถึงเรื่องอย่างว่า "
สายโรคจิต " คราวนี้ก็ ดูดควยผมสิครับ "

สายโรคจิต " เอาน่า เลียหน่อยสิครับ แล้วก็อย่าลืมเลียใต้หัวควยด้วยนะครับ "

สายโรคจิต " เอาละ ทีนี้ก็ขึ้นไปนั่งทับบนควยเทียมได้แล้ว แต่อย่าเพิ่งยัดใส่ลงไปนะ "

Misako " ฉ ฉันทำไม่ได้ "
สายโรคจิต " เอาน่าไม่มีใครมองอยู่นี่หน่า "
สายโรคจิต " เร็ว เร็ว "

Misako " ด ได้ "

Misako " A A Ah "
สายโรคจิต " ไง ชอบไหม คุณนาย "
Misako " ย อย่าพูดอย่างนั้นสิ "
สายโรคจิต " ทำไมละคุณนาย มีอะไรหริอ"

Misako " A Ah ข ขอยัดเข้าไปได้ไหม "
Misako คิด " ฉันกำลังพูดอะไรออกไปเนี่ย "

สายโรคจิต " ยัด ยัดอะไรละครับคุณนาย ผมไม่เข้าใจ "
Misako " เร็วๆเข้า ฉันทนไม่ไหวแล้ว "
สายโรคจิต " แล้วยัดอะไรละครับ คุณนาย "

Misako " ห หี ขอยัดเข้ารูหี "
สายโรคจิต " 555 เอาเลยครับ ยัดเลย "

Misako " A Ah เข้าไปแล้ว "
สายโรคจิต " บอกรายละเอียดผมด้วยสิครับ ว่ามันเป็นยังไง "
Misako " เสียว รู้สึกเสียวมากที่ติ่ง หยุดส่ายสะโพกไม่ได้เลย"

สายโรคจิต " เหรอ งั้นลองเอาแท่งที่ยื่นถูกับติ่งอยู่ไปทางด้านหลังแล้วยัดเข้ารูก้นสิ "
Misako คิด " นั้นมันน่าอายมาก "

สายโรคจิต " แหกหีออกกว้างๆสิ แล้วยัดเข้ารู้ก้นด้วย เร็วๆ "
Misako " ย อย่างนี้หรือ "

สายโรคจิต " 555 อย่างนั้นแหละ แล้วกดยัดเข้าไปเลย "
Misako คิด " แม้ว่าฉันจะรู้สึกกลัวและอาย แต่ฉันก็ฟังเค้าทุกคำพูด "
Misako " เข้า เข้าแล้ว เข้าไปแล้ว "

สายโรคจิต " เอาล่ะ ทีนี้ก็เปิดแรงสั้นให้สุดเลย "
Misako คิด " ฉันกำลังอยู่ภายใต้การควบคุมของเค้า แต่ก็ต่อต้านไม่ได้เลย "

สายโรคจิต " ยัดเข้าไปลึกๆคุณนาย กระแทกแรงๆให้น้ำแตกซะ "
Misako " เข้าไปลึกทั้ง 2 รูแล้ว A Ah "

สายโรคจิต " แตกแล้วใช่ไหม คุณนาย "
Misako " ช ใช่ "
สายโรคจิต " 555 แล้วผมจะโทรไปใหม่ละกัน "
Misako คิด " นี่มันแค่เริ่มต้นรึเนี่ย ไม่อยากจะเชื่อคำที่เราพูดออกไปจากปากจริงๆ "

Ok เท่านี้ละกันนะครับ จบภาค
บทพูดเยอะครับ เหนื่อยแปลไม่ไว้ ถ้ายังไงชอบก็โพสตอบมาละกันครับว่า
จะให้ทำต่อเต็ม หรือ เอาแบบย่อเล่าเรื่อง หรือ เอาเป็น AV เรื่องอื่นดีกว่า
แต่ตอนนี้ ขอพักก่อนซักสัปดาห์ 2 สัปดาห์ละกันครับ โชคดี แล้วพบกันใหม่ครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์