พฤษภาคม 15, 2024, 08:31:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม SideLine ครับ  (อ่าน 3621 ครั้ง)
idolovemusic
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 02:22:48 PM »

คำว่า "เลี้ยงดู" เดือนละเท่านั้นเท่านี้
แบบนี้เราปรี้น้องเค้าได้กี่ทีครับ แล้วแต่ละทีต้องจ่ายเป็นครั้งอีกมั้ยครับ?
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 03:19:56 PM »

เค้าเรียกผูกปิ่นโตครับ แล้วแต่จะตกลงกัน ไม่ผูกพัน เบื่อก็ไปหาใหม่ อยากก็โทรหา
เพื่อนผมผุกไว้ 3 คน คนละ 4000 ต่อเดือน ปี้คนละประมาณ 3-4 ครั้ง เฉลี่ยอาทิตย์ละครั้ง
แต่ก็มีจุกจิก คือมันชอบฉาย มักจะพาไปกินข้าวไปเซิ้งกันก่อนประมาณนี้ ไอ้นี่แม่งปี้ยุ่งยากมาก
บางทีก็ไม่ได้ปี้ แค่พาไปกินข้าาวเฉยๆ ประมาณว่าต้องการเพื่อนมากกว่า
เห็นมันเปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆ

น้องคนนึงก็จะผูกมากกว่า 1 เถาก็ได้ เพราะแค่นี้คงไม่พอกิน
แต่ถ้าระดับจริงเห็นว่าเดือนนึง เป็นหมื่นก็มี แต่ถ้าจะผูกแบบกันคนอื่นด้วยก็สูงมากหน่อย

ลองมองหาดูจากที่ที่คุณเที่ยวดูก่อน พวกเด็กเสิร์ฟ พวกมาม่านี่แหละตัวดี เบอร์โทรเป็นพรืด
ถีบช้างแดงไป 2-3 เชือกก็ได้เรื่องครับ

idolovemusic
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 06:15:14 PM »

พอดีผมเห็นเพื่อนส่งรายชื่อเด็กSidelineมาให้ แล้วก็มีพวกรายละเอียดต่างๆเช่น ครั้งละเท่าไรๆ แต่ติดใจตรงผูกปิ่นโตเนี่ยครับ บางคนหน้าเหียกเห็นแล้วเพลียใจมากๆ ดันเขียนกำกับมาว่าเลี้ยงดูเดือนละ3หมื่น

ผมเลยงงเลยครับ
makotovazabi
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

Super Hero

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2012, 09:25:28 PM »

จะผูกปิ่นโต ระวังเรื่องโรคติดต่อด้วยนะ
ถ้าคิดในราคาเท่ากัน เชิงเศรษฐศาสตร์ ซื้อproเป็นครั้ง คุ้มกว่าเหมา เหมา

<<สังคมแห่งการแบ่งปัน>>
sompoat
AV Professor

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 07:49:07 AM »

จะผูกปิ่นโต ระวังเรื่องโรคติดต่อด้วยนะ
ถ้าคิดในราคาเท่ากัน เชิงเศรษฐศาสตร์ ซื้อproเป็นครั้ง คุ้มกว่าเหมา เหมา

ช่ายเห็นด้วย อย่างไปเจอตามร้าน หรือให้พวกเชียเบียร์ พวกนั่งดริ๊งค์หาให้ 1500 นี่ก็จัดว่าเดินห้างไม่อายใครครับ
ส่วนพวก 3 หมื่นนี่ เท่าไหร่ก็ตั้งได้ครับ 5 หมื่น ก้ได้ แต่จะมีคนเอาไหม

อย่าลืมคุณมีรายจ่ายรายทางอีกมากกว่าจะได้ปี้ นี่ยังไม่รวมค่าห้องนะ แต่เพื่อนผมมันใช้วิธีเช่าอพาร์ทเมนต์ทิ้งไว้ในเมืองเลย สะดวกดี แต่ก็เสี่ยงหน่อย เพราะมีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง ตามตัวง่าย

หลายๆ คนไม่ได้กะหาเป็นอาชีพ แค่พอเลี้ยงตัว ค่าหอ ค่าโทร ค่าลงทะเบียน หรือบางคนอาจเลี้ยงผัวเด็ก
พวกเธอก็เลือกลูกคาเหมือนกันครับ ถ้ามั่วมาก ขี้เมา ปากหมา ก็อาจไม่ใครยอมผูกด้วย โอกาสซวยมีสูง

แต่ถ้ามาดเฮียมาดเสี่ยเต็มตัว มีครอบครัวแล้ว มีงานการทำ มีกิจการมั่นคง ก็แสดงว่าอู๋ โอกาสสูงครับ

M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 12:16:49 PM »

เข้ามาอ่านเป็นความรู้ครับ Grin
Khunsuek
ตะกวดไซเบอร์
*

หื่นเล็กน้อยถึงปานกลาง

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 03:19:31 PM »

แชร์คำศัพท์ประสบการณ์หน่อยครับ อยากรู้ม๊ากกๆๆๆ ขอลายแทงด้วยได้ไหม อิอิ
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 09:30:41 PM »

สาว  ไซด็ลาย พวกนี้ รอบบินจัดครับ
ประเภทใช้เงินเติบโต  มี 100 บาท ใช้ 180 บาท
ปัญหาเยอะมากๆ  โดนหรอกอีกที
เสียค่าโง่ ทางนี้   เเละ  ได้ฉลาดอีกทางนึง

ปล.  ผมว่าอย่าเล่นกับสาวผูกปิ่นโตเลยครับ

ปล.2 ไปเที่ยว อาบอบนวดดีที่สุดครับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 09:13:40 AM »

ผมมีเพื่อนรุ่นพี่เลี้ยงเด็ก ผมถามพี่จ่ายเดือนเท่าไร เขาบอก จ่าย 2 หมื่นต่อเดือน

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 11:50:31 AM »

เข้ามาเอาความรู้เช่นกัน
หน้า: [1] พิมพ์