พฤษภาคม 15, 2024, 04:51:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเวลาช่วยตัวเองหน่อยครับ  (อ่าน 4388 ครั้ง)
Saracenise
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 06:16:01 AM »

ผมคิดว่าเราไม่ควรจะไปจับจดอยู่กับมันจนมากเกินไปนะครับ ปล่อยให้อารมณ์มันเกิดขึ้นเองตามธรรมชาติจริงๆน่าจะดีกว่าครับ 
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 04:17:35 PM »

ผม ปกติ นะ เบิ้ล ต่อ เนี่ย
แต่อาจพักซักแป๊บ สัก 5 นาที
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 09:02:23 PM »

ใช่ครับ ถ้าทำต่อไม่พักเลย มันจะปวด ลูกอันทะ ตอนหลัง แล้วจะทรมาน แล้ว สุขภาพก็ จะไม่ดีด้วย ครับ สู้พักก่อนให้น้ำเยอะๆแล้วค่อยพุ่งใส่หน้าเป็น ราดหน้ายอดผัก ทีเดียวเลยจะมันส์กว่านะครับ

Atiya_th
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 07:06:44 PM »

อยากจะทราบว่าเมื่อเราทำการช่วยตัวเราเองเสร็จแล้วไปครั้งนึง (น้ำแตกไปครั้งนึง) เรายังจะสามารถจัดการให้แตกเป็นรอบสองได้ไหมครับ ไม่ทราบว่าทำได้ไหมครับ แล้วเพื่อนๆห้องนี้ช่วยตัวเองน้ำแตกคนละกี่รอบครับ

เอ่อ....ไอ้น้อง ตอนพี่เพิ่งแตกรุ่น เคยช่วยตัวเองสถิติสูงสุดแตก 13 ครั้งใน 1 วัน(24 ชัวโมงกว่าๆ วันนั้นไม่ได้ไปไหนทั้งวันทั้งคืน เล่นมันอย่างเดียว)....เคยแตกติดต่อกันครั้งที่สองและสาม แต่ติดปัญหาที่ว่าปวดฉี่มากกว่า ทางที่ดีไปฉี่ก่อนค่อยมาต่อ แต่สำหรับการช่วยตัวเองมีทั้งข้อดีและข้อเสียนิดหน่อยน่ะ(ทางวิชาการ)
ข้อดี
1. ปลอดภัยกว่าไปล่อกับสาวบริการ ซึ่งเสี่ยงต่อกามโรค
2. ประหยัดโดยเฉพาะ เด็กวัยรุ่นที่ยังไม่มีรายได้เป็นของตัวเองที่ไปซื้อบริการ
3. เรื่องกฎหมาย
4. เป็นการระบายความเครียดได้
5. ฯลฯ
ข้อเสีย
1. การถึงจุดสุดยอด ทำให้ร่างการหลังสาร(อะไรไม่รู้ที่ทำให้เกิดความสุข) ซึ่งอาจมีผลต่อระบบของรูม่านตาไปบ้าง
2. การช่วยตนเองควรคำนึงถึงความสะอาดด้วยนะน้อง เพราะอาจมีการถลอกของเนื้อเยื่อบ้าง หากไม่รักษาความสะอาดอาจก่อให้เกิดการติดเชื่้อ หรือการอักเสบได้นะน้อง
ze7ez

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 08:14:36 PM »

ปล่อยให้มันขึ้นองตามธรรมชาติดีกว่าครับ
อย่าไปบังคับมันเลย

ควรเน้นคุณภาพมากกว่าปริมาณนะ

หน้า: 1 [2] พิมพ์