พฤษภาคม 15, 2024, 02:59:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม กูรู หน่อยครับ  (อ่าน 4316 ครั้ง)
sebastian
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 10:50:10 PM »

ผมก็เคยมีเคสคล้ายๆแบบนี้ ตอนกำลังเรียน  โอย.. เครียดหนักกว่าเรียนอีก

ปรากฎว่าเคสของผมมันเลื่อนครับ 

แต่จะให้ชัวร์ก็ต้องใช้ที่ตรวจครับ
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 02:54:34 PM »

ถามหมอ น่าจะดีที่สุด คับ
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 04:15:56 PM »

ใจเย็นๆจ้าลองตรวจดูก่อน จะได้แน่ใจอย่าอายถ้าจะซื้อที่ตรวจครรภ์หรือพบหมอจ้า

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
~..DownSinDome..~
โอตาคุเอวี
*

ลูกผู้ชายฆ่าได้ หยามไม่ได้เว้ย...!!!

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 10:04:39 PM »

ซื้อที่ตรวจมา ตรวจดูเลยครับ ชัวว์ 95 %
ถ้าตรวจแล้ว ท้องก็คือ ท้องหนะครับผม

ถ้าไม่ท้อง คงประจำเดือน เคลื่อนครับ แฟนผมเคยเลื่อน เดือนครึ่งอ่ะ
กินไม่ได้ นอนไม่หลับเลบครับ  :Smiley

Love you Asami Ogawa
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:58:37 AM »

เสร็จแน่ครับ  แล้วทำไมไม่อยากมีลูกแล้วไปเล่นพิเรนยังงั้นอ่ะครับ
ไมไม่ใส่ถุงหรือไม่ก็หลั่งข้างนอกก็ยังดีเนี่ยเขาเรียกโดนเต็มๆ Shocked

ปล.พี่อย่าทำแท้งนะครับบาปกรรมมาก  Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2011, 12:00:15 PM โดย bestliverpool » บันทึกการเข้า

I LOVE LIVERPOOL .
pick2007
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 07:38:55 PM »

ขอบคุณทุกๆ ท่านมากๆๆ นะครับ  เดียวอาทิตย์นี้จะซื้อเครื่องตรวจมาลองดูครับ

ถ้าไม่ได้ตั้งครรภ์ ก็โชคดีไป  แต่ถ้าตั้งครรภ์ก็ยิงโชคดีอีกครับ 

อายุก็เลข 3 และ  จะได้วิ่งตามตัวเล็กทัน   อิอิ   ขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ  ^_^
huadoor2

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 06:50:03 AM »

บอกเอาไว้ตรงนี้สำหรับผู้ชายอ่อนต่อโลก
หรือพวกไก่อ่อนทั้งหลายแหล่เลยนะครับ
การนับหน้า 7 หลัง 7 นั้นใช้ไม่ได้ผลหรอกนะคุณ
ผมเห็นไอ้การนับแบบนี้ทำผู้หญิงท้องมานับไม่ถ้วนแล้วล่ะ
ประจำเดือนของผู้หญิงมาไม่ตรงกันตลอดไปหรอก
หรือพูดง่ายๆ คือ "มันไม่นิ่ง" ไง
วิธีที่ป้องกันแล้วชัวร์ที่สุดคือ ยาคุม + ถุงยาง อย่างใดอย่างนึงครับ
อันนี้ชัวร์แน่นอน !!

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 [2] พิมพ์