พฤษภาคม 10, 2024, 01:34:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AVOP-117 วิ่งไล่จับ ทำไม Aika ต้องร้องไห้???  (อ่าน 18459 ครั้ง)
ikki
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 09:09:55 PM »

หนังวิ่งไล่จับ รหัส AVOP-117 ช่วงนาทีที่ 54 หลังจากที่ผช หลั่งเสร็จแล้ว
ทำไม Aika ต้องร้องไห้ด้วยครับ เพราะระหว่างตอนกำลังโดนซอยก็ดูหัวเราะยิ้มแย้มปกติดี???

ใครพอจะทราบสาเหตุ หรือ ได้เคยอ่านผ่านตามาบ้าง รบกวนเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

ปล.ขออนุญาตชวนคุยนอกเรื่องเพิ่มเติมนิดนึง ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นเหมือนผมมั๊ย
Aikaเนี๊ยะสวยนะครับ สวยคมดูดีเลยทีเดียว แต่รู้สึกว่าดูดุๆเชิดๆหยิ่งๆ ทะลุจอจนสัมผัสได้เลยทีเดียว จนผมไม่มีหนังแบบเจาะจงของเธอเก็บเลย ถ้าไม่มาร่วมแสดงกันกับคนอื่นที่ผมชอบอะนะ

Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2018, 09:19:59 PM »

คำตอบเดิมๆของทุกๆคำถาม

"ทุกอย่างที่คุณดูมันคือการแสดง และนั่นคือบทครับ"
semagute
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 12:05:40 AM »

ผมคิดว่าน่าจะแสบจิ๋มครับ เพราะผู้ชายมันก็ซอยไม่ยอมเสร็จสักที ซอยอยู่ท่าเดียว น้ำหล่อลื่นคงไม่มีออกมาเพราะดูจากหน้าไม่ค่อยมีอารมณ์เท่าไร ชายจะจูบก็ไม่ยอมให้จูบ
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 09:08:37 AM »

ผมก็ชอบ Aika เหมือนกัน โดนเฉพาะก่อนปี 2015 เธอสวยมากนะ ผมยกให้ Aika เป็น 1 ในนักแสดงที่ชื่นชอบเลย น่ามากๆ
dukdikza
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 12:01:55 PM »

จากที่ดู น่าจะเธอรู้สึกไม่ดี บรรยากาศ สถนที่น่าจะพาให้รู้สึกถึงโดนพามาข่มขืน ไม่ก็พาให้นึกถึงเหตุการณ์ที่ไม่ดีในอดีตของเธอครับ
V7Darkside
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 01:55:00 PM »

ผมชอบ Aika นะครับ แต่ไม่ชอบที่เธอเจาะลิ้นเลย ทำให้ผมหมดอาร์มณ์เลยครับ พลอยทำให้ไม่เก็บหนังของเธอเลยซักเรื่องครับ
tomedhardy
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 02:00:30 PM »

ผมชอบ Aika ที่เธอ เล่น กับ พวก bbc ...
imissyou
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 02:34:28 PM »

การแสดง แต่ไม่ได้หมายความว่าผู้กำกับสั่งให้ร้องนะเพียงแต่ว่าอารมณ์ฟิลลิ่งมันพาไปครับ ดาราเอวีก็คือดาราแลเวง่นประเภทนี้ส่วนนึงก็คือการแสดง วงการนี้หลายๆคนที่ร้องได้ตามฟิลอินกับบทจัดๆมีเยอะ ไอริ รินะ มินามิ มิกุ โมเอะ พูดชื่อทั้งวันคงไม่หมดเพราพส่วนใหญ่ก็อินไปตามบทกันได้หมด
ikki
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 04:18:13 PM »

ผมเองก็คิดว่าเป็นฟิลลิ่งจริงๆ แต่ฟังไม่ออกว่าAikaพูดอะไร เลยมาตั้งกระทู้ถามเผื่อว่ามีคนเคยแปล หรือพอทราบผ่านหูผ่านตามาบ้าง

ขอบคุณน้ำใจทุกท่าน
สำหรับคำตอบนะครับ
ikki
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2018, 08:27:45 PM »

เธอโกรธที่โดนทีมงานหลอก ไม่แน่ใจเรื่องอะไรเห็นว่าไม่เป็นไปตามที่บอกกับเธอ
แลัวมาเจอสถานการณ์เลวร้ายเจอไอ้หนุ่มตำนานเข้าอีก

เรื่องงานก็เป็นเรื่องงานเธอเข้าใจ ...แต่นาทีนั้นกำลังโกรธ เลยโวยวายหน้าเซ็ง
หวังว่าทีมงานจะสั่งคัท แต่กลับไม่เป็นตามที่คิด ทีมยังถ่ายกันต่อไป

จนไอ้หนุ่มน้ำแตก ต่อมน้ำตาเธอก็แตก โวยวายไปเรื่อยจะเลิกเล่นแล้วกลับบ้าน
ผู้จัดการก็ไม่อยู่ไปเที่ยวเมืองไทย ฯลฯ

สุดท้ายก็ปรับความเข้าใจกันได้ ที่ว่าหลอกนักแสดงคนอื่นก็โดนเหมือนกัน
พอมาเช็คเทปเธอคิดว่าฉากนี้คงต้องตัดออก (ถ้าเป็นหนังปกติ) แต่เรื่องนี้กลับเห็นเป็นเรื่องน่าสนุกไปซะงั้น
เลยกลายเป็นฉากในตำนานของเธอใน DVD ให้เป็นที่พูดถึงกันอย่างนี้แหละครับ  Grin

สุดยอดดดดด !!!
กระจ่างเลย....
ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์