พฤษภาคม 13, 2024, 10:37:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้ยังชอบดูดารารุ่นที่รีไทร์ไปแล้วคนไหนอยู่กันบ้างครับ  (อ่าน 16109 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2023, 02:10:02 PM »

ย้อนกลับไปดูเรื่อยๆ ถ้าคิดถึงครับ
คนที่คิดถึงบ่อยสุดก็ Ameri Ichinose มีเก็บอยู่ใน HDD 5 ลูก (เวอร์จริงๆ)

ของคุณ kkunurat ผมคงทราบดีเพราะเคยคุยกันบ่อย ไม่รู้ว่าใครเลียนแบบสเปคใคร  Grin
เช่น ตรงเน้นเพรียวขาเล็ก กับ ดูตรงส่วนสูงด้วยเนี่ย 

ส่วนตัวเวลาผมชอบใครผมก็จะไม่ได้ถึงกับอวยมากนะ อย่าง ameri ก็ยังมีที่ติบ้าง 
แต่ทำไงได้ชอบเพราะความเพรียวบางกรอบ กับ ความสูงเธอได้  และแสดงดี  แต่หนังเธอก็ยังไม่ถึงกับว่าดีทุกเรื่องขนาดนั้น

รูปเก่าๆพาย้อนอดีต เวลาถ่ายรูปดาราด้วยกัน  มี  Akari Asahina  , yui tatsumi , maria ozawa

ครับ
งั้นจะพยายามลดการอวยแบบโอเวอร์นะครับ
แค่ขอพูดถึงบ้างเล็กน้อย พอขำๆ เวลาคิดถึง หรือมีมู้ชวนคุยเรื่องดาราเก่าวนมา

ปล. ขอบคุณสำหรับรูปเก่าๆ (มีอีกไหมครับ 555)

tonsaga
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2023, 05:11:19 PM »

เห็นคนชอบ Ameri Ichinose เยอะ ผมเสนอแนวๆเดียวกันอีกสักคนละกัน Sena Ayanami สมัยค่าย HMP ยังโด่งดัง ค่ายที่สร้างตำนานอย่าง Kirara Asuka ผู้เป็นต้นแบบให้นางเอกแห่งยุคอย่าง Yua Mikami

แนะนำคนเดียวไทอินไป 4 เฉียบๆขายยกแพค ถถถ
jj24786
ปลิงควาย
*

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2023, 05:18:53 PM »

...
play...

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2023, 11:43:54 PM »

ของผมเพียบเลย เก่าๆนี่น่าจะประมาณ 85%
คนที่ยังไม่ retire มีสัดส่วนน้อยกว่า เพราะหาเด็ดๆยากเสียจริง ในช่วงสองปีหลังนี้

สมัยก่อนเท่าที่ผมคิดเหมือนว่าวงการavเขาจะหาดาราที่ หุ่น กับ สไตล์ ในแต่ละแบบจริงๆมั้งนะ
ส่วนสมัยนี้คือ หน้าตา กับ โปรไฟล์ มาก่อนมั้ง 55 สมัยนี้ตัวtopสวยๆเลยเยอะ แต่เราจะชอบดูมั้ยก็อีกเรื่อง
(อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวครับ)
sh
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2023, 07:14:00 AM »

Sora Aoi
Sakura Cocomi
Kaede Matsushima
Kirara Asuka
Ai Uehara
Yuma Asami

ผมยังลืมเธอทุกคนไม่ได้สักที ย้อนกลับไปเปิดดูตลอด โดยเฉพาะSoraนี่คือที่1ในใจตลอดกาล
drakitus
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2023, 09:01:35 AM »

สำหรับผมยังดูShoko Takashoอยู่ครับ หุ่น นม มีเอกลักษณ์มาก แม้จะมีนบ่นเรื่องหน้าเธอ แต่เธอก็ดูแลหุ่นได้ดีมากนะ ส่วนตัวชอบเธอช่วงที่ถ่ายรูปเซ็ตนี้ที่สุดล่ะ จะรหัสราวๆขึ้นต้นด้วยเลข5 แฟนๆชากาโชทักมาคุยกันได้นะครับ

gilase
*

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2023, 10:37:20 AM »

Konomi nishinomiya น่ารักผิวใส ลูกคุณหนูที่สุดในโลกเอวีเลย

Yurika Watanabe แนวน่ารักเรียบร้อย ในเรื่องน่ารักกว่าปก ให้โทนนักร้องสาวที่กำลังดัง

Sena Mizuki ปกเฉยๆ แต่ในหนังดูน่ารักนะ ทรงเหมือนนักร้อง 48 แต่ไม่ได้ชอบเพราะเหมือนนะครับ ชอบอยู่แล้ว

Ami Hyakutake คนนี้ไม่ค่อยเห็นคนพูดถึง แต่น่ารักจิ้มลิ้มลูกคุณหนูกำลังดีเลย น่าเก็บครับ

Ena sakura น้องหุ่นดีบางๆแต่มีทรง หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารัก เหมือนจะทะเล้นหน่อยๆ แต่น่ารัก

Hiromi sato เจ้าแม่รีดน้ำ แววตาน้องแมว บาดใจ หน้าญี่ปุ่นในฝัน หุ่นดีอีกตะหาก

Kaori Kirara เก่าแต่น่ารัก ตัวเล็กหุ่นบางมีทรงน้อยๆ หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักสาวญี่ปุ่น น่ารังแก ชอบหนัง Uncensored มากกก

Misa Shinosaki น่ารักปนหน้าเก๋ หุ่นใช้ไดี ผิวเนียนพอควร แนวเพื่อนข้างห้องที่น่ารัก

Miyu Asaoka หน้ากลม แต่น่ารัก นานๆจะมีกลมๆแต่น่ารักแบบนี้สักคน 55555

Nozomi Nishino แนวน่ารักเรียบร้อย ผิวขาวเนียน ลุคคุณหนูหน่อยๆ แต่เจอกับพี่เบิ้มๆแทงทั้งนั้น

Rina Ishihara ตัวแม่ ตัวมารดา ทรงน่ารักน่ารังแกที่สุดในสามโลก น่ารักเรียบร้อย เหมือนไม่น่ามาเล่นเอวี

Rola Takizawa ที่สุดแห่งหน้าตา ผิวเนียนและหุ่นประชับ หน้าโทนฝรั่งจิ้มลิ้ม เสียดายรอยบากตรงคิ้ว เสียงร้องและชอบยิ้มแปลกๆ

Ruri nanasawa คนนี้คนไม่ค่อยพูดถึง เพราะน้องน่ารักแบบล้นๆไป แต่ผมชอบนะ ล้นจริงแต่เข้ากับใบหน้าน้องดีนะ น่ารักเลย

Ryo Hoshi น้อง พต เวอร์ต่างประเทศ ในบางมุม น่ารักจิ้มลิ้ม กล้าเล่น แตกในจริงๆ อยากให้น้องมีหนักเยอะๆ ดูบ่อยๆ

ที่เหลือก็ชอบครับ แต่เด๋วจะลงภาพเยอะไป
Yuri Kousaka เจ้าแม่รีดน้ำอีกคน น่ารักเบอร์ต้นๆ ผิวเนียนเด้ง
Yua Kisaki สาวสายบางกรอบ ตาแมว หน้าตาจิ้มลิ้ม
Asuka Hoshino น่ารักเด็กๆ ทรงเล็กๆแห้งๆไปหน่อย แต่หน้าตาน่ารัก
Rena Kiyomoto น่ารัก น่ารังแก ใจถึงพอควร
Aino Kishi เรื่องเก่าๆ น่ารัก
Suzu Takashiho เซ็ก appeal หุ่นนางแบบแต่หน้าหมวยเซ็กซี่
Miyu Hoshino น่ารักคล้ายตุ๊กตา
Aoi Yuzuki น่ารักล้นๆแต่ผิวดี ทรงดี หอยสวย
play...

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2023, 01:55:53 AM »

ท่าน gilase  ชอบ Suzu Takashiho กับ rola เหมือนผมเลย

ส่วนคนอื่นๆคงแล้วแต่สเปคแต่ละคน  ของผมเองจะเป็นสายชอบถ้าหน้าหมวยก็แบบหน้าแนวนิ่งๆเย็นๆหน่อยหน้าไม่ถึงกับหวานมาก
แบบนี้

gilase
*

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2023, 09:06:03 AM »

minami nami ชอบเหมือนกันค้าบบบ ผิวน้องขาวใส ลูกคุณหนูอีกราย ทรงโปร่งหุ่นดีด้วย
kkunurat

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2023, 06:25:56 PM »

2 ปกนี้ ตอนแรกผมนึกว่าคนเดียวกันซะอีก หน้าตาคล้ายกันมาก

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 พิมพ์