พฤษภาคม 14, 2024, 11:48:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
MMM003 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: -
-
-

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 196 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล น้องๆ FC2  (อ่าน 977147 ครั้ง)
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:06:51 AM »

เห็นกระทู้นี้แล้วเกิดไอเดียว่า avc น่าจะทำโซนพิเศษสำหรับสมาชิกเพื่อรวมตัวกันซื้ออะไรก็ตามที่สมาชิกอยากได้กันหลายคนแต่ไม่มีให้โหลดหรือหายากจังครับ
เช่นพวก Photobook, BD/DVD หายาก, ไฟล์ในเวบต่างๆเช่น fc2 ที่หายังไงก็ไม่มีให้โหลดฟรี ทั้งได้ราคาถูกลงและคนที่ชอบแบบเดียวกันก็ได้ดูกัน ส่วนวิธีซื้อวิธีแชร์กันในกลุ่มก็ไปคิดกันตามแต่ละกลุ่มหรือคนจัดคิดขึ้นมาเอง

แค่หาวิธีที่ทำยังไงถึงจะเกิดความมั่นใจในความซื่อสัตย์กันเท่านั้นเอง

จริงๆแล้วก็มีหลายกระทู้แล้วครับที่รวมกลุ่มก้อนในการซื้อ แต่ผมอยากให้จัดเป็นโซนเฉพาะไปเลย จะได้รวมกลุ่มกันง่ายๆ ให้ตั้งกระทู้เช่น

"หาคนรวมกลุ่มซื้อ BD เรื่อง xxx รับ 5 คน"
"ใครสนใจ PB นี้  รับ 3 คน" เป็นต้นครับ

ฝากท่านประธานลองพิจารณาดูทีครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:07:25 AM »

ตอนนี้คนครบทั้งสองเรื่องนะครับ (เรื่องสองขาดไปคนนึงเดี๋ยวผมออกเอง) เดี๋ยวเช้านี้ผมจะ pm บอกช่องทางโอนเงินให้ทุกท่านนะครับ

ไม่รับลงทะเบียนเพิ่มแล้วนะครับ

ช่องทางการติดต่อเดี๋ยวใช้ pm กับกระทู้นี่แหละจะได้ไม่เสียเวลาเนื่องจากสินค้ามีจำกัดครับ

โดยผมขอให้เดดไลน์เป็น 5 ทุ่ม ของวันเสาร์ที่ 1 พค ใครไม่โอนถือว่าสละสิทธิ์ครับผม

โอเคครับงั้นผมปิด Form รับละครับ
Mosquito43
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 09:42:17 AM »

อ้าววว ผมมาไม่ทันใช่ไหมครับ
HectorSalamanca
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 10:09:54 AM »

เนื่องจากระบบ PM ให้ส่งได้ไม่เกิน 20 ข้อความต่อชั่วโมง

ใครยังไม่ได้รับช่องทางโอนเงิน หรือโอนมาแล้วแต่ผมยังไม่ตอบ ขอให้สบายใจได้นะครับเดี๋ยวรอระบบรีเซ็ทให้ตอบแล้วผมจะรีบตอบไปครับ
taengoo
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 10:32:22 AM »

ตอนนี้ 20 ท่านแล้วนะครับ (เรื่องแรก 20 เรื่องสอง 19)

ขอโทษที่ผมยังไม่ได้ตอบทุกท่าน แต่เห็นครบ เดี๋ยวพอครบจะหาทางรวมกันคุยครั้งนึงนะครับ ทุกท่านมี telegram มั้ยครับ อาจจะคุยทางนั้นถ้าเป็นไปได้

ผม message ไปละครับ

มี telegram ครับ
ขอบคุณครับท่าน แต่ตอนนี้ยังมี่แค่ท่านที่เล่น Telegram เลยอาจจะยังไม่ได้ใช้

ตอนนี้เรื่องแรกมี 21 ท่าน
เรื่องที่สองมี 20 ท่าน นะครับ

ท่านที่ยังไม่ได้ส่งข้อความหาผม มีอีกประมาณ 5-6 ท่านนะครับ จากรายชื่อ รบกวนยืนยันด้วยครับ

คืนนี้ผมขอนอนก่อน พรุ่งนี้มาว่ากันต่อครับ ผมจะเข้ามาก่อนแปดเก้าโมง กับช่วงดึก เหมือนเดิมครับ

หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 10:54:37 AM »

เดี๋ยวกลับมาอัพเดทอีกทีดึกๆ นะครับ ตอนนี้ได้รับเงินจากหลายท่านแล้ว กำลังทยอยตอบครับ ใครโอนแล้ว PM ทิ้งไว้ได้เลยครับ
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 11:29:07 AM »

อัพเดตล่าสุด ยอดโอนพอซื้อ 1 เรื่องแล้วนะครับ แต่ผมจะยังไม่กดซื้อจนกว่าจะโอนครบทุกคน หรือยอดถึงสองเรื่องนะครับ
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 06:10:54 PM »

ข่าวดี ได้ไฟล์เรื่องแรกมาแล้วนะครับ เดี๋ยวคืนนี้กลับบ้านจะทยอยส่งให้ทุกท่านที่จ่ายเงินมาแล้ว

ทุกท่านจ่ายกันเร็วมาก ผมจะรีบส่งให้เร็วเช่นกันครับ ทั้งสองไฟล์ที่มีอยู่ตอนนี้

ส่วนไฟล์ที่สองกำลังรอเจ้าของร้านตอบข้อความครับ

ข่าวร้าย เบื้องต้นเราไม่ทัน photoset นะครับ Cry ยังไงผมจะลองต่อรองกับเจ้าของร้านอีกทีครับ

maxellapply
เหลือบไร

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 08:15:18 PM »

ยังทันไหมครับ ปิดไปหรือยังครับ
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 30, 2021, 08:59:37 PM »

ยังทันไหมครับ ปิดไปหรือยังครับ

ตอนนี้ปิดแล้วครับท่าน แต่ยังมีสองท่านที่ยังไม่โอนมา ถ้าเลยเดดไลน์คือ ห้าทุ่มคืนวันเสาร์ที่ 1 พ.ค. จะเปิดรับสองที่ที่ขาดไปครับ

ผมกำลังไล่ส่งไฟล์ 1780072 กับ 1783706 ให้ทุกท่านที่จ่ายเงินมาแล้วนะครับ รอรับได้เลย
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 196 พิมพ์